இந்தியாவின் முதல் 40 அங்குல 4K ஸ்மார்ட் டிவி ரூ .20,999 – ஆசிய யுகம் தொடங்கப்பட்டது

இது கடந்த ஆண்டு ஸ்மார்ட் டிவி பிரிவில் தாம்சன் தொலைக்காட்சி 4 வது புதிய தயாரிப்பு வெளியீடு ஆகும்.

பிரஞ்சு நுகர்வோர் வர்த்தகத் தொம்சன் இந்தியாவின் 40-அங்குல 4K ஸ்மார்ட் டிவி அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. மலிவான விலையில் ‘நட்பு தொழில்நுட்பத்தை’ வழங்குவதில் தாம்சனின் வாக்குறுதியின் ஒரு பகுதியாக, ரூ .20,999 விலையில் இந்த டிவி, Flipkart இன் மேடையில் ஆன்லைனில் வாங்குவதற்கு கிடைக்கும்.

கடந்த ஆண்டு, தாம்சன் கிட்டத்தட்ட 15 ஆண்டு இடைவெளியில் இந்திய சந்தையில் மீண்டும் நுழைந்த பின்னர், ஆன்லைன் நுகர்வோரிடமிருந்து தேவையற்ற வளர்ச்சி கண்டுள்ளது. 2020 ஆம் ஆண்டில் 6-7 சதவீத சந்தை பங்கை 2020 ஆம் ஆண்டின் லட்சியமாகக் கொண்ட தாம்சன், இந்தியாவில் அதன் பிடியை நிலைநாட்டவும், மேலும் பிராண்டு ஒன்றை நிறுவவும் கருவியாக செயல்பட்டு வருகிறது. இந்தியாவில் விற்பனைக்கான சாத்தியம் சுமார் 14 மில்லியன் செட் ஒரு வருடமாக இருப்பதாக ஆராய்ச்சி கூறுகிறது. ஸ்மார்ட் டி.வி.க்கள் இந்த கணக்கில் 65 சதவிகிதம் கணக்கு வைத்துள்ளன.

இது கடந்த ஆண்டு ஸ்மார்ட் டிவி பிரிவில் தாம்சன் டி.வி.யின் 4 வது புதிய தயாரிப்பு வெளியீடு மற்றும் மேலும் ஆன்லைன் டி.வி. விற்பனையில் முன்னணி வகிக்கான பிராண்டின் நிலைப்பாட்டை மேலும் அதிகப்படுத்தும். இந்த அறிமுகத்துடன், பிராண்ட் உறைகளைத் தொடர்ந்து கொண்டு, நுகர்வோர் ஒரு புதிய மற்றும் தனித்துவமான அனுபவத்தை வழங்குவதற்கான தனது வாக்குறுதியை நிறைவேற்றுகிறது.

டிவி 4K யூடியூப் வீடியோக்களை இயக்குகிறது, 6 முன் ஏற்றப்பட்ட பயன்பாடுகள், அண்ட்ராய்டு 7.1 இல் இயங்கும், 18 மொழிகளுக்கு ஆதரவு மற்றும் இன்னும் நிறைய உள்ளது. டி.வி. நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் அமேசான் பிரைம் இரண்டையும் ஆதரிக்கிறது, மேலும் ஈஸி ஷார்ட் நடிகருக்கான வசதி உள்ளது. இறுதியாக, பிராண்ட் சாம்சங் டிஸ்ப்ளே பேனல் பயன்படுத்துகிறது.

இறுதியில்

admin Author