PUBG மொபைல் செயற்கை செயற்கை நுண்ணறிவை ஏமாற்றுவதற்கு எதிரான போரில் இது உதவுமாறும் போது – News18

PugG Corp க்காக சண்டை சச்சரவுகள் புதிய விஷயம் இல்லை

When PUBG Mobile Decided Artificial Intelligence Would Help it in The War Against Cheats
PugG Corp க்காக சண்டை சச்சரவுகள் புதிய விஷயம் இல்லை

போர் ராயல் விளையாட்டு வீரர் அறியப்படாத போர்ச்சுகண்ட்ஸ் மற்றும் அதன் மொபைல் பதிப்பு, PUBG மொபைல் என்று அழைக்கப்படும் பிரபலமான எழுச்சி பற்றிய கருத்தை கருத்தில் கொண்டு, சிலர் போட்டியிடும் போட்டியில் விளையாடுவதற்கு முன்னர் அநாமதேய முறைகள் பயன்படுத்திக்கொள்ளும் காரணத்தால் இது தவிர்க்க முடியாமல் இருந்தது. இவ்வாறு, மோசடி என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. எனினும், PUBG கார்ப்பரேஷன் இந்த உண்மையை முழுமையாக கவனிக்கவில்லை, இப்போது ஏமாற்றங்களை களைவதற்கு செயற்கை நுண்ணறிவு (AI) நம்பியிருக்கிறது.

ஏமாற்று முயற்சிகளை கண்டறிவதற்கு பாட்லீ மற்றும் யூனிடெட்டர் போன்ற பல்வேறு எதிர்ப்பு மோசடி பாதுகாப்புகளைப் பயன்படுத்துவதாக PUBG குழு கூறுகிறது. இந்த இருவையின் மேல், டெவலப்பர்கள் ஒரு இயந்திர கற்றல் நுட்பத்தை பயன்படுத்தி “வீரர்கள் பயன்பாட்டு முறைகளை பகுப்பாய்வு செய்கிறார்கள்” மற்றும் சாதாரண விளையாட்டு நடவடிக்கைகளை குறுக்கிடும் “அசாதாரண செயல்களை” கண்டறிய முடியும். ஒவ்வொரு முறையும் 10 மில்லியனுக்கும் அதிகமான அறிக்கையுடன் வெளிப்படையாக ஒவ்வொரு நாளும் விளையாட்டுப் பதிவுகள் 3TB பகுப்பாய்வு செய்யப்படுகின்றன. விளையாட்டின் மீது ஒரு கண் வைத்திருப்பது போல, PUBG கார்ப் ஏமாற்றுக்காரர்களை ஏமாற்றுவதற்கு இடங்களை கண்காணித்து வருகிறது.

விளையாட்டு அறிமுகப்படுத்தியதில் இருந்து, ஏமாற்றுபவர்கள் சண்டைக்கு PUBG Corp க்கு புதிய விஷயம் இல்லை. கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில், குழு சில பெரிய படிகள் செய்து, 13 மில்லியன் ஏமாற்றிகளுக்கு தடை விதித்தது. PUBG இன் ஏமாற்றுக் குழுவின் கருத்துப்படி, அவர்களது தற்போதைய தீர்வுகள் மற்றும் அங்கீகாரமில்லாத நிரல் கண்டறிதல் முறைமைகள் ஆகியவற்றிற்கு பல மேம்பாடுகளுடன் போராட்டத்தை அவர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

கூடுதலாக, போர் ராயல் விளையாட்டின் மிகப்பெரிய புகழ் போதிலும், PUBG குறிப்பாக இந்தியாவில் சர்ச்சைக்குரிய விஷயமாக மாறிவிட்டது. மாணவர்கள் ஆய்வுகளை புறக்கணித்துள்ளனர் மற்றும் விளையாட்டுக்கு ‘அடிமையாக’ இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. PUBG மொபைல் டெவலப்பர்கள் விமர்சனம் மற்றும் இந்தியாவில் தடைசெய்யும் கோரிக்கையை தொடர்ந்து ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளனர். மின்னஞ்சல் அறிக்கை கூறுகிறது: “எங்கள் PUBG மொபைல் பிளேயர்களால் எங்களுக்கு வழங்கப்பட்ட ஆதரவு மற்றும் நம்பிக்கையை நாங்கள் பாராட்டுகிறோம். எங்கள் ரசிகர்களுக்கு மிகச்சிறந்த கேமிங் அனுபவத்தை வழங்குவதற்கு நாங்கள் முயற்சி செய்கிறோம், நாங்கள் ஒரு பொறுப்பான உறுப்பினராக இருப்பதால் இது மிகவும் முக்கியம் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் விளையாட்டு சுற்றுச்சூழலின் இந்த முடிவுக்கு, நாங்கள் தொடர்ந்து வேலை செய்கிறோம், பெற்றோர்கள், கல்வியாளர்கள் மற்றும் அரசு அமைப்புகள் உட்பட பல்வேறு பங்குதாரர்களுடனும் தொடர்ந்து பணியாற்றுவோம், ஒட்டுமொத்த PUBG MOBILE அனுபவத்தை மேம்படுத்துவதற்கு நாம் என்ன செய்ய முடியும் என்பதைப் பற்றிய அவர்களின் கருத்தை கேட்டுக் கொண்டிருக்கிறோம்.

சீன விளையாட்டு மாபெரும் டென்சென்ட் வெள்ளிக்கிழமை வெள்ளிக்கிழமை நிறுவனத்தின் மிகப்பெரிய வருவாய் ஆதாரத்தின் மீது ஒரு மேகம் நடித்துள்ள இளைஞர் விளையாட்டு அடிமைத்தனம் மீது அரசாங்கத்தின் ஒடுக்குமுறையின் ஒரு பகுதியாக விளையாட்டு குறைவான வீடியோ விளையாட்டுகளை அறிவித்தது. டெண்டெண்ட் 13 வயதிற்குட்பட்ட வீரர்கள் திறந்த தங்கள் பாதுகாவலர்கள் கேட்க வேண்டும் என்று சில விளையாட்டுகள் ஒரு டிஜிட்டல் பூட்டு திணிக்கப்பட்ட கூறினார். இந்த புதிய தடை இரண்டு வெற்றிகரமான விளையாட்டுக்களுக்கான “கிங்ஸ் ஆப் ஹானர்” மற்றும் “பப்ஜி மொபைல்” ஆகியவற்றின் சீன பதிப்பகங்களுக்கு பைலட் செய்யப்படும்.

admin Author