பஜாஜ் ஆட்டோ இந்தியாவில் இந்த 15 மாதத்தை நீக்குவது சாத்தியம் – இந்த அறிக்கை – GaadiWaadi.com

aamir khan bajaj v15 2

பஜாஜ் ஏற்கனவே விஜய் 2018 ஆம் ஆண்டில் சிறிய V12 விற்பனையை குறைத்து விட்டது

பஜாஜ் V15 பின்னால் 2016 ஆம் ஆண்டில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. புனே இருசக்கர வாகன உற்பத்தியாளர்களுக்கான சிறப்பு மோட்டார் சைக்கிள் இது. ஐ.என்.எஸ் விக்ராண்ட் விமானம் தாங்கிக் கப்பலில் இருந்து 150 சதுர கி.மீ. தூரத்திலுள்ள உலோகத்தை உருவாக்கியது, இது 1971 இன் இந்திய-பாக்கிஸ்தான போரில் முக்கிய பங்கைக் கொண்டிருந்தது.

அதன் துவக்க காலத்தில், பஜாஜ் இந்த குறிப்பிட்ட மோட்டார் சைக்கிளிற்கான மார்க்கெட்டிங் வித்தைகளை ஏராளமாக மேற்கொண்டது, ஆரம்பத்தில் இந்திய வாங்குவோர் மத்தியில் அது வெற்றி பெற்றது. துரதிருஷ்டவசமாக, இந்த மோட்டார் சைக்கிள் விற்பனையை சமீப ஆண்டுகளில் தெற்காசியாவிற்கு கொண்டு சென்றது, மேலும் இந்த மாத இறுதியில் பஜாஜ் மோட்டார் சைக்கிளை நிறுத்த முடிவு செய்துள்ளது.

V15 ஆனது 2018 ஆம் ஆண்டில் குறிப்பிடத்தக்க மெக்கானிக்கல் மேம்படுத்தப்பட்டது. மேம்படுத்தப்பட்ட மோட்டார் சைக்கிள் அதே 149.5 cc காற்று குளிரூட்டப்பட்ட, ஒற்றை-சிலிண்டர் எஞ்சின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இருப்பினும், 12.8 bhp உச்ச சக்தி (அதன் முன்னோடிக்கு 1 bhp அதிகம்) மற்றும் 5,500 rpm இல் கிடைக்கும் 13 nm உச்ச முனையில் உற்பத்தி செய்யப்பட்டது.

பஜாஜ் வி 15 விருந்தினர் 15 கடல் நீல வண்ணம் -2

இயந்திரம் 5 வேக கியர்பாக்ஸுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. மோட்டார் சைக்கிளின் USP அதன் ஸ்டைலிங் ஆகும். இது பஜாஜ் நிறுவனத்திலிருந்து ஒரு நுழைவு-மட்டத்தில் 150 சி.சி. என்றாலும், பயணச்சீட்டு பணிச்சூழலோடு ஸ்டைலிங் போன்ற பல பயணிகள் பலரால் பாராட்டப்பட்டது. மறக்க முடியாது மோட்டார் சைக்கிள் ஒரு மிக தனிப்பட்ட தட்டு வெளியேற்ற குறிப்பு அதே உள்ளது.

இருப்பினும், அதன் போட்டியாளர் பிராண்டின் அதிகரித்துவரும் போட்டி V15 இன் மோசமான விற்பனைக்கு வழிவகுத்தது. பஜாஜ் கடந்த ஆண்டு இந்த மோட்டார்சைக்கிளின் 30,238 வாகனங்களை விற்பனை செய்துள்ளது. அதே வேளையில் சிறிய V12 களையும் கூட நிறுத்தவில்லை, அதன் எஞ்சின் எஞ்சியுள்ள V15 உடன் எஞ்சியிருந்தது.

V15 இன்னும் கட்டாய ஏபிஎஸ் மேம்படுத்தல் பெறவில்லை, எந்தவொரு உடனடியாகவும் புதுப்பிக்கப்பட்ட V15 இன் எந்தவொரு செய்தியும் இல்லை. மார்ச் மாத இறுதிக்குள் பஜாஜ் மோட்டார் சைக்கிளை நிறுத்தத் திட்டமிட்டுள்ளது என்பது உண்மைதான். இருப்பினும், வரவிருக்கும் மாதங்களில் பஜாஜ் ஒரு புதிய சின்னத்தை மோட்டார் சைக்கிளை மீண்டும் தொடங்குவதற்கு ஒரு நியாயமான சந்தர்ப்பம் இருக்கிறது, ஏனென்றால் இந்த பிராண்டுகளை உருவாக்க அவர்கள் நிறைய முயற்சிகள் எடுத்துள்ளனர்.

admin Author