2019 மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 300 ரவுண்ட் அப்: விலை, விமர்சனம், போட்டிகள் மற்றும் பல – கார்டிக்கோ

சமீபத்திய மஹிந்திராவைப் பற்றி நீங்கள் தெரிந்துகொள்ள வேண்டியது இங்குதான்

மஹிந்திரா XUV300

Mahindra XUV300 இந்தியாவில் 2019 ஆம் ஆண்டு பிப்ரவரி மாதம் 14 ஆம் திகதி அறிமுகப்படுத்தியது. இதன் மூலம், இந்திய வாகன சந்தையில், மிகக்குறைவான SU-4 எக்ஸ்யூவிய வகுப்பில் மிகவும் போட்டித்திறன் வாய்ந்த பிரிவில் கார் உற்பத்தியாளர் தனது நிலையை புதுப்பித்துள்ளார். நீங்கள் XUV300 வாங்கத் திட்டமிட்டால், உங்கள் புதிய கார் வாங்குவதில் உங்களுக்கு உதவும் சில கட்டுரைகள் உள்ளன.

  • நடவடிக்கைகளைத் தொடங்க, எங்கள் முதல் டிரைவ் மறுபரிசீலனைப் படியுங்கள், சமீபத்திய மஹிந்திராவைப் பற்றி நல்லது எதுவுமற்றது மற்றும் நல்லது எதுவுமில்லை.

மஹிந்திரா XUV300

  • நீங்கள் வாங்க விரும்பும் XUV300 தான் நீங்கள் உறுதியாக தெரிந்திருந்தால், அதன் வகைகளில் எந்த அளவுக்கு பணம் என்பது மிகவும் மதிப்பு வாய்ந்தது என்று தெரிந்து கொள்ள வேண்டும். SUV300 நான்கு வகைகளில் கிடைக்கிறது: W4, W6, W8 மற்றும் W8 (O). இந்த மாதிரியான மாதிரியானது உங்களுக்காக பொருத்தமானது என்பதை அறிய எங்கள் விரிவான மாறுபட்ட விளக்கங்களை இங்கே பாருங்கள்.

  • XUV300 மாருதி ப்ரெஸ்ஸா, டாடா நெக்ஸான் மற்றும் ஃபோர்டு ஈகோஸ்போர்ட் போன்றவற்றைப் பெறுகிறது. எஸ்.யூ.வி வாங்குவதைப் பற்றி இன்னுமொரு எண்ணம் இருந்தால், XUV300 மற்றும் அதன் போட்டியாளர்களின் ஒப்பீட்டை ஒப்பிட்டுப் பார்க்க வேண்டும். இது ஒரு காரைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு உதவும்.

  • XUV300 மற்றும் மாருதி சுஸுகி விகார ப்ர்ஸ்சா ஆகியவற்றை இந்த இரண்டு SUV களில் ஒன்றை வாங்க விரும்புவோருக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட விலையில் அதிக விலையுயர்ந்த எஸ்யூவி ஒன்றை வாங்க விரும்புவோருடன் ஒப்பிட்டுப் பார்த்தோம்.

மஹிந்திரா XUV300 Vs ஹூண்டாய் கிரட்டா: பிரிவுகளின் மோதல்

  • ரூ 7.90 லட்சம் முதல் ரூ 11.99 லட்சம் வரையிலான விலை கொண்ட டேக், XUV300 நாட்டில் துணை-4 மீ எஸ்யூவி போட்டியாளர்களை மட்டும் எதிர்க்கவில்லை, ஆனால் சில மாறுபாடுகள் காம்பாக்ட் எஸ்யூவியுடன் ஹூண்டாய் கிரட்டா, மாருதி எஸ்-கிராஸ், ரெனால்ட் டஸ்டர் மற்றும் நிசான் கிக்ஸ். எனவே, நாட்டில் சிறந்த விற்பனையான காம்பாக்ட் எஸ்யூவிக்கு எதிராக XUV300 கட்டணம், கிரெட்டாவில், காகிதத்தில் எப்படி எப்படி கண்டுபிடிக்க வேண்டும் என்பதை இங்கே கிளிக் செய்யவும் .

மேலும் படிக்க: சாலை விலையில் XUV300

admin Author