2020 ஹூண்டாய் சொனாட்டா இந்த ஆண்டு ஆஸ்திரேலியாவை அறிமுகப்படுத்தியது – CarAdvic

குறைந்த மற்றும் பரந்த புதிய மாடல் அதிக செக்ஸ் முறையீடு மற்றும் சில மேம்பட்ட கேபின் தொழில்நுட்பத்தை வழங்குகிறது

புதிய ஹூண்டாய் சோனாட்டின் ஒரு சுமை கிடைக்கும் ! புதியது, நடைமுறையில் மூன்று பாக்ஸ் செடான் இல்லை, ஆனால் வோல்ஸ்வேகனின் ஆர்டியோனின் அச்சுக்குள் ஒரு நேர்த்தியான ‘நான்கு-கதவு கூபே’.

இது பெயரை அணிய எட்டாவது தலைமுறை மாடல் ஆகும், மேலும் நீண்டகாலமாக i45 ஐ உள்ளடக்கிய வெளிப்படையான வடிவமைப்பு தலைமையிலான திசையில் மாறும் அம்சத்தை மீண்டும் செலுத்துகிறது.

SUV களுக்கு தரையில் சேதத்தை ஏற்படுத்தும் வகையில் செடான் விற்பனையை உலக அளவில் விற்பனை செய்வதால், பிராண்டுகள் தங்கள் பிரவுன்-டூப்பிங் ஸ்டேபிள்ஸ் ஸ்லிக்கரை உருவாக்க, மேலும் அவற்றை ‘பிரீமியம்’ தயாரிப்புகளாக வைக்கின்றன.

பிராண்டின் ரசிகர்கள் கவனிக்கத்தக்க வகையில், புதிய சொனாட்டா கவர்ச்சிகரமான லே ஃபில் ரூஜ் கருத்துமுறையில் இருந்து அதன் உத்வேகத்தை எடுத்துக் கொள்கிறது, இது 2018 ஜெனிவா மோட்டார் நிகழ்ச்சியில் அறிமுகமானது.

புதிய மாடல் முன் 30mm குறைவாக உள்ளது மற்றும் 25mm பரந்த உள்ளது. வீல் பேஸ் மற்றும் ஒட்டுமொத்த நீளமும் முறையே 35 மிமீ மற்றும் 45 மிமீ ஆகும்.

படங்களுடன் கூடிய பத்திரிகை வெளியீடு விவரங்களில் அழகாக வெளிச்சமாக உள்ளது, ஆனால் ‘சென்சௌன் ஸ்பாரன்னிசம்’ மற்றும் ‘டிஜிட்டல் பல்ஸ் கஸ்கேடிங் கிரில்’ போன்ற ஸ்டைலிசிக் ஓட்டப்பந்தயங்களிலும்,

“சொனாட்டா புதுமையான கூபே போன்ற நிழற்படங்களை கொண்டாடுகிறது,” ஹூண்டாய் டிசைன் மையம் சங்க யூப் லீ தலைவர் கூறினார்.

“ஒரு சிறிய மேலோட்டமான, கூர்மையான கூரை மற்றும் குறைந்த டெக் மூடி ஒரு சமநிலையான உணர்வை உருவாக்குகிறது, மேலும் ஹூண்டாய் கையொப்பம் குரோம் உச்சரிப்பு இப்போது ஹூடுக்குள் எல்லா வழிகளிலும் செல்கிறது, அது இன்னும் நீண்டதாக தோன்றுகிறது. இது LED லைட்டிங் கட்டப்பட்டது. ”

ஒட்டுமொத்த தோற்றமும் பக்கவாட்டில் கீழிறங்கி உடல் கோடுகள், மற்றும் குணாதிசயம் மற்றும் குழிவான வடிவங்களின் கலவை தன்மையைக் கொடுக்கின்றன. முன்னால் தைரியமான மற்றும் குனின்கீழ் வரையறுக்கப்பட்ட, மற்றும் ஒரு குரோம் துண்டு மூலம் எல்லை. பக்க நிழல் குறைந்த மற்றும் ஆடி A5 போன்ற ஒல்லியான அல்லது Arteon கூறினார். துவக்கம் செடான் போன்றது, மற்றும் வால் விளக்குகள் ஹோண்டா சிவிக் மற்றும் வால்வோ S90 ஆகியவற்றை ஓரளவுக்கு நினைவூட்டுகின்றன.

புதிய “மாநில- in கலை விளக்குகள் தொழில்நுட்பம்” கூட இருக்கிறது. இந்த ‘மறைக்கப்பட்ட விளக்கு விளக்குகள்’ “ஸ்விட்ச் ஆஃப் செய்யப்பட்டதும், ஆன்லைனில் மாற்றப்பட்டபோது திடீரென வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டியதும் ஒரு குரோமிக் பொருட்களாகும்” என்று ஹூண்டாய் கணக்கிட்டுள்ளது. இந்த ஒளி வடிவமைப்பு ஆரம்பத்தில் ஜூன் மாதம் Busan மோட்டார் ஷோவில் ஹூண்டாய் இன் HDC-2 கருத்து கார் மீது தெரியவந்தது.

உள்ளே, சுற்றுப்புற சூழல் விளக்குகள் கோடு மற்றும் கதவுகள் விளக்குகிறது. இதற்கு அப்பால், கருவி குழு ஒரு குறைந்த மற்றும் அதிக இயக்கி-மையப்படுத்தப்பட்ட கோடு, ஒரு பெரிய சென்டர் திரை, ஒரு நாவல் கியர் ஷிஃப்டர் மற்றும் புதிய சாண்டா ஃபே போன்ற பணக்கார லெதர் ஸ்டேட்ஸ் இருப்பதாக தோன்றுகிறது. உள்துறை.

“அங்கீகரிக்கத்தக்க விலங்கின் வடிவம் ஒரு திருட்டுத்தனமான விமானத்தால் ஈர்க்கப்பட்டு,” ஒரு தைரியமான ஹூண்டாய் கணக்கிடப்படுகிறது. வலது தோழர்களே.

“இந்த வடிவமானது கிட்டத்தட்ட கவர்கிறது அல்லது மிதக்கிறது, இந்த தத்துவம் நீண்ட armrests கொண்டு செல்கிறது சாடின் குரோம் உச்சரிப்புகள் இந்த விளைவை அதிகரிக்கவும் வடிவமைப்பாளர்கள் டாஷ்போர்டு மற்றும் HVAC செல்வழிகள் உயரத்தை லேசான எடை உணர உதவும் போது நவீன, ஒளி துணி வண்ணங்கள் மற்றும் லெதர்ஸ் இயக்கி ஒரு புதிய மற்றும் விடுவிக்க சுற்றுப்பயணம் வழங்கும், “அது செல்கிறது.

ஆடி A7 ஸ்டைல் ​​கொள்ளளவு தொடு பொத்தான்களைக் கொண்ட இரண்டு சென்டர் டிஸ்ப்ளேக்கள் மீது பிளேடிங் கோடுகள் இல்லாததால் நல்லது. அந்த புதிய ஸ்டீயரிங் சக்கரம் “ஒரு விமானம் நுகத்தை போல்” எழுதப்பட்டது.

தளங்களில் மற்றும் இயந்திரங்கள் அடிப்படையில், நிறுவனம் அதிகம் கூறவில்லை. 2.4 லிட்டர் அட்மோ மற்றும் 2.0 லிட்டர் டர்போ-பெட்ரோல் என்ஜின்கள் இருக்கலாம், மேலும் கலப்பின மற்றும் PHEV பதிப்புகள் இரண்டும் சர்வதேச அளவில் குறைந்தபட்சம் கிட்டத்தட்ட நிச்சயமானவை. இந்த ஒரு நினைவாக FWD உள்ளது, கியா ஸ்டிங்கர் மற்றும் ஆதியாகமம் G70 ‘ கள் நீள்வட்ட அமைப்புகளை சொனாட்டா குடும்பத்தில் சூடான எதையும் சாப்பிடுவேன். காலம் பதில் சொல்லும்.

ஆஸ்திரேலியா

அடுத்த தலைமுறை சொனாட்டா 2019 ஆம் ஆண்டின் இரண்டாவது பாதியில் ஆஸ்திரேலியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்படும், PR வழிகாட்டி ஷென்பெக்கின் உள்ளூர் தலைவர் கூறுகிறது. தேவையான உள்ளூர் உள்ளூர் இடைநீக்கம் விரைவில் நிகழும் என்று நீங்கள் எதிர்பார்க்கலாம்.

தற்போதைய சொனாட்டா வீச்சு $ 30,990 மற்றும் $ 45,490 க்கு இடையேயான விலை. இந்த புதியது ஓரளவு சந்தைக்கு நகர்த்தக்கூடும் என்று நாம் கற்பனை செய்துகொள்கிறோம், வெளியேறும் மாதிரியானது தள்ளுபடி செய்யப்பட்டாலும்கூட குறைந்த அளவுதான்.

மேலும்: சொனாட்டா செய்திகள், விமர்சனங்கள், ஒப்பீடுகள் மற்றும் வீடியோக்கள்
மேலும்: எல்லாம் ஹூண்டாய்

admin Author