கபில் ஷர்மா ஷோ, சுனில் க்ரோவர் இந்த நடன நிகழ்ச்சி நிகழ்ச்சியுடன் டிவிக்கு திரும்புகிறார் – இந்தியா டுடே

பெப்பானா நட்சத்திரமான ஜெனிபர் விங்கெட் தனது தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியை நாக் பாலிவேவுடன் இணைந்து நடித்தார், இது ஏஸ் நகைச்சுவை நடிகருமான சுனில் க்ரோவர் உடன்.

Sunil Grover

சுனில் க்ரோவர் நச் பாலிலை உடன் இணைகிறார்.

ஊகத்திற்கு மாறாக, சல்மான் குர்வர் சல்மான் கான் வலியுறுத்திக் காட்டிய கபில் ஷர்மா ஷோவில் சேர மாட்டார். உண்மையில், நகைச்சுவை நடிகர் நிக் பாலிலை 9-ன் இணை-விருந்தாக தனது டி.வி.பீக்கு திரும்புவதற்கு மிகவும் அமைதியானவர் ஜெனிஃபெர் விங்கேட்.

ஜெனிஃபெர் விங்கேட்டிற்குப் பொருத்தமாக, பெப்பண்ணா நடிகை இந்த நேரத்தில் சிறிய திரைக்கு திரும்புவதற்கான புனைகதை பற்றிய உண்மையைத் தேர்ந்தெடுத்துள்ளார். கிளாமர் மற்றும் நகைச்சுவை கலவையானது நிச்சயமாக ரியாலிட்டி ஷோவின் பொழுதுபோக்காக இருக்கும்.

நாச் பாலிவே ஒரு வருடம் இடைவெளியில் ஒரு புதிய தவணை மூலம் மீண்டும் வர வேண்டும். இந்த நேரத்தில், அதன் வடிவம் ஒரு காலில் குலுக்க ஒன்றாக வரும் முன்னாள் தீப்பிழம்புகள் ஒரு பெரிய மாற்றம் உள்ளது. சல்மான் கான் மற்றும் கத்ரீனா கைப் ஆகியோர் இந்த நிகழ்ச்சியை நடத்தி வருகின்றனர். நடனமாடும் நிகழ்ச்சியில் அதிகம் தேவைப்படும் பாலிவுட் டாட்ஸ்காவை சேர்த்துள்ளதாக வதந்திகள் பரவியுள்ளன.

பெப்பண்ணாவிற்குப் பிறகு வேறு எந்த மாமிச தொலைக்காட்சியிலும் ஜெனிஃபர் வின்கேட் காணப்படவில்லை என்றாலும், சுனில் க்ரோவர் தற்போது பரத் படப்பிடிப்புக்கு பிஸியாக உள்ளார். சுனில் தற்போது அலி அப்பாஸ் இயக்கிய திரைப்படமான பாரத் திரைப்படத்தின் இறுதிப் பகுதிகள் படப்பிடிப்புக்கு வருகிறார். ஒருமுறை படப்பிடிப்பு காற்றால், சேனல் ஒரு மூன்று மாத ரன் கொண்டிருக்கும் நிகழ்ச்சிக்கான அவரது தோற்றத்தை திட்டமிடத் திட்டமிடும்.

கடந்த ஆண்டு நாக் பாலிவே டிவ்யங்கா திரிபாதி மற்றும் விவேக் தஹியா ஆகியோரால் வென்றது. அபிகாயில் பாண்டே மற்றும் சனம் ஜோஹார் ஆகியோர் முதல் ரன்னர்-அப் ஜோடியாக இருந்தனர். சானயா ஈரானி மற்றும் மொஹித் சேக்கல் ஆகியோர் மூன்றாவது ரன்னர் மற்றும் இரண்டாவது ரன்னர்-அப் ஜோடி என்றனர்.

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

admin Author