சாம்சங் காப்புரிமைகள் வளைந்துகொடுக்கும் ஃபோன் என்று வெளியேறும் – GSMArena.com செய்தி – GSMArena.com

சாம்சங் போது கேலக்ஸி அயல் ஒரு பிரேக் அசிஸ்ட் காட்சி கொண்டு உற்பத்தியாளர் வரிசையில் முதல் சாதனம் குறிக்க வேண்டும், எங்களுக்கு தெரியும் மேலும் பிரசாதம் வழியில் மற்றும் அவற்றில் ஒன்று வெளிப்புறமாக மடிப்பு வேண்டும். ஜனவரி 2019 ல் WIPO இல் வெளியிடப்பட்ட ஒரு புதிய சாம்சங் காப்புரிமை ஒன்று என்னவாக இருக்கும் என்பதைக் காட்டுகிறது.

காப்புரிமை ஓவியங்களில் இருந்து, சாதனம் முழுமையாக திறந்தபோதும் தேவதைக் காம்பாக்ட் தோன்றுகிறது. சாதனம் முழு திரையில் பயன்முறையில் நீட்டிக்க அனுமதிக்கும் நடுத்தர கீல் மற்றும் சாதனத்தின் பின்புறத்தில் சிறிய ஸ்லைடு பூட்டு வழியாக சுவாரஸ்யமாக பாதுகாப்பாக வைக்கப்படும். இந்த வழிமுறை தேவையில்லாத மடிப்புகளிலிருந்து தடுக்கப்படும், ஆனால் அதன் எஞ்சியுள்ள அன்றாட பயன்பாட்டுடன் அதை எவ்வாறு கையாள்வது என்பதைக் காணலாம்.

கீல் மற்றும் மடிப்பு வழிமுறை வெளிப்படுத்தும் காப்புரிமை ஓவியங்கள் (ஆதாரம்: WIPO) கீல் மற்றும் மடிப்பு வழிமுறை வெளிப்படுத்தும் காப்புரிமை ஓவியங்கள் (ஆதாரம்: WIPO) கீல் மற்றும் மடிப்பு வழிமுறை வெளிப்படுத்தும் காப்புரிமை ஓவியங்கள் (ஆதாரம்: WIPO) கீல் மற்றும் மடிப்பு வழிமுறை வெளிப்படுத்தும் காப்புரிமை ஓவியங்கள் (ஆதாரம்: WIPO)
கீல் மற்றும் மடிப்பு வழிமுறை வெளிப்படுத்தும் காப்புரிமை ஓவியங்கள்

கேமராக்கள் மற்றும் துறைமுகங்கள் போன்ற மற்ற பாகங்களைப் பற்றிய விவரங்கள் இந்த கட்டத்தில் காணப்படாது. சாம்சங் இந்த தனித்துவமான வடிவமைப்போடு மேலும் செல்ல திட்டமிட்டுள்ளதைப் பார்க்கும் போது, ​​முந்தைய அறிக்கையானது நிறுவனம் 2020 ஆம் ஆண்டின் பிற்பகுதியில் அத்தகைய வடிவமைப்பை மட்டுமே வெளியிடுவதாக இருந்தது.

மூல ( டச்சு மொழியில் )

admin Author