புதிய மஹிந்திரா ஸ்கார்பியோ அதிக சக்திவாய்ந்த 2.0 லிட்டர் டீசல் எஞ்சின் பெற – ஆட்டோபாட்ரல்

மஹிந்திரா மூன்று புதிய மாடல்களை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. கடந்த சில மாதங்களில் நாடு. இந்த நிறுவனம், புதிய 2.0 லிட்டர் டீசல் பிரிவில் செயல்படும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது, இது வரவிருக்கும் பாரத ஸ்டேஜ் VI மாசு வெளிப்பாடு விதிமுறைகளுக்கு இணங்குவதாக இருக்கும். அறிக்கைகள் தெரிவிக்கையில், புதிய தலைமுறை மஹிந்திரா ஸ்கார்பியோ SUV இல் அறிமுகப்படுத்தப்படும் புதிய எண்ணெய் பர்னர்

சமீபத்திய செய்திகளுக்கும் மேம்படுத்தல்களுக்கும் இங்கே சொடுக்கவும்!

புதிய மஹிந்திரா ஸ்கார்பியோ சென்னையிலுள்ள மஹிந்திரா ரிசர்ஜ் பள்ளத்தாக்கில் புதிய மஹிந்திரா ஸ்கார்பியோ உருவாக்கப்படவுள்ளது. மராஸ்ஸோ எம்.வி.வி கூட கருத்துருவாக்கம் மற்றும் வடிவமைக்கப்பட்டது. புதிய மாடல் ஸ்கார்பியோக்கு தற்போதைய மாதிரியைப் பின்தொடரும் மேடையில் புதுப்பிக்கப்படும்.

மூல- ஆட்டோக்கார் இந்தியா

admin Author