கரன் ஜோஹர் மற்றும் ஹிருத்திக் ரோஷன் மீது கங்கனா ரனவுட்: “நான் எங்கே இருக்கப்போவதில்லை?” – NDTV News

மும்பையில் ஒரு நிகழ்ச்சியில் கரன் ஜோஹார் மற்றும் கங்காணா ரனாவுட்டின் ஒரு புகைப்படம். (படம் மரியாதை: பாலிவுட் நியூஸ்எஃப்சி )

புது தில்லி:

நடிகை கங்கனா ரனவுட் புது தில்லி இந்தியா டுடே கான்லேவ் என்ற படத்தில் தயாரிப்பாளர் கரன் ஜோஹர் மற்றும் நடிகர் ஹ்ரிதிக் ரோஷன் ஆகியோரை அழைத்து, “நான் எங்கே இருக்கிறேன் என்பதில் அவர்கள் ஒருபோதும் இருக்க மாட்டார்கள்” என்றார். மான்கர்ணிகா: ஜான்சி நடிகை ராணி கரன் ஜோஹர் உரையாடல் நிகழ்ச்சியான கோபி வித் கரனின் சிறந்த நடிகைகளின் பட்டியலில் அவரது பெயரை நீக்கியதைப் பற்றி கேட்டார், அதற்கு அவர் “இடதுபுறம்” உணரவில்லை என்று கூறினார். நடிகைகளை பற்றி பேசுகையில், மூன்று முறை தேசிய விருது பெற்ற நடிகை இதுதான் . உலகின் திரு ஜொஹார்ஸ் அவர்களின் நடிப்பு திறன் கேள்விக்குரிய நபர்களின் பட்டியல் ஒன்றை முன்வைக்க முயற்சிக்கின்றது. மற்றொரு பரிமாணத்தின் மூளை-உணவு. ”

கரன் ஜோஹர் ” நேபொடிசத்தின் கொடி தாங்கி ” என்று 2017 ல் தனது சொந்த நிகழ்ச்சியில் பெயரிட்ட கங்கனா கூறியது: “கரன் IIFA அரங்கில் என்னை ஏளனம் செய்தார் , நான் வேலையில்லாமல் இருக்கிறேன் என்று நான் சொன்னேன். என் திறமையைப் பார்த்து, உங்கள் திரைப்படங்களைப் பாருங்கள், உண்மையில், சில தளங்களில் என்னை வேலையில்லாமல் அழைத்தேன், சிலர் சையவன் ப்ராப்ளஸின் ஒரு டோஸ் தேவை என்று நினைக்கிறேன். ”

கரன் ஜோகரைத் தவிர, கங்கனா ஹிருத்திக் ரோஷனைப் பற்றி நடிகர் மற்றும் அவரது பொது மோதலைப் பற்றி கேட்டார், அவருடன் அவர் கெட்ஸ் மற்றும் க்ரிஷ்ஸில் நடித்தார். ஹிருத்கின் அறிக்கையைப் பற்றி பேசிய நடிகர் கங்கனா தனிப்பட்ட முறையில் அவர் அறிந்திருக்கவில்லை என்று ராணி நடிகை கருத்தரங்கில் குறிப்பிட்டார்: “உண்மையில் நிகழ்ந்ததில்லை என்று கூறப்பட்ட வழக்கை பற்றி பேசுகையில், நான் இங்குள்ள ஒரு நபர் இரண்டு படங்களும், அவர் என்னை முழுமையாக அறியாததும் , அதை விட்டு விலகுவதும் முற்றிலும் மறுக்கிறார் . அவள் கேட்டாள். “நீங்கள் அந்த நபரை உங்களுக்கு தெரியாது என்று நீங்கள் சொல்கிறீர்கள், ஆனால் ஐந்து வருடங்களாக அதே நபருடன் வேலை செய்திருக்கிறீர்கள் என்று கூறுகிறீர்கள், ஒரு படம் இரண்டு ஆண்டுகள் எடுத்தது, மற்றொன்று மூன்று வருடங்கள் எடுத்தது. இது அபத்தமானது, “என்று அவர் கூறினார்.

கங்கனா Ranaut தற்போது Rajkummar ராவ் உடன் மன ஹை க்யா படப்பிடிப்பில் மற்றும் அவர் அஷ்வினி ஐயர் திவாரியின் Panga பதிவு செய்துவிட்டார்.

admin Author