பிரியங்கா சோப்ராவின் பிளாக் சிம்மர்மான் ஜம்ப்சூயிட் உங்கள் பாக்கெட்டில் ஒரு ஹோல் எரியும் – News18

பிரியங்கா சோப்ரா தனது கறுப்பு சிம்மர்மன் கொக்கி ஜம்ப்சூட்யூட் 530 டாலர் மதிப்புடையது, இது சுமார் ரூ .36,885 ஆகும்.

Priyanka Chopra's Black Zimmermann Jumpsuit Will Burn a Hole in Your Pocket
படம்: @ ப்ரையங்காச்சோரா / Instagram

அமெரிக்க பாப் பாடகர் நிக் ஜோனஸ் தனது “வைஃபை” பிரியங்கா சோப்ராவை கெடுக்க வாய்ப்பை இழக்கவில்லை. நடிகை தனது இரண்டாவது வீட்டிற்கு லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் திரும்பியவுடன், நிக் ஜோனஸ் ‘இசைக்குழு ஜோனாஸ் சகோதரர்கள்’ சமீபத்திய பாடல் என்ற புதிய ஆடம்பரமான கருப்பு மெர்சிடிஸ் மேபாக்கை வீட்டிற்கு வரவேற்றார்.

சக்கர்

பில்போர்டு ஹாட் 100 இல் முதலிடத்தைப் பெற்றது.

இந்நிகழ்ச்சியைக் கொண்டாடும் பிரியங்கா, தனது அதிகாரப்பூர்வ Instagram கணக்கில் ஒரு மகிழ்ச்சியான பதவியை பகிர்ந்துள்ளார். படங்களில், அதிகார ஜோடி ஷாம்பெயின் புல்லாங்குழல்கள் வைத்திருப்பதைக் காணலாம் மற்றும் நிக் அவரது கையில் பாட்டில் வைத்திருக்கும்போது பிரியங்கா தனது பூங்கொத்து, டயானா, தனது கையில் உள்ளார்.

இரக்கமுள்ள மேர் மேபாக்கைத் தவிர, நாங்கள் உதவ முடியவில்லை, ஆனால் கவனிக்க முடியவில்லை

அது காதல் அல்ல

நடிகர் ஒரு கருப்பு Zimmerman க்ரீப் கொக்கி ஜம்புடித்து சமீபத்திய போக்கு flaunting. பரந்த கால் தொட்டி ஜெப்சூட்யூட், பிரியங்காவின் நேர்த்தியான தோற்றத்தை மேம்படுத்தும் ஒரு நேர்கோட்டு வடிவமைப்பு மற்றும் அதனுடன் ஒரு நவீன தொடர்பு இருந்தது. தங்க-தொனியில் உள்ள கோடுகள் பக்கவாட்டில் கீழே உள்ள ஏணியின் வெட்டு விவரங்களை வலியுறுத்துகின்றன.

நீங்கள் ஏற்கனவே பிரியங்காவின் தோற்றத்திலிருந்து ஒரு கோல் எடுத்துக் கொள்ள விரும்பினால், உங்கள் பைகளில் ஒரு துளை எரிக்க தயாராகுங்கள். கறுப்பு சிம்மர்மன் ஜம்புண்டிட் 530 டாலர் மதிப்புடையது, இது ஏறத்தாழ 36,885 ரூபாய் ஆகும். பிரியங்கா சோப்ரா போன்ற மில்லியன் டாலர்கள் மதிப்புள்ள ஆடையை நீங்கள் பார்த்துக் கொள்வது உறுதி.

சிம்மர்மான்-பிளாக்-நீட்சி-கிறேப்-கொக்கி-ஜம்ப்சூட்

அவர் தனது Instagram கைப்பிடி எடுத்து “hubby எண்ணை செல்கிறது போது .. wifey ஒரு @ maybach பெறுகிறார் !!” சோப்ராவின் புகைப்படங்களை புன்னகைத்து, புதிய கார் முன் முத்தமிட்டார். “.. அறிமுகம் .. கூடுதல் சோப்ரா ஜோனா .. ஹாஹா .. நான் உன்னை காதலிக்கிறேன் குழந்தை! Yaaay! சிறந்த கணவர் எப்போதும் ..” (sic)

ஒரு 2019 மெர்சிடஸ் மேபேக் S650 அமெரிக்க டாலர் 199,000 பற்றி செலவாகும். நிக் அதை எந்த விதத்திலும் தனிப்பயனாக்கினால், இது யூ.டி. 200,000 ஐ விட அதிகமாக இருக்கும். செய்தி.

ஜோனஸ் சகோதரர்கள் முதல் தடவையாக முதன்முறையாக இசையமைத்த இசை வரிசையில் முதலிடத்தை பிடித்தனர். ஜோ, கெவின் மற்றும் நிக் ஜோனஸ் ஆகியோரைக் கொண்ட குழு, ஆரம்பத்தில் 12 ஆண்டுகளுக்கு மேலான பட்டியலில் இடம்பெற்றது, 2008 ஆம் ஆண்டில் பர்ன் ‘அப் மூலம் 5 வது ஸ்லாட்டை இதுவரை அடைந்தது.

ஜோனஸ் குடும்பத்தினர் இந்த பாடல் மிகவும் சிறப்பானது, ஏனென்றால் இசைக்குழுவை கலைத்து ஆறு வருடங்களுக்குப் பிறகு ஜோனஸ் சகோதரர்களை கொண்டுவந்தனர். ஒரு உணர்ச்சி நிக் Instagram இல் எழுதினார், “இது நம்பமுடியாதது, என் இதயம் மிகவும் நன்றியுடன் உள்ளது.நான் என் சகோதரர்களுடன் மீண்டும் இசை செய்ய முடிந்தால், பில்போர்டில் ஹாட் 100 இல் 1 பாடல். ”

admin Author