சாரா அலி கான் தொடர்ந்து அழுத்தம் மீது அழுத்தம் மற்றும் அவர் எப்போதும் பிளாஸ்டிக் அறுவை சிகிச்சை செய்து என்று – டைம்ஸ் இப்போது

சாரா அலி கான்

சாரா அலி கான் | புகைப்பட கடன்: Instagram

எனவே, பிரபல பிரபல டோக்கியோ நிகழ்ச்சியான கோச்சி வித் கரனின் ஆறாவது பருவம் கடந்த வார இறுதியில் அதிகாரப்பூர்வமாக முடிந்தது. நிகழ்ச்சியில் இருந்து காணாத காட்சிகளைக் காட்டிய இறுதி அத்தியாயத்தில், நிகழ்ச்சியில் வெவ்வேறு பிரபலமான விருந்தாளிகள் காணப்படாத ஒப்புதல் வாக்குமூலம் மற்றும் விரைவான தீ வெளிப்பாடுகள் ஆகியவற்றைக் கண்டனர். அத்தகைய நட்சத்திரம் சாரா அலி கான் அவரது தந்தை சைப் அலி கான் உடன் அரட்டை நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றிருந்தார்.

இறுதி வெட்டுக்கு மாற்றாத ஒரு வீடியோவில், 25 வயதான நடிகை விருந்தினர் கரன் ஜோஹர் அவரிடம் எப்போதுமே நடிகைகளுக்கு அழுத்தம் கொடுப்பார், எப்போதுமே சிறந்தவையாகவும், ஒப்பனை நடைமுறைகள் பிளாஸ்டிக் அறுவை சிகிச்சை போன்றது.

இதற்கு சிம்பா நடிகை நேர்மையாக பதிலளித்தார்: “அழுத்தம் இருப்பதாக சொன்னால் நீ சொல்வது சரிதான் என்று நான் உணர்கிறேன் என்று சொல்ல முடியுமா? ஆனால், அழுத்தம் இருக்கிறதென்று உங்களுக்குத் தெரிந்திருக்க வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன். இப்போது நாம் வாழ்கின்ற நேரம் இதுவேயாகும். எங்காவது கோடு கீழே, நீங்கள் அந்த அழுத்தத்திற்கு நிற்க மற்றும் உங்கள் தோலில் வசதியாக இருக்கும் உள் வலிமையை சேகரிக்க வேண்டும். ”

“நான் அந்த தோலில் வசதியாக இல்லை, நீங்கள் 96 கிலோ இருந்தால் நீங்கள் எழுந்து ஜிம்மிற்கு செல்லுங்கள், ஆனால் ஒரு கட்டத்திற்கு அப்பால் இந்த அழுத்தம் வரவில்லை. நீங்கள் யார், நீங்கள் கீழே இழுக்க தயாராக 500 மக்கள் இருக்கும், “அவர் மேலும் கேட்டு.

கேதார்நாத் நடிகை, “பொழுதுபோக்கு துறையில், மக்கள் (யார்) உங்களுக்கு பாதுகாப்பற்றதாக இருக்க முயற்சி செய்கிறார்கள், எந்த விஷயமும் இல்லை. எனவே நீ உன்னிடம் சொல்ல வேண்டும், ‘இதோ, நான் யார், நான் என் தோலில் வசதியாக இருக்கிறேன்.’ அதன்பிறகு, அது உண்மையாக இருக்காது. நாம் எல்லோரும் கொழுப்பு, போலி, மிகவும் அசலானது … ”

படம் முன், சாரா அடுத்த கார்டிக் ஆரியனுக்கு எதிராக லவ் ஆஜ் கல் 2 இல் காணப்படுவார்.

சிறந்த ஹாலிவுட் பொழுதுபோக்கு மற்றும் செய்திகளுடன் உங்கள் டிவி பார்ப்பதை அனுபவத்தை முடிக்க. இப்போது டைம்ஸ் மூவிஸ் மற்றும் நியூஸ் பேக் கிடைக்கும். இப்போது டைம்ஸ் மேன் பேக்குக்கு உங்கள் கேபிள் / டி.டி.எஸ். வழங்குனரை கேளுங்கள். மேலும் அறியவும்

பரிந்துரைக்கப்பட்ட வீடியோக்கள்

admin Author