பயன்பாட்டு உலாவியில் ஸ்பைட் ஆண்ட்ராய்டு பீட்டாவிற்கான WhatsApp: அறிக்கை – NDTV

, 2019 மார்ச் 15

WhatsApp for Android Beta Spotted With In-App Browser: Report

பேஸ்புக் சொந்தமான செய்தியிடல் பயன்பாடும் WhatsApp ஆனது பயன்பாட்டில் உள்ள உலாவிக்கு ஆதரவளிக்கும் அதன் அடுத்த மேம்படுத்தல் பீட்டா பதிப்பை சமர்ப்பித்துள்ளது, இது இன்னும் மேம்பட்ட நிலையில் உள்ளது மற்றும் இயல்புநிலையில் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

பயன்கள் பதிப்பு 2.19.74 ஒரு பயன்பாடு சார்ந்த உலாவி பயனர் பயன்பாட்டை மீது உங்களுடன் ஒரு இணைப்பை திறக்க முயற்சிக்கும் ஒவ்வொரு முறையும் இடம்பெறும் காணப்பட்டார், WABetaInfo பதிவாகும் வெள்ளிக்கிழமை.

“நீங்கள் எதிர்காலத்தில் கிடைக்கும் போது பயன்பாட்டு உலாவியைப் பயன்படுத்த விரும்பினால், நீங்கள் கவலைப்படக்கூடாது, ஏனெனில், WhatsApp அல்லது Facebook உங்கள் தேடல் வரலாற்றை அணுக முடியாது, ஏனெனில் அம்சமானது Android பயன்பாட்டு நிரலாக்க இடைமுகத்தை (API) பயன்படுத்துகிறது, எனவே எல்லாவற்றையும் கணினியால் நிர்வகிக்க முடியும், “என்று அறிக்கை தெரிவித்தது.

“பாதுகாப்பான உலாவுதல்” அம்சத்தைப் பயன்படுத்தி பாதுகாப்பற்ற பக்கங்களைக் கண்டறிய இந்த அம்சம் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது, இது கடந்த ஆண்டு Android 8.1 இல் சேர்க்கப்பட்டது. ஒரு பக்கம் தீங்கிழைக்கும் உள்ளடக்கத்துடன் பாதிக்கப்பட்டிருக்கும்போது பயனர்களை இது எச்சரிக்கை செய்யும்.

whatsapp wabetainfo whatsapp

புகைப்பட கடன்: WaBetaInfo

“தற்போதைய நிலையில், WhatsApp உள்ளூரில் பயன்பாட்டில் உள்ள உலாவியைப் பயன்படுத்தி ஸ்கிரீன் ஷாட் அல்லது வீடியோ கைப்பேசிகளை உருவாக்க அனுமதிக்காது: காரணங்கள் தெரியவில்லை, இது அம்சத்தின் வெளியீட்டிற்கு முன்பு மாறும் என நாங்கள் அறியமாட்டோம்” அறிக்கை குறிப்பிட்டது.

அம்சம் இன்னும் கிடைக்கவில்லை மற்றும் அது செயல்பட Android 4.1 அல்லது புதிய தேவைப்படும்.

“WhatsApp அனைவருக்கும் இந்த அம்சத்தை செயல்படுத்த நோக்கம், ஆனால் இது அண்ட்ராய்டு மேடையில் தங்கள் ஆர்வத்தை உறுதி என்று ஒரு பெரிய செய்தி,” அறிக்கை சேர்க்கப்பட்டது. Google Play Beta Program மூலம் பயனர் சோதனைக்கு பீட்டா திறக்கப்பட்டுள்ளது.

சமீபத்திய தொழில்நுட்ப செய்திகள் மற்றும் விமர்சனங்களைப் பொறுத்தவரை, ட்விட்டர் , பேஸ்புக்கில் கேஜெட்கள் 360 ஐப் பின்தொடர்கின்றன, மேலும் எங்கள் YouTube சேனலுக்கு குழுசேரவும்.

admin Author