மனோஜ் பாஜ்பாயி விருதுகள் நிகழ்ச்சிகளில் அவரது படங்களுக்கு எதிராக பாகுபாடு காட்டுகிறார், சஞ்சய் குப்தா அவரிடம் கேட்கிறார் … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

மனோஜ் பாஜ்பாயி இரண்டு தேசிய திரைப்பட விருதுகள், நான்கு பிலிம்பேர் விருதுகள் மற்றும் சமீபத்தில் பத்மஸ்ரீ விருதுடன் கௌரவிக்கப்பட்டார். இருப்பினும், “பிரதான விருதுகள்” படத்தில் அவரது படங்களுக்கு எதிராக “பாகுபாடு காட்டுவதில்” அவர் அதிருப்தி தெரிவித்திருக்கிறார், மேலும் அவரது படங்கள் தேசிய ரீதியாகவும் சர்வதேச ரீதியாகவும் மிகவும் பாராட்டப்பட்டவை என்ற உண்மையை அவர் பயன்படுத்திக் கொண்டார், ஆனால் அவர்கள் இந்தியாவில் அங்கீகாரம் பெறவில்லை. சுவாரசியமாக, தொடர்ந்து வந்த தொடர்பு மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருந்தது – திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சஞ்சய் குப்தா மனோஜ் பரிந்துரைக்கப்படுவதற்கு நடனம் கற்றுக் கொள்ள வேண்டும் என்றும், மனோஜ் ஒரு காவிய பதிலைக் கூறினார்.

புதன்கிழமை பிலிம்பேர் வேட்பாளர்களுக்குப் பிறகு, 2018 ஆம் ஆண்டு காளி குலியானின் ஒரு சுவரொட்டியை மனோஜ் ட்வீட் செய்தார்: “தேசிய அளவிலும், சர்வதேச அளவிலும் பாராட்டப்பட்ட என்னுடைய அனைத்து படங்களும் பரிந்துரைக்கப்படுவதில்லை. இங்கே பெரிய முக்கிய விருதுகள் என்று, வெற்றி பற்றி மறக்க. கிரியேட்டிவ் நாட்டம் மற்றும் சுரண்டல் தொடர்கிறது! காளி குலியியான். ”

மேலும் வாசிக்க: கிறிஸ் எவன்ஸ், ராபர்ட் டவுனி ஜே.ஆர். புதிய ட்விட்டர் பதிவுகள் பங்கு காதல்

எனவே தேசிய மற்றும் சர்வதேச அளவில் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட என்னுடைய அனைத்து படங்களும் வெற்றிபெற்றதைப் பற்றி மறந்துவிடக்கூடாத பெரிய முக்கிய விருதுகள் என்ற பெயரில் பரிந்துரைக்கப்படும் பட்டியலில் இடம்பெற்றுள்ளன. உண்மையில் தொடரும் முயற்சிகளும் சுரண்டலும் தொடர்கின்றன ….! @GaliGuleiyan pic.twitter.com/9JfJDn3tBI

– மனோஜ் பாஜ்பாயி (பாஜ்பாயி மனோஜ்) மார்ச் 13, 2019

சஞ்சய் குப்தா ட்வீட் செய்தார், “பாய கப் சே கெஹ் ராஹ ஹூன் ஸ்டாஃப் பாகா நாச்னா கோக் லோ. தும் ஹாய் கி மன்டே ஹாய் நஹின் … “மானோஜ் பதிலளித்தார்,” ஹஹாஹா போஜ்பூரியில் பேசுகிறாள் (நீங்கள் ஒரு வயதுவந்த கிளினை வழிபட முடியாது) !! ”

Hahaha கூறி போஜ்பூரி புருஷர் பாஸ் எனக்கு (நீங்கள் ஒரு வயதுவந்த கிளி தாமதம் முடியாது) இப்போது என்ன? !!

– மனோஜ் பாஜ்பாயி (பாஜ்பாயி மனோஜ்) மார்ச் 13, 2019

ரன்வீர் ஷோரி, நீராஜ் கபி, ஷாஹானா கோஸ்வாமி மற்றும் முதல் அறிமுக நடிகர் ஓம் சிங் ஆகியோரின் நடிப்புக் கதாபாத்திரமான காளி குய்லியன், 2017 MAMI திரைப்பட விழாவில், அட்லாண்டா திரைப்பட விழாவில், லாஸ் ஏஞ்சல்ஸின் இந்திய திரைப்பட விழாவில் திரையிடப்பட்டது. 42 வது க்ளீலேண்ட் சர்வதேச திரைப்பட விழா, சிகாகோ சர்வதேச திரைப்பட விழா மற்றும் 2018 மெல்போர்ன் இந்திய திரைப்பட விழா. இந்தப் படம் திபீஷ் ஜெயின் இயக்கியிருக்கிறது.

ராம் கோபால் வர்மாவின் சத்யா படத்தில் நடித்து வரும் நடிகை மனோஜ், அமிர்தா ப்ரித்தாமின் புத்தகம் பிஞ்சார் என்ற படத்தில் நடித்துள்ளார். ஷூல், டான்டாவ், அலிகார் மற்றும் சத்யாவிற்கு ஃபிலிம்பேர் விருதுகளையும் அவர் பெற்றார்.

மேலும் @ htshowbiz தொடர்ந்து

முதல் பதிப்பு: மார்ச் 14, 2019 14:32 IST

admin Author