ஜேம்ஸ் பாண்ட் டு கோ சுற்றுச்சூழல் நட்பு, 'பண்ட் 25' இல் ஒரு எலக்ட்ரிக் ஆஸ்டன் மார்டின் ரேபிட் E5 ஐ இயக்கவும் – News18

டேனியல் கிரெய்க் ஒரு குறைந்த பதிப்பில் மின்சார ஆஸ்டன் மார்டின் ரேபிட் மின் சக்கரம் பின்னால் காணலாம், இது 250,000 பவுண்டுகள் செலவாகும் என்று கூறப்படுகிறது.

James Bond To Go Eco-Friendly, Drive an Electric Aston Martin Rapide E5 in 'Bond 25'
டேனியல் கிரேக் ஒரு கோப்பு புகைப்படம்.

அட்ரினலின், செயல் மற்றும் தீவிரத்தினால் இயங்கும், ஜேம்ஸ் பாண்ட் படங்களில் எல்லாவற்றிற்கும் பெயரளவிலான பெயரிடப்பட்ட பாத்திரங்கள் உள்ளன, ஆனால் சூழல் நட்புடன். இப்பொழுது, அடுத்த பாண்ட் படத்தில் நம்பிக்கையைத் துண்டிப்பதற்காக அமைக்கப்பட்டிருக்கும். டேனியல் கிரெய்க் ஒரு மின்சார ஆஸ்டன் மார்ட்டின் காரை இயந்திரத்தை மாற்றியமைப்பதை காணலாம் என்று தகவல்கள் வந்துள்ளன. இது ஆடம்பர, எரிபொருள் உந்துதல் கார்கள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள்களைப் பொதுவாகப் பயணித்து அல்லது ஒரு ஹெலிகாப்டர் சவாரி, படகு அல்லது ஒரு தனியார் ஜெட் ஆகியவற்றைப் பெறுகிறது.

கிரெய்க்’ஸ் 007 பிரித்தானிய கார் உற்பத்தியாளரால் கட்டப்பட்ட 155 மின்சாரக் கார்களில் ஒன்றான, ஆஸ்டன் மார்டின் ரேபிட் ஈ என்ற வரையறுக்கப்பட்ட பதிப்பு சக்கரம் பின்னால் காணப்படுகிறது. இது 250,000 பவுண்டுகள் செலவாகும் என்று கூறப்படுகிறது. இயக்குனர் கேரி ஜோஜி புக்கானாகா இயக்கத்தின் இயக்குனராக இருந்து வருகிறார் என்று கூறப்படுகிறது

பாண்ட் 25

டேனி பாயில் தன்னார்வமாக திட்டத்திலிருந்து வெளியேறினார்.

சூரியன்

இந்தத் திட்டத்தின் முடிவில் ஒரு மூலக் குறிப்பை மேற்கோளிட்டு, படத்தின் புதிய இயக்குனர், மொத்த மரம்-ஹேகேர் ஆவார்.அவர் ஆஸ்டன் மார்டினுடன் நேரடியாக பணிபுரிகிறார், அவற்றின் மின்சார கார்களை ஒரு பெரிய நெருக்கமாக தயார்படுத்துகிறார். படத்தில் ஒரு நம்பமுடியாத நடவடிக்கை காட்சியின் மையமாக இருக்கும். “ஜேம்ஸ் பாண்ட் அற்புதமான கார்களை ஓட்டிச்செல்கிறார், இது ஒன்றும் ஏமாற்றமடையாது.”

ஆதாரம் சேர்க்கப்பட்டது, “இது அனைத்து உயர் தொழில்நுட்ப கேஜெட்டுகள் வேண்டும் நடக்கிறது. தெளிவாக இருக்க வேண்டும், இந்த கேரி தள்ளப்படுகிறது மற்றும் டேனியல் மற்றும் தயாரிப்பாளர்கள் இணைந்து போகிறாய் ஒன்று உள்ளது. பாண்ட் ‘மிகவும் பிசி’ (அரசியல் ரீதியாக சரியானது) என்று பெயரிடப்படுவதை எல்லோரும் பயப்படுகிறார்கள், ஆனால் அவர்கள் எல்லோரும் ஒரு பூஜ்ய மாசு வெளிச்செல்லும் வாகனத்தில் அவரை வைத்து சரியான நேரத்தில் உணர்ந்தனர். ”

பல ஆண்டுகளாக பாண்ட் ஏற்பட்டுள்ள அனைத்து அழிவையும், சுற்றுச்சூழல் மற்றும் உடல் ரீதியாக, அது சரியான திசையில் ஒரு நல்ல முதல் படி என்பதில் சந்தேகமில்லை. யாருக்கு தெரியும், அவர் தனது புதிய வாகனத்திற்கான விரைவான கட்டணத்திற்கு கூட நிறுத்தலாம்!

பின்பற்றவும்

@ News18Movies

மேலும்

admin Author