ஜிதேன்: “நாங்கள் மாற்றங்களைச் செய்வோம்” – மாட்ரிட் நிர்வாகி

ரியல் மாட்ரிட் கிளப் லெஜண்ட் ஜினிடீன் ஜிடேன் கையொப்பமிடுவது சோலாரிக்கு மாற்றாக அறிவித்தது. கடந்த ஒன்பது மாதங்கள் கழித்து, சில ஓய்வு தேவைப்படுவதைப் பெற்ற பின்னர், பிரெஞ்சு அணி மீண்டும் பயிற்சி பெறும். ஜிதேன் 2022 ஆம் ஆண்டு வரை கிளப்பில் தங்குவார், மாட்ரிட்டிற்கு திரும்புவதற்கு ஏன் முடிவு செய்தார் என்று பத்திரிகைக்கு விளக்கினார்.

“மீண்டும் நான் அந்த வெற்றிகரமான ஆண்டுகள் கழித்து கிளப் மற்றும் அணி ஒரு மாற்றம் தேவை என்று நினைத்தேன். இந்த கிளப் என்ன நடக்கிறது. என்று நான் நினைத்தேன். இப்போது நான் மீண்டும் இருக்கிறேன், ஏனெனில் ஜனாதிபதி என்னை அழைத்தார், நான் அவரை மிகவும் விரும்புகிறேன் மற்றும் கிளப் மிகவும், அதனால் இங்கே நான் இருக்கிறேன். அது மிக முக்கியமான விஷயம், மீண்டும் பயிற்சி பெற நான் எதிர்பார்த்திருக்கிறேன், “ஜிதேன் கூறினார்.

‘மாற்று’ என்பது அவரது பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில் தெளிவாக குறிப்பிடப்பட்ட வார்த்தையாக இருந்தது.

“அடுத்த சில ஆண்டுகளுக்கு சில மாற்றங்களைச் செய்ய வேண்டியுள்ளது, நாங்கள் விரும்புகிறோம். ஆனால் இப்போது அதை பற்றி பேச நேரம் இல்லை, நாம் என்ன செய்ய முடியும் என்று பார்ப்போம். எங்களது அட்டவணையில் 11 ஆட்டங்கள் உள்ளன, நாங்கள் அதிகமான குறிப்பை முடிக்க விரும்புகிறோம். நான் இந்த கிளப் நேசிக்கிறேன் மற்றும் நான் இங்கே இருக்கிறேன் என்ன, “என்று அவர் கூறினார்.

அவர் கடந்த கோடைகாலத்தை விட்டு வெளியே சென்றது ஏன் என்று ஜிதேன் விளக்கினார்.

“நான் தெளிவாக இருக்க விரும்புகிறேன். நான் விட்டு சென்றபோது வீரர்கள் தேவை என்றுதான் நினைத்தேன். நான் வெளியேற விரும்பவில்லை என்று நான் நினைக்கவில்லை, இரண்டு பருவங்கள் கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு காரியத்தையும் வென்ற பிறகு நாங்கள் ஒரு மாற்றம் தேவை என்று நினைத்தேன். இந்த கிளப் எப்படி வேலை செய்கிறது என்று எனக்கு தெரியும் ஆனால் நான் சரியான அழைப்பு என்று நினைத்தேன், “அவர் கூறினார்” பல வாய்ப்புகள் “என்று அவர் ஆனால் அவர்” இங்கே இருக்க வேண்டும். “

இந்த பருவத்தில் போராடி வந்த பேல், மார்செலோ அல்லது இஸ்கோ ஆகியோரை ஜிதேன் கேட்டுக் கொண்டார்.

“இது எனக்கு சர்ச்சைக்குரியது அல்ல. நான் மீண்டும் வருகிறேன், வீரர்கள் அதை வென்றிருக்கிறார்கள், அவர்களுடன் என்ன நடந்தது என்று நான் செல்லமாட்டேன். நான் திரும்பி வந்து வேலைக்கு திரும்ப வேண்டும் “என்று பயிற்சியாளர் முடித்தார்.

Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *