சோனி Xperia 10 மற்றும் எக்ஸ்பெரிய 10 பிளஸ் மதிப்பாய்வு செய்ய – GSMArena.com செய்தி – GSMArena.com

சோனி Xperia 10 மற்றும் Xperia 10 பிளஸ் MWC 2019 இல் அறிமுகப்படுத்தியது. எக்ஸ்பெரிய எக்ஸ்ஏ தொடரின் வம்சாவளியினர் புதிய மிட்ரஞ்சர்ஸ் மற்றும் முழு Xperia ஸ்மார்ட்போன் வரிசைமுறை தொடங்கப்பட்டதிலிருந்து பத்து ஆண்டுகளை நினைவுகூரும். இரண்டு தொலைபேசிகள் இப்போது நம் கைகளில் உள்ளன, மற்றும் ஏற்கனவே நாங்கள் எங்கள் விரிவான சோதனைகள் மூலம் அவற்றை வைத்து தொடங்கியது.

Xperia 10 மற்றும் எக்ஸ்பெரிய 10 பிளஸ் சோனி, 21: 9 பேனல்களைக் குறிக்கும் தங்கள் சூப்பர் நீண்ட திரைகளுடன் அல்லது சினிமா ஸ்பை உடன் ஒத்திருக்கிறது. தொலைபேசிகள் உயரமாகவும், கையில் அசாதாரணமாகவும் உணர்ந்தாலும், அவை கையாளக்கூடியதாக இருக்கும். Xperia 10 மற்றும் எக்ஸ்பெரிய 10 பிளஸ் மெல்லிய மற்றும் ஒப்பீட்டளவில் குறுகிய, எனவே நீங்கள் இன்னும் ஒரு கையால் அவற்றை நடத்த முடியும். நிச்சயமாக, மேல் இடது மூலையில் பிளஸ் மாதிரியில் நீட்சி நிறைய தேவைப்படுகிறது, ஆனால் பின்னர் XA3 அல்ட்ரா செய்ய உயரம் வேறுபாடு வெறும் 4mm உள்ளது.

Xperia 10 இன் 21: 9 திரைகள் அனைத்தும் திரைப்படங்களைப் பார்ப்பதுபோல் இருக்கலாம், ஆனால் அவை பிரித்தெடுக்கும் திரை முறைமைக்கு பெரிதும் உதவுகின்றன. திரையில் ரியல் எஸ்டேட் நிறைய நன்றி, நீங்கள் ஒரே நேரத்தில் இரண்டு பயன்பாடுகள் உலவ முடியும், நீங்கள் உங்கள் விசைப்பலகை திறக்கும் போது அது மற்ற தொலைபேசிகள் போன்ற குறைந்த ஒரு மறைக்க முடியாது.

OS பெரும்பாலும் பங்கு இருக்கலாம், ஆனால் சோனி இருந்து சில அம்சங்கள் உள்ளன. துரதிருஷ்டவசமாக, எக்ஸ்பெரிய 1 இல் காணப்பட்ட கிரியேட்டர் மோட் மற்றும் சினிமா புரோ, குறைவாகவே உள்ளன, ஆனால் பக்க உணர்வு, பயன்பாட்டு ஜோடிடன் தானாகவே இரண்டு பயன்பாடுகள் ஒரு முன் வரையறுக்கப்பட்ட மேல்-கீழ் பிளவு-திரையில் பார்வையில் துவங்குகிறது.

இது முதலில் மிகவும் குளிராக இருக்கிறது, ஆனால் அது எவ்வளவு பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்பதைப் பார்க்க தொலைபேசிகள் அதிக நேரத்தை செலவிட வேண்டும்.

சோனி Xperia 10 மற்றும் சோனி எக்ஸ்பீரியா 10 பிளஸ் ஆகியவற்றின் விமர்சனங்கள் ஏற்கனவே இயங்குகின்றன. அவர்களைப் பற்றி எல்லோரும் அறிந்து கொள்ளுங்கள்!

admin Author