கூகிள் மேப்ஸ், ஜிமெயில், டிரைவ் மற்றும் இதர சேவைகள் சாட்சி சுருக்கமான முடிவு – News18

ஜிமெயில், Google Drive மற்றும் YouTube போன்ற Google இன் பிரபலமான சில சேவைகளை அணுக சிக்கல் ஏற்பட்டால்; நீ தனியாக இல்லை.

Google Maps, Gmail, Drive And Other Services Witness Brief Outage
ஜிமெயில், Google Drive மற்றும் YouTube போன்ற Google இன் பிரபலமான சில சேவைகளை அணுக சிக்கல் ஏற்பட்டால்; நீ தனியாக இல்லை.

Google இன் பிரபலமான சில சேவைகளில் ஒரு செயலிழப்பு ஏற்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. Google Drive, YouTube, Gmail, மற்றும் பல போன்ற சேவைகள் எல்லாவற்றையும் கீழே உள்ளன மற்றும் அவற்றால் நடந்துகொள்ளவில்லை. சுருக்கமான செயலிழப்புக்கான காரணம் உறுதிசெய்யப்படவில்லை என்றாலும், Google பல்வேறு தளங்களில் புகார்களைப் பற்றி வெளிப்படையாக உரையாற்றியுள்ளது.

தேடல் மாபெரும் ஜி.டி. சூட் டேஷ்போர்டு டாஷ்போர்டை புதுப்பித்துள்ளது, இது Google Drive மற்றும் Gmail ஆகிய இரண்டையும் ஒரு சேவையை சீர்குலைக்கும் என்று காட்டும். யூடியூபும் கூட ட்விட்டர் பயனர்களிடமிருந்து புகார்களைப் பேசியுள்ளது, இது பயனர்கள் கொண்டுள்ள சிக்கல்களைப் பற்றி அறிந்திருப்பதுடன், அதைக் கவனித்து வருவதாகவும் உள்ளது. YouTube உள்ளடக்க உள்ளடக்க படைப்பாளர்களால் வீடியோக்களை பதிவேற்ற முடியவில்லை, சில பயனர்கள் உள்ளடக்கத்தை காண முயற்சிக்கும் போது சிக்கல்களை எதிர்கொள்கின்றனர்.

ஜிமெயில் மற்றும் கூகுள் டிரைவ் போன்றவை, நிறுவனம் செயலிழப்பு குறித்து இதே போன்ற அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளது:

ஜிமெயில்:

Gmail உடன் சிக்கல் பற்றிய அறிக்கையை நாங்கள் ஆய்வு செய்கிறோம். விரைவில் தகவலை விரைவில் வழங்குவோம். பாதிக்கப்பட்ட பயனர்கள் Gmail ஐ அணுக முடியும், ஆனால் பிழை செய்திகளை, அதிக இடைவெளி மற்றும் / அல்லது பிற எதிர்பாராத செயல்களைப் பார்க்கலாம்.

Google இயக்ககம்:

Google இயக்ககத்தில் சிக்கல் பற்றிய அறிக்கையை நாங்கள் ஆய்வு செய்கிறோம். விரைவில் தகவலை விரைவில் வழங்குவோம். பாதிக்கப்பட்ட பயனர்கள் Google இயக்ககத்தை அணுக முடியும், ஆனால் பிழை செய்திகளை, உயர் இடைவெளியை, மற்றும் / அல்லது பிற எதிர்பாராத செயல்களைப் பார்க்கலாம்.

பிற செய்திகளில், Google

அதிகாரப்பூர்வமாக தொடங்கப்பட்டது

இந்தியாவில் YouTube இசை மற்றும் YouTube பிரீமியம். இப்போது இரண்டு புதிய சேவைகள், Google Play மியூசிக் மற்றும் கூகிள் ப்ளே திரைப்படங்களில் சேரலாம், இது 2017 ஆம் ஆண்டில் மீண்டும் தொடங்கப்பட்டது. YouTube மியூசிக்கின் விளம்பர ஆதரவு பதிப்பு இலவசமாக இருக்கும், ஆனால் நீங்கள் YouTube இசை பிரீமியம் தேர்வுசெய்யலாம் மாதத்திற்கு ரூ. YouTube பிரீமியம் மாதத்திற்கு ரூ. 129 செலவாகும். மாத வருமானம் ரூ .189 க்கு 6 கணக்குகள் வரை சேர்க்கும் குடும்பத் திட்டமும் உள்ளது.

admin Author