கல்லீரல் மீளுருவிக்கு இரத்தத்தை முக்கியமாகக் கொண்டுள்ளது, ஆய்வு கூறுகிறது – தி சியாசட் டெய்லி

பகுப்பு:

< div>

வாஷிங்டன்: உடலில் உள்ள கல்லீரல் ஒரே உறுப்பாகும். ஒரு சமீபத்திய ஆய்வில், இரத்தக் கசிவு புரதம் ஃபைப்ரினோஜென், கல்லீரல் விலகலுக்கு உட்படும் சில நோயாளிகள், உறுப்புகளின் நோயுற்ற பகுதியை அகற்றும் ஒரு அறுவை சிகிச்சை, ஒரு மாற்று சிகிச்சை தேவைப்படுவதால், புதுப்பித்தல் செயல்முறை இயங்காததால்

“அறுவைசிகிச்சைக்குப் பிறகு விரைவாக மீதமுள்ள கல்லீரலில் ஃபைப்ரினோகான் குணமாகி, முதல் பதினெட்டாளராக செயல்படுவதற்காக இரத்தக் குழாய்களைக் கூறுகிறது, இது ஆரம்பகால மீளுருவாக்கம் ஆகும்.

இரத்தக் குழாய்களில் இரத்த ஓட்டங்கள் உள்ளன, அவை இரத்தக் குழாய்களை உருவாக்குகின்றன, இரத்தப்போக்கு நிறுத்த உதவுகின்றன.

கல்லீரல் நோயாளிகளிடமிருந்து பெறப்பட்ட மாதிரியைப் பயன்படுத்தி, கல்லீரல் பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளிடமிருந்து மாதிரியைப் பயன்படுத்துதல். எலுமிச்சை மற்றும் ஒரு குழுவாக ஒப்பிடமுடியாத மாதிரியானது லியென்டெக் மற்றும் அவரது குழுவினர் ஃபைபர்னொஜெனின் குறைவாக இருந்தபோது, ​​கல்லீரலில் தட்டுக்களின் எண்ணிக்கை குறைந்துவிட்டதைக் கவனித்தனர்.

“இது பிப்ரனோகோஜென் வைப்பு மிக முக்கியமானது மற்றும் நேரடியாக தாக்கத்தை மீளுருவாக்கம் செய்வதை இது காட்டுகிறது

இந்த ஆராய்ச்சியின் இணை ஆசிரியரான Dafna Groeneveld இன் கருத்துப்படி, ஃபைப்றினோஜன் அளவுகள் மருத்துவர்கள் கணிசமான மார்க்கர் ஆக இருக்கலாம் என்பதை நிரூபிக்கிறது.

இந்த கண்டுபிடிப்புகள் புதிய சிகிச்சைகளுக்கு வழிவகுக்கும் என்று ஆராய்ச்சியாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்: “கல்லீரல் நோய்த்தடுப்பு நோயாளிகளுக்கு இந்த புரதத்தை அளவிடுவது, உறுப்பு வெற்றிகரமாக மீண்டும் இயங்க முடியுமா அல்லது அது இயல்பானதா என்பதை நிர்ணயிக்கலாம். டாக்டர் உதவி

தலைப்புகள்: href = “https://www.siasat.com/news/tag/blood/” rel = “tag”> இரத்த

admin Author