விராட் கோஹ்லி விவ் ரிச்சர்ட்ஸ் ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் செய்திகள் – NDTVSports.com

Virat Kohli Surpasses Viv Richards

விராட் கோஹ்லி புகழ்பெற்ற விட்ஸ் ரிச்சர்ட்ஸ் கேப்டன் சாதனையை பதிவு செய்தார். © AFP

விராட் கோஹ்லி, தற்போது உலகிலேயே மிகச்சிறந்த பேட்ஸ்மேன் ஆவார், ஒவ்வொரு பேட்டிங் சாதனையும் வேகமாக உடைத்து வருகிறது, ஆனால் அவரைப் பொறுத்தவரையில் கேப்டன் இதுவரை பின்னால் இல்லை. ஐ.பி.எல்., தொடரில், முதல் இன்னிங்சில் இந்திய அணி 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. விராட் கோஹ்லி , விவேக் ரிச்சர்ட்ஸ், கேப்டன், சனிக்கிழமை ஹைதெராபாத் வெற்றியே 64 ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா அணித் தலைவராக கோஹ்லியின் 48 வது இருந்தது அது அவரை விவ் ரிச்சர்ட்ஸ் கடந்த ’47 எண்ணிக்கை எனினும், பட்டியலில்’ மோஸ்ட் வெற்றி அணித் தலைவராக 64 ஒருநாள் சர்வதேச போட்டிகளில் பிறகு எடுத்து ‘கோஹ்லி முன்னாள் சிறந்தவர்களுள் ரிக்கி பாண்டிங் மூன்றாவது நிற்கிறது (51 வெற்றிகள்) மற்றும் கிளீவ் லியோட் (50 வெற்றிகள்) வழிவகுத்தது.

237 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் களமிறங்கிய இந்தியா தனது முதல் இன்னிங்ஸில் ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தியது. தொடக்க வீரர் ஷிகர் தவான் வீழ்ந்தார். ஆனால், கோலி, ரோகித் சர்மா ஆகியோர் தலா ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தினர்.

ரோஹித் உடன் 76 ரன்கள் சேர்த்த கோஹ்லி 45 பந்துகளில் 44 ரன்களை எடுத்தார்.

37 ரன்களை எடுத்த ரோகித் இந்தியாவின் சிக்கல்களால் ஆறு ரன்களை எட்டினார்.

கேதார் ஜாதவ் , 59 ரன்கள் எடுத்திருந்தபோது, இந்திய அணி 48.2 ஓவர்களில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 5 ரன்கள் எடுத்தது.

ஹைதராபாதில் ஆஸ்ட்ரேலியாவை 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது ஜாதவ்.

“நாங்கள் பந்தை நன்றாக வேலை செய்தோம், அது ஆச்சரியமாக இருந்தது விளக்குகள் கீழ் செய்தபின் வழங்கவில்லை, நீங்கள் எம் அனுபவம் மற்றும் இப்போது அனுபவம் யார் கேடார் உடன் flair. ஒரு முழுமையான செயல்திறன் அதிகமாக இருந்தது, அது மேடையில் அமைந்தது, “என்றார்.

செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெற்ற இந்த ஆட்டத்தின் இரண்டாவது நாளான நாக்பூரில் அணிகள் மோதின.

ஹைலைட்ஸ்

  • ஹைதராபாத்: ஆஸ்ட்ரேலியாவை வீழ்த்தியது இந்தியா
  • விராட் கோலி 45 பந்துகளில் 44 ரன்களை எடுத்தார்
  • கேதார் ஜாதவ் மற்றும் எம்.எஸ். தோனி ஆகியோருக்கு இடையே 141 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் இந்தியா வெற்றி பெற்றது

தொடர்புடைய கட்டுரைகள்

admin Author