OnePlus 7 முன்னோட்ட: முழு திரை காட்சி, மூன்று கேமராக்கள், பாப் அப் சுயீயா கேமரா மற்றும் இதுவரை நாம் அறிந்துள்ள அனைத்தும் – இந்தியா இன்று

OnePlus 7 சந்தையில் மிகவும் பரவலாக ஸ்மார்ட்போன்கள் ஒன்றாகும். நிறுவனம் இதுவரை அதன் 5G முன்மாதிரி சாதனத்தை MWC 2019 இல் காட்டியுள்ளதுடன் மிக விரைவில் ஒரு வர்த்தக பதிப்பை வெளிப்படுத்த எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. OnePlus அது முக்கிய OnePlus 7 முன் ஒரு சிறப்பு 5G-equipped ஸ்மார்ட்போன் கொண்டுவரும் என்று உறுதி செய்தார். 5 ஜி சாதனம் இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை என்றாலும், OnePlus 7 பரவலாக கசிந்துள்ளது. இந்த கசிவுகள் வடிவமைப்பு மற்றும் கைபேசியின் குறிப்புகள் ஆகியவற்றை கற்பனை செய்து கொடுத்தன.

மிகப்பெரிய மாற்றம் OnePlus 7 அறிமுகப்படுத்துகிறது முற்றிலும் முழுத்திரை காட்சி. அதன் சகோதரி நிறுவனங்களின் Oppo மற்றும் Vivo போலவே, OnePlus முழு திரை காட்சிக்கு ஒரு பாப்-அப் சுயீயா கேமராவை நம்பியிருக்கிறது. OnePlus 7 இல் எதிர்பார்க்கப்படும் மற்றொரு பெரிய முன்னேற்றம் ஒரு மூன்று கேமரா அமைப்பு ஆகும், இது 48 மெகாபிக்சல் கேமராவின் முன்னணி அலகு ஸ்மார்ட்போனின் பிரதான அலகு ஆகும். எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என, புதிய OnePlus தலைமை ஒரு OnePlus 6T விட அதிக விலை டேக் செயல்படுத்த வேண்டும்.

நீங்கள் ஒரு மிகவும் மலிவு தலைமை ஸ்மார்ட்போன் செல்ல வேண்டும் மற்றும் ஆர்வமாக OnePlus எதிர்பார்த்து 7, இங்கே தொலைபேசி தன்னை கொண்டுவர எதிர்பார்க்கப்படுகிறது அனைத்து அம்சங்கள் ஒரு பட்டியல்.

OnePlus 7: இதுவரை நாம் அறிந்த அனைத்தும்

– OnePlus அதன் அடுத்த தலைமுறை முதன்மை ஸ்மார்ட்போன் கொண்டுவரும் மிகப்பெரிய மாற்றம் மேல் இல்லை மீதோ ஒரு முழு திரை காட்சி சேர்த்து உள்ளது. OnePlus 7 வளைந்த மூலைகளோடு 6.5 அங்குல முழு HD + AMOLED டிஸ்ப்ளே விளையாடுவதாக எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அது கூட OnePlus 7 சாம்சங் முதன்மை தொலைபேசிகள் போன்ற வளைவு முனைகளை பெற முடியும் என்று ஊகிக்கப்படுகிறது.

– OnePlus 6T போன்ற, OnePlus 7 ஆப்டிகல் உள்ள-காட்சி கைரேகை சென்சார் கொண்டு வரும். எனினும், OnePlus கூட சாம்சங் கேலக்ஸி S10 சமீபத்தில் பார்த்த குவால்காம் ஒரு மீயொலி கைரேகை சென்சார் வழங்க முடியும்.

– முழு திரை காட்சி அடைய, OnePlus 7 ஒரு மோட்டார் பாப் அப் selfie கேமரா நம்பியிருக்கும். Oppo மற்றும் Vivo பாப்-அப் சுயீயா கேமராவை அவர்களது பிரதான மாதிரிகள் மீது அறிமுகப்படுத்தியுள்ளன, இது OnePlus பின்பற்றுவதற்கு முன்பாகவே அது ஒரே நேரத்தில் நிகழ்ந்தது.

– மற்றொரு அம்சம் OnePlus 7 விளையாட்டு ஒரு புதிய மூன்று கேமரா அமைப்பு ஆகும். விவிஓவின் தற்போதைய அதிவேக பிரசாதம் போலவே, OnePlus 7 ஆனது 48 மெகாபிக்சல் முதன்மை கேமராவையும், 20 மெகாபிக்சல் இரண்டாம் கேமராவுடன் குறைந்த ஒளி புகைப்படத்திற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. மூன்றாவது கேமரா ஒரு 5 மெகாபிக்சல் ஆழம் சென்சார் இருக்கும்.

– OnePlus 7 மேலும் சமீபத்திய குவால்காம் ஸ்னாப் 855 சிப்செட் கிடைக்கும், Xiaomi Mi 9 மற்றும் சாம்சங் கேலக்ஸி S10 பயன்படுத்தப்படும் அதே இது. இருப்பினும், OnePlus ஸ்னாப்ட்ராகன் X50 5G மோடத்தை 5 ஜி-பொருத்தப்பட்ட சந்தைகளுக்கு வழங்க முடியும், அதேசமயம் இந்தியா 4G LTE மாறுபாட்டைப் பெற முடியும். அடிப்படை மாறுபாடு 6 ஜிபி ரேம் மற்றும் குறைந்தபட்சம் 128GB சேமிப்பிடம் கொண்டிருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. OnePlus 10GB ரேம் மற்றும் 256GB சேமிப்புடன் கூடிய மாறுபாட்டை வழங்கலாம்.

– OnePlus 7 வேகமான 30W போர்ப் கட்டணம் வசூலிக்கும். OnePlus 6T மெக்லாரன் பதிப்பு ஏற்கனவே 30W Warp சார்ஜ் செய்துள்ளது மற்றும் OnePlus OnePlus இன் தரநிலையாக இது தரமுடியும். வயர்லெஸ் சார்ஜ் செய்த எந்த செய்தியும் வதந்திகளால் இதுவரை வரவில்லை.

– போக்குகள் வைத்து, OnePlus OnePlus 6T மீது பேட்டரி ஆயுள் நீட்டிக்க உதவும் என்று ஒரு பெரிய 4000mAh பேட்டரி வழங்க முடியும்.

– ஒன்பது ப்ளஸ் சமீபத்தில் ஆக்ஸிஜன் OS இன் அடுத்த அம்சத்தை வடிவமைக்க அதன் சமூக உறுப்பினர்களை வழங்கியது. OnePlus அதன் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது. ஆக்ஸிஜன் OS க்கான ஒரு தூய்மையான UI மாற்றுவழியைக் குறிக்கும் லியண்ட்ரோவாஸ் வெற்றியாளர். ஆகையால், இன்னும் தனிப்பட்ட விருப்பங்கள் மூலம் சாம்சங் OneUI- ஈர்க்கப்பட்ட இடைமுகத்தை ஆக்ஸிஜன் OS அலங்கரிக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

admin Author