ஒரு பக்கவாதம் அறிகுறிகள் கண்டுபிடிக்க – பதிப்பு உள்ளே

பதிப்பு உள்ளே 5.6M

இதை மீண்டும் பார்க்கலாம்

பிளேலிஸ்ட்டில் இந்த வீடியோவைச் சேர்க்க உள்நுழையவும்.

உள்நுழைக

இந்த வீடியோவைப் போல்?

உங்கள் கருத்து எண்ணத்தை உருவாக்க உள்நுழைக.

உள்நுழைக

இந்த வீடியோவை பிடிக்கவில்லையா?

உங்கள் கருத்து எண்ணத்தை உருவாக்க உள்நுழைக.

உள்நுழைக

மார்ச் 2, 2019 இல் வெளியிடப்பட்டது

தேசிய ஸ்ட்ரோக் அசோசியேட்டட் படி, கிட்டத்தட்ட 800,000 மக்கள் ஒவ்வொரு ஆண்டும் ஒரு பக்கவாதம் ஏற்படுகின்றனர். லூக்கா பெர்ரி புதன்கிழமை ஒரு பக்கவாதம் ஏற்பட்டபோது அந்த நபர்களில் ஒருவர் ஆனார் மற்றும் மருத்துவமனையில் விரைந்தார். “Rivedale” நடிகர் ஒரு கலிபோர்னியா மருத்துவமனையில் உள்ளது. இந்த மருத்துவ அவசரத்தின் தீவிரத்தன்மையை நினைவூட்டுகிறது. யாரோ ஒரு பக்கவாதம் இருந்தால் எப்படி நீங்கள் எப்படி உதவ முடியும்? தேசிய ஸ்ட்ரோக் அசோசியேஷன் படி “விரைவானது” என்பதை நினைவில் வையுங்கள்.

admin Author