பி.எஸ்.என்.எல் தனது 4G VoLTE சேவைகளை அதிக வட்டங்களுக்கு விரிவுபடுத்துகிறது, சந்தாதாரர்களுக்கு போனஸ் தரவை 4G சிம்மை மேம்படுத்துகிறது – இந்தியா இன்று

இந்தியா அதன் 4G இணைப்பு சந்தையில் நிறைய நடவடிக்கைகளை பார்க்கிறது. ஜியோ மற்றும் ஏர்டெல் நிறுவனங்களுக்குப் பிறகு, அரசுக்கு சொந்தமான தொலைத் தொடர்பு நிறுவனமான பிஎஸ்என்எல் நிறுவனம், அதன் 4G VoLTE சேவைகளை இந்தியாவில் துவக்கியுள்ளது.

சிறப்பம்சங்கள்

  • கடந்த ஆண்டு பி.எஸ்.என்.எல் தனது முதல் 4 ஜி சேவையை மகாராஷ்டிரா வட்டாரத்தில் அறிமுகப்படுத்தியது.
  • வரவிருக்கும் மாதங்களில் 4G சேவைகள் வணிக ரீதியாக தொடங்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
  • குஜராத்தில் பிஎஸ்என்எல் இப்போது தனது VoLTE சேவைகளை சோதனை நடத்துகிறது.

இந்தியா அதன் 4G இணைப்பு சந்தையில் நிறைய நடவடிக்கைகளை பார்க்கிறது. ஜியோ மற்றும் ஏர்டெல் நிறுவனங்களுக்குப் பிறகு, அரசுக்கு சொந்தமான தொலைத் தொடர்பு நிறுவனமான பிஎஸ்என்எல் நிறுவனம், அதன் 4G VoLTE சேவைகளை இந்தியாவில் துவக்கியுள்ளது. மகாராஷ்டிரா மற்றும் கேரளாவில் அதன் VoLTE சேவைகளை பரிசோதித்ததாக கடந்த ஆண்டு நிறுவனம் அறிவித்தது. இப்போது ஒரு புதிய அறிக்கை இன்னும் சில வட்டங்களுக்கு விரிவாக்கத்தில் உள்ளது.

டெலிகாம் டாக் அறிக்கையின்படி, பிஎஸ்என்எல் இப்போது குஜராத்தில் தனது VoLTE சேவைகளை சோதனை நடத்துகிறது. குஜராத்தில் பல பிஎஸ்என்எல் வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் நிறுவனத்தில் பிஎஸ்என்எல் வோலெட் சேவைகளை வழங்கியிருப்பதாகவும், அவர்கள் சேவையை அனுபவித்து தங்கள் மொபைல் ஃபோன்களில் VoLTE விருப்பத்தை செயல்படுத்த வேண்டும் என்றும் தெரிவித்தனர்.

கடந்த ஆண்டு பி.எஸ்.என்.எல் தனது முதல் 4 ஜி சேவையை மகாராஷ்டிரா வட்டாரத்தில் அறிமுகப்படுத்தியது. நாட்டில் 4 ஜி சேவைகளை பரிசோதிக்கும் வகையில் 2,100 மெகாஹெர்ட்ஸ் ஸ்பெக்ட்ரம் ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டுள்ளது. குஜராத்தில் பிஎன்என்எல் 4 ஜி சந்தாதாரர்கள் 20 மெகா பிக்ஸிங் வேகத்துடன் அதிவேக இணையத்தை அனுபவிக்க முடியும்.

BSNL 4G சிம்மிற்கு 4G சேவைகளின் மேம்பாட்டின் ஒரு பகுதியாக மேம்படுத்தும் பயனர்களுக்கு போனஸ் தரவு நன்மை அளிக்கிறது. வரவிருக்கும் மாதங்களில் 4G சேவைகள் வணிக ரீதியாக தொடங்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

பிஎஸ்என்எல் சமீபத்தில் தனது பிஎஸ்என்எல் பாரத ஃபைபர் சேவையை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது – அதன் நுகர்வோருக்கு ஃபைபர்-க்கு-தி-ஹோம் (FTTH) இணைய சேவை. பாரதீயை அதன் ஆன்லைன் போர்ட்டல் வழியாக முன்பதிவு செய்து வருகிறது. ஒரு நாளைக்கு ஒரு ஜிபி வரை ரூ.

பிஎஸ்என்எல் பாரத் பைபர் திட்டம் ரூ 777 முதல் ரூ .99999 வரை தொடங்குகிறது. 18 ஜிபி திட்டத்தில் மாதத்திற்கு ரூ 777 செலவாகும், 25 ஜிபி திட்டம் ரூ 1277, 40 ஜிபி திட்டம் 2499 ரூபா, 50 ஜிபி ரூபா 3999, 80 ஜிபி ரூ 5999, 120 ஜிபி ரூ. 9999, மற்றும் 170 ஜிபி ரூ .16999. அந்தமான் மற்றும் நிக்கோபார் தவிர BSNL வட்டங்கள்.

பார்ட் ஃபைபர் டி.வி. சேவை (MPEG2), டி.ஆர்.டி. (VoD) (MPEG4) போன்ற வி.கே.ஆர், ஆடியோ ஆன் டிமாண்ட் சர்வீஸ், டி.வி.டி, மைய புள்ளி மல்டி ஸ்விட்சுகள், இன்டராக்டிவ் கேமிங், பிராட்பேண்ட் இல் VPN, டயல் அப் வி.பி.என் சேவை, மற்றும் மெய்நிகர் தனியார் LAN சேவை (VPLS) ஆகியவற்றின் கட்டுப்பாட்டின் கீழ் கட்டுப்பாட்டுடன் கூடிய மல்டி பாயிண்ட் வீடியோ கான்பரன்சிங், மெய்நிகர் கிளாஸ்ரூம், குரல் மற்றும் வீடியோ டெலிஃபோனி ஆகியவற்றிற்கான புள்ளி மற்றும் புள்ளி.

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

admin Author