ட்விட்டர் ஆண்டுகளில் அதன் மிகப்பெரிய மேம்படுத்தல் பெறும், அது Instagram செய்திகள் இன்ஸ்பிரதி பார்க்க கடினமாக இல்லை … – News18

சமூக வலைப்பின்னல் எளிதாக ஊடகத்தை பகிர்ந்து கொள்ளும் வகையில் உள்ளது, மேலும் இது Instagram கதைகளை முற்றிலும் ஒத்ததாக இல்லை என நீங்கள் வியந்து இருக்கலாம்.

Twitter is Getting Its Biggest Update in Years, And it is Not Hard to See The Instagram Stories Inspiration
சமூக வலைப்பின்னல் எளிதாக ஊடகத்தை பகிர்ந்து கொள்ளும் வகையில் உள்ளது, மேலும் இது Instagram கதைகளை முற்றிலும் ஒத்ததாக இல்லை என நீங்கள் வியந்து இருக்கலாம்.

அனைவருக்கும் ட்விட்டர் பயன்பாட்டின் Twttr பயன்பாட்டை பொதுமக்கள் சோதனை செய்வதைப் பற்றி பேசுவதை எல்லோரும் எதிர்பார்ப்பது போலவே, சமூக நெட்வொர்க் அதற்கு பதிலாக இயல்புநிலை ட்விட்டர் பயன்பாட்டில் உருட்டிக்கொண்டு வரும் புதிய அம்சங்களில் சிலவற்றை மேம்படுத்தியுள்ளது. மேம்படுத்தல்கள் குறிப்பாக பயன்பாட்டு கேமரா அனுபவத்தில் கவனம் செலுத்துகின்றன, பகிர்வு ஊடகம் எளிதாக்குகிறது. நிறுவனம் SXSW 2019 மாநாட்டில் இந்த அறிவித்தது, மற்றும் மேம்படுத்தல்கள் ‘ஆரோக்கியமான உரையாடல்கள்’ பணி ஏற்ப.

ட்விட்டர் பயன்பாட்டில் சீரமைக்கப்பட்ட கேமரா பயனர்கள் ட்வீட் புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை எளிதாக செய்யும் என்று கூறுகிறார். ட்விட்டர் திறந்தவுடன் புதிய கேமரா இடைமுகத்தை இப்போது இடதுபுறமாக ஸ்வைப் செய்வதன் மூலம் அணுகலாம். அங்கு இரண்டு விருப்பங்கள் உள்ளன-கேப்ட்சர் மற்றும் லைவ். கேப்ட்சர் விருப்பம் உங்கள் ட்விட்டர் பின்தொடர்பவர்களுடன் பகிர்ந்துகொள்ள ஒரு புகைப்படத்தை எடுக்க உதவுகிறது அல்லது வீடியோ சில வினாடிகளை பதிவு செய்ய ஷட்டர் பொத்தானை தட்டி, பிடித்துக்கொள்ளவும் உதவுகிறது. லைவ் விருப்பமானது ட்விட்டரின் சொந்த வீடியோ ஸ்ட்ரீமிங் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி உங்கள் பின்தொடர்பவர்களுக்கு ஸ்ட்ரீம் செய்ய அனுமதிக்கும், பெரிஸ்கோப். முன்னிருப்பாக, ட்விட்டர் கேமராவின் தொலைபேசி பின்புற கேமராவை அணுகும், நீங்கள் பகிர விரும்பும் புகைப்படத்தை சுயமாக அறியப்பட்டிருந்தால், கைமுகமாக முன் கேமராவிற்கு மாற வேண்டும்.

தற்செயலாக, நீங்கள் இப்போது ட்விட்டர் கேமரா பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி ஒரு படத்தை எடுத்துக் கொண்டால், உரை, ஹாஷ்டேகுகள், இருப்பிடம் மற்றும் பிற பயனர்களை குறிச்சொல் செய்ய முடியும். Instagram செய்திகள் அம்சத்துடன் தவிர்க்க முடியாத ஒப்பீடுகள் இருக்கும். எனினும், பெரிய வித்தியாசம் ட்விட்டரின் புகைப்பட பங்குகள் உங்கள் பகிரப்பட்ட காலவரிசையில் எப்பொழுதும் இருக்கும், Instagram செய்திகள் போலல்லாமல், இது ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு மட்டுமே கிடைக்கும்.

மாற்றங்கள் உடனடியாக உங்கள் ட்விட்டர் பயன்பாட்டில் காணப்படாமல் போகலாம், மேலும் அடுத்த சில நாட்களில் மேம்படுத்தல்கள் Android மற்றும் iOS இல் உருவாகும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது.

admin Author