ஜாவா தேசிய அளவில் விநியோகம் இந்த மாதம் – NDTVAuto.com

புதிய ஜாவா பைக் விற்பனை மார்ச் 2019 நான்காவது வாரம் துவங்கும் என்று அறிவித்துள்ளது.

புகைப்படங்களைக் காண்க

ஜவாவின் புதிய பைக்குகள் நவம்பர் மாதத்தில் முன்பதிவு செய்ய துவங்குவதற்கு முன்பதிவுகளை ஏற்றுக்கொண்டது

ஜவா மோட்டார்சைக்கிள் இந்தியா இன்று தனது விநியோகத்தை ஆரம்பிக்க தயாராக உள்ளதாக அறிவித்துள்ளது. 2019 ம் ஆண்டின் நான்காவது வாரத்தில் இந்தியாவின் புதிய ஜாவா பைக்குகள் அதிகாரப்பூர்வமாக விநியோகிக்கப்படும் என்று நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. நவம்பர் மாதத்தில், புதிய தலைமுறை பைக்குகள் முன்பதிவு செய்யப்படும் முன்பதிவு, இப்போது, வாடிக்கையாளர்கள் இறுதியில் நான்கு மாதங்களுக்கு பிறகு மோட்டார் சைக்கிளில் தங்கள் கைகளை பெறுவார்கள். மோட்டார் சைக்கிள்களை இப்போது செப்டம்பர் 2019 வரை விற்றுவிட்டாலும், அது ஒரு அழகான நீண்ட முதுகெலும்புதான் என்றாலும், விநியோக அட்டைகள், முன்பதிவு வரிசையின் படி நடக்கும்.

கடந்த சில மாதங்களுக்குள் உங்கள் பொறுமைக்கு நன்றி. நாட்டிலேயே நாங்கள் விற்பனைக்கு வருகிறோம். சத்தியத்தின் தருணம் வந்துவிட்டது. உங்கள் மனதில் உள்ள கேள்விகளுக்கு இறுதியாக பதில் அளிக்கிறோம். சவாரி செய்ய தயாராகுங்கள்! # JawaMotorcycles #JawaTheAnswer #Jawa pic.twitter.com/PMN1CNYaGp

JAWA

– ஜவா மோட்டார் சைக்கிள்கள் (@ ஜோவாடோட்டாடிக் சைக்கிள்கள்) மார்ச் 13, 2019

மஹிந்திராவின் துணை நிறுவனமான கிளாசிக் லெஜெண்ட்ஸ், இந்தியாவில் ஜவா பிராண்டுகளை இரண்டு புதிய பைக்குகளான ஜவா மற்றும் ஜவா ஃபோர்டி இரண்டு ஆகியவற்றை மீண்டும் தொடங்கின. நுழைவு-நிலை மாதிரி இது பிந்தையது, ₹ 1.56 லட்சம் ஏடிஎஸ் ஏடிஎஸ் மாதிரி மற்றும் ₹ 1.64 லட்சம் டியூவல் சேனல் ஏபிஎஸ் மாறுபாட்டிற்காக விலைக்கு வருகிறது. அதிக விலையுயர்ந்த ஜாவா பைக், ஒரு சேனல் ஏபிஎஸ் மாடல்களுக்கு 1.65 லட்சம் மற்றும் இரட்டை சேனல் ஏபிஎஸ் மாடலுக்கான ₨ 1.73 லட்சம் ஆகும்.

மேலும் வாசிக்க: இந்தியாவில் ஜவா மோட்டார் சைக்கிள்கள் தொடங்கப்பட்டது; விலைகள் ₹ 1.55 லட்சம்

gmhs7ce

(ஜவா ஃபோர்டி டூ நிறுவனம் நிறுவனத்தின் மிக மலிவு மாடல் ஆகும்)

மேலும் வாசிக்க: 2018 ஜாவா பைக் முதல் ரைடு விமர்சனம்

இரு வேக பயணிகள், அதே 293 சிசி திரவ குளிரூட்டப்பட்ட, ஒற்றை சிலிண்டர், DOHC இயந்திரம் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது 27 bhp மற்றும் 28 Nm torque ஆகியவை 6-வேக கியர்பாக்ஸுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. அந்நிய மின்னணு சாதனங்கள் இல்லை என்றாலும், பைக்குகள் ஒற்றை-சேனல் ஏபிஸை ஒரு பின்புற டிரம் பிரேக் மற்றும் பின்புறத்தில் உள்ள டிஸ்க் ப்ரேக் கொண்ட ஒரு விருப்பமான இரட்டை சேனல் ஏபிஎஸ் மாதிரியுடன் ஒரு நிலையான பொருத்தமாகப் பெறுகின்றன.

மேலும் வாசிக்க: 2018 ஜாவா ஃபோர்டி இரண்டு பைக் முதல் சவாரி விமர்சனம்

0 கருத்துரைகள்

பார், அதிக விலையுயர்ந்த ஜவா 70 செக்கிலிருந்து செக் பிராண்டின் சின்னமான மோட்டார் சைக்கிள்களுக்கு ஒரு வலுவான ஒற்றுமை உள்ளது, அதே நேரத்தில் ஜவா ஃபோர்டி-டானது பிராண்ட் மரபுக்கு மிகவும் நவீனமான பிரதிநிதித்துவம் ஆகும். எனினும், இரண்டு பைக்குகள் பழைய மோட்டார் சைக்கிளில் காணப்படும் கையொப்பம் சிகார்-வடிவ இரட்டை குரோம் வெளியேற்றும் குழாய்களுடன் வருகின்றன. கூடுதலாக, அவை போன்ற நவீன பிட்டுகள் – திரவ குளிர்விக்கும் தொழில்நுட்பம், எரிபொருள் உட்செலுத்துதல், மற்றும் ஒரு எதிர்கால-தயாராக வினையூக்கி மாற்றி, ஒரு பைக்குகள் பாரத் ஸ்டேஜ் VI (BS-IV) தயார் என்று அர்த்தம்.

சமீபத்திய கார் செய்தி மற்றும் மதிப்புரைகளுக்கு , ட்விட்டர் , ஃபேஸ்புக்கில் , CarAndBike ஐப் பின்தொடரவும், எங்கள் YouTube சேனலுக்கு குழுசேரவும்.

admin Author