நோக்கியா 9 PureView க்கான முதல் புதுப்பிப்பு USA வில் விற்பனைக்கு வருகிறது – நோக்கியாமப்

அதே நாளில் நோக்கியா 9 பைவ்வீவ் விற்பனைக்கு வந்தது, நோக்கியா மொபைல் ஒரு புதிய மென்பொருள் மேம்படுத்தலை வெளியிட்டது. அந்தப் போன் Android 9 பை மற்றும் ஜனவரி பாதுகாப்பு புதுப்பிப்பு பெட்டியிலிருந்து வெளியே வருகிறது. “நாள் ஒன்று” மேம்படுத்தல் மார்ச் 2019 க்கு பாதுகாப்பு இணைப்புடன், மற்றும் கேமரா மேம்பாடுகளை உள்ளடக்கும் நிலைத்தன்மை மற்றும் செயல்திறன் மேம்பாடுகள் ஆகியவற்றை வழங்குகிறது.

யு.எஸ். க்கு இப்போதே புதுப்பித்தல். நீங்கள் வாய்ப்பு கிடைத்தால், check சரிபார்க்கவும்

– ஜுஹோ சர்விகஸ் (@ சார்விகஸ்) மார்ச் 4, 2019

இப்போது புதுப்பி! pic.twitter.com/EG6BIH9D3X

– Giovaasii 🎛 (@ ஜிடியோடெகாடோ) மார்ச் 4, 2019

புதிய ஆண்ட்ராய்டு 9 பை பதிப்பு V4.19A ஆக இருப்பதால், மேம்படுத்தல் 300MB அளவுக்கு குறைவாக உள்ளது. யு.எஸ்.இ. வில் மட்டுமே கிடைக்கும் சாதனம் இந்த சாதனத்தில் உள்ளது, எனவே இந்த மேம்படுத்தல் யு.எஸ்ஸில் மட்டும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அமெரிக்காவில் புதிய நோக்கியா 9 PureView வழியாக நீங்கள் பெறலாம்   அமேசான் , பி & ஹெச் மற்றும் பெஸ்ட் பை , 599 அமெரிக்க டாலர்களுக்கு மார்ச் 10 ஆம் தேதி வரை, விளம்பர காலம் முடிவடையும் மற்றும் விலை மீண்டும் 699 டாலர்களாக இருக்கும். சில்லறை விற்பனையாளர்கள் பேட்டரி பேக் அல்லது கூடுதல் 50 டாலர் போன்ற சாதனத்துடன் மற்ற ஃப்ரீபீஸ்களையும் வழங்கி வருகின்றனர்.

உங்களுக்கு 9 கிடைத்தால், மேம்பாட்டிற்கான கருத்தை விட்டுவிட்டு கீழேயுள்ள சாதனத்தைப் பற்றி ஒட்டுமொத்தமாகச் செய்யுங்கள். 🙂

admin Author