'மொத்த தமால்' பாக்ஸ் ஆஃபீஸ் சேகரிப்பு நாள் 9: அஜய் தேவ்கன், அனில் கபூர் மற்றும் மாதுரி தீட்சித் நடிகர்கள் – டைம்ஸ் ஆப் இந்தியா

இந்த்ரா குமார்

இயக்குனர் நகைச்சுவை சாகச பொழுதுபோக்கு ‘

மொத்த தமால்

‘அஜய் தேவன் நடித்த,

அனில் கபூர்

,

மாதுரி தீட்சித்

முன்னணி பாத்திரங்களில் மற்றவர்கள் மத்தியில் ரூ 100 கோடி நுழைந்தது. இந்த படத்தின் இரண்டாவது சனிக்கிழமையன்று பெரிய மல்டி ப்ளக்ஸ் வெளியில் இருந்து வரும் வணிகத்தில் மிகப்பெரிய ஊக்கத்தை இந்த திரைப்படம் கண்டது. நட்சத்திரம்-பதிக்கப்பட்ட நகைச்சுவைத் திரைப்படம், வெவ்வேறு வயதினரிடமிருந்து பார்வையாளர்களை இழுத்துச்செல்லப்பட்டு, மக்களுக்கு வலதுபுறமாகத் தாக்கியது. பிரபலமான நகைச்சுவை உரிமையாளரான ‘தமால்’ மூன்றாவது தவணை மல்டிஸ்டார்டர் திரைப்படம் 22 பிப்ரவரி அன்று வெளியிடப்பட்டது.

Boxofficeindia.com இன் சமீபத்திய அறிக்கையின்படி, அதன் இரண்டாவது சனிக்கிழமையன்று பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஒன்பதாவது நாளில் ரூ. 6.75 கோடி மொத்தத்தில் இந்த படம் திரையிடப்பட்டது. சனிக்கிழமையின் சேகரிப்பு முந்தைய நாளிலிருந்து 45% உயர்ந்துள்ளது. இந்த படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஒன்பது நாட்களில் ரூ. 105.50 கோடி வசூலிக்க முடிந்தது.

அதன் முதல் வாரத்தில் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மொத்தம் 93 கோடி ரூபாய் திரட்டப்பட்டது.

படத்தின் சதி சாகசத்தில் ஈடுபடும் பத்து பேரை சுற்றியும், ஜாக் பாட் ரூ. தண்ணீர், நிலம், பாலைவனம் மற்றும் வானம் ஆகியவற்றில் சுடப்பட்டு, நடிகர் ஜானக்பூர் உயிரியல் பூங்காவில், பம்பர் பரிசுக்காக தங்களைக் கண்டுபிடித்துள்ளனர். அனில் கபூர் மற்றும் மாதுரி தீட்சித் ஆகிய இரு திரைக்கதைகளையும் திரையில் காணலாம்.

இந்திரா குமார் இயக்கத்தில் நடித்தார், அஜய் தேவ்கன், அனில் கபூர், மாதுரி தீட்சித்,

ரித்தேஷ் தேஷ்முக்

, சஞ்சய் மிஸ்ரா, போமன் ஈரானி,

அர்ஷத் வார்ஸி

, ஜாவேட் ஜாஃபிரி

Madhuri Dixit debuts in 100 crore club with ‘Total Dhamaal’

admin Author