ஆப்பிள் 2019 ஐபாட் டச் ஐடி, தலையணி ஜேக் வைத்திருப்பது: அறிக்கை – இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்

ஆப்பிள், ஆப்பிள் ஐபாட், ஆப்பிள் ஐபாட் 2019, ஆப்பிள் ஏழாவது ஜென் ஐபாட், ஆப்பிள் புதிய 9.7-அங்குல பேசு, ஆப்பிள் ஐபாட், இந்தியாவில் ஐபாட் விலை, ஆப்பிள் மார்ச் 25 நிகழ்வு, ஆப்பிள் ஐபாட், ஐபாட் மினி
ஏழாவது தலைமுறை பேசு எந்த குறிப்பிடத்தக்க வடிவமைப்பு மாற்றங்களை வழங்க முடியாது போல் தெரிகிறது.

ஆப்பிள் மார்ச் 25 அன்று புதிய சாதனங்களை ஒரு ஸ்லீவ் வெளியீடு செய்யும், ஆனால் ஒரு புதுப்பித்த ஐபாட் போல எந்தவிதமான வடிவமைப்பு மாற்றமும் வரக்கூடாது எனத் தோன்றுகிறது. பெயரிடப்படாத ஆதாரங்கள் ஜப்பான் வலைப்பதிவு Mac Otakara (TechRadar வழியாக) ஆப்பிள் நுழைவு அளவிலான பேசு, இந்தியாவில் ரூ 26,000 சில்லறை விற்பனை, எந்த குறிப்பிடத்தக்க வடிவமைப்பு மாற்றங்களை வழங்க முடியாது என்று கூறினார்.

அதாவது அடுத்த தலைமுறை ஐபாட் வடிவமைப்பு அடிப்படையில் இருக்கும் மாதிரியை ஒத்ததாக இருக்கும். எனவே, ஐபாட் ஐபாட் ஐபாட் ஐ, ஒரு டவுன் ஐடி மற்றும் தலையணி பலா உடன் தொடர விரும்புகிறேன். எதிர்வரும் ஐபாட் ஒரு பெரிய காட்சியை விளையாடுமா என்பது தெளிவாக இல்லை, முந்தைய அறிக்கைகள் ஆப்பிள் 9.7 அங்குல திரையில் முந்தைய முந்தைய மாடல்களின் அதே அளவைக் கொண்டிருக்கும் என்று பரிந்துரைக்கின்றன.

கடந்த ஆண்டு, ஆப்பிள் ஐபாட் ப்ரோ புதுப்பிக்கப்பட்டது மற்றும் அனைத்து விளிம்புகள் இருந்து bezels trimming மூலம் வடிவமைப்பு பெரிய மாற்றங்களை செய்து. முதன்மையான பயோமெட்ரிக் அம்சமாக ஃபேஸ் ஐடிக்கு ஆதரவாக வீட்டுப் பொத்தானைத் தள்ளும் முதல் ஐபாட் இதுவாகும்.

புதுப்பித்த ஐபாட்டுக்கான சுமாரான மாதங்கள் மாதங்களுக்கு சுழற்றுகின்றன, ஆனால் ஆப்பிள் அடுத்த தலைமுறை மாதிரி இருப்பதை உறுதிப்படுத்தவில்லை. ஊகத்தை ஏழாவது தலைமுறை ஐபாட் மேம்படுத்தப்பட்ட ஆப்பிள் பென்சில் ஆதரவுடன், வேகமான A11 செயலி பெற வேண்டும் என்று உற்சாகம். TF இன்டர்நெட் செக்யூரிட்டிஸ் ஆய்வாளர் மிங்-சு க்யூ முன்பு கூறியதாவது, புதிய ஐபாட் ஆப்பிள் இன் உரிம லைட்னிங் துறைக்கு பதிலாக USB வகை-

ஆப்பிள் மார்ச் 25 அன்று ஒரு நிகழ்ச்சியை நடத்த திட்டமிட்டுள்ளது, இது ஏழாவது தலைமுறை ஐபாட் அதிகாரப்பூர்வமாக செய்யும். கோப்பர்டினோ நிறுவனம் ஐபாட் மினி 5, AirPods 2, AirPower மற்றும் அனைத்து புதிய ஐபாட் ஆகியவற்றையும் அறிமுகப்படுத்தவும் வதந்திகொண்டது. புதிய வன்பொருள் தயாரிப்புகள் தவிர, ஆப்பிள் அதன் செய்தி மற்றும் வீடியோ சந்தா சேவையை அறிவிக்கும்.

admin Author