ஐ.சி.சி 2028 ஒலிம்பிக்கில் இடம் பெறும் என்று நம்புகிறது – ஏ.என்.ஐ நியூஸ்

<கட்டுரை> <ப> <இடைவெளி> ANI | புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஆகஸ்ட் 13, 2019 07:39 IST

லண்டன் [யுகே], ஆகஸ்ட் 13 (ANI): சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் ( ஐ.சி.சி ) நம்பிக்கையுடன் உள்ளது 2028 லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் ஒலிம்பிக் , மேரிலேபோன் கிரிக்கெட் கிளப்பின் உலக கிரிக்கெட் குழுத் தலைவர் மைக் கேட்டிங் திங்களன்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது.

கேட்டிங் மேலும் ICC தலைமை நிர்வாகி மனு சாவ்னி MCC இன் உறுதி அளித்தார் விளையாட்டுக்கு உலகளாவிய தளத்தை வழங்குவதற்கான வலுவான முன்னேற்றம் குறித்து கிரிக்கெட் குழு.

“நாங்கள் மனு சாவ்னி ஐ.சி.சி தலைமை நிர்வாகி, நாங்கள் கிரிக்கெட்டைப் பெற முடியும் என்று அவர் மிகவும் நம்பினார் 2028 ஒலிம்பி சிஎஸ் . இந்த நேரத்தில் அவர்கள் அதைச் செய்கிறார்கள், இது உலகெங்கிலும் கிரிக்கெட்டுக்கு ஒரு பெரிய போனஸாக இருக்கும், அது அருமையாக இருக்கும் “என்று ஈஎஸ்பிஎன் கிரிகின்ஃபோ கேட்டிங் மேற்கோளிட்டுள்ளார்.

இரண்டு வார கால அட்டவணையை நிர்ணயிப்பதை கேட்டிங் உறுதிப்படுத்தியது ஒலிம்பிக் க்கான சாளர காலம் ஐ.சி.சி நிகழ்வு நான்கு ஆண்டுகளுக்கு ஒரு முறை வரும்.

” இது இரண்டு வாரங்கள், இது ஒரு நல்ல விஷயம், இது ஒரு மாதம் அல்ல, எனவே இது நீங்கள் முதல் ஒன்றைச் செய்தவுடன் இரண்டு வாரங்களுக்கு திட்டமிடல் நான்கு ஆண்டுகளுக்கு ஒரு முறை நன்றாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் ஒலிம்பிக் <> இல் ஏற்றுக் கொள்ளப்பட்டீர்கள் என்பது உங்களுக்குத் தெரிந்தவுடன், நான்கு வருட காலம், நீங்கள் பெறப்போகிறீர்கள். / a>, இது உங்கள் இரண்டு வாரங்களை உண்மையில் வடிவமைக்க ஒரு வாய்ப்பை அளிக்கிறது, எனவே இது கால அட்டவணையில் பொருத்தப்பட்டிருப்பது போல் இல்லை, “என்று கேட்டிங் கூறினார்.

ஆகஸ்ட் 9 அன்று, இந்தியாவின் மத்திய விளையாட்டு செயலாளர் ராதே ஷியாம் ஜூலானியா
பி.சி.சி.ஐ தேசிய ஊக்கமருந்து எதிர்ப்பு அமைப்பின் கீழ் வர ஒப்புக்கொண்டது (NADA ). இந்த நடவடிக்கையை கேட்டிங் வரவேற்றார், விளையாட்டு இப்போது முழுதாக இருக்கும் என்று கூறினார்.

“அடுத்த 18 மாதங்கள் இருக்கும் என்று நான் நினைக்கிறேன் நாங்கள் அதை எப்படி செய்வது என்பது மிகவும் சுவாரஸ்யமானது. பி.சி.சி.ஐ இப்போது NADA , இது முன்னர் ஒரு பகுதியாக இல்லாத மருந்து நிறுவனம், “கேட்டிங் கூறினார்.

இது நீண்ட தூரம் உதவும் விளையாட்டு முழுவதுமாக இருப்பதால், ஆண்களும் பெண்களும் விளையாட ஒலிம்பிக் க்கு விண்ணப்பிக்க இது நமக்குத் தேவை. மற்றும் அனைத்து நாடுகளும் இணங்க வேண்டும், “என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில், ஐ.சி.சி பெண்கள் கிரிக்கெட் 2022 பர்மிங்காம் காமன்வெல்த் விளையாட்டு க்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளதாக அறிவித்தது. விளையாட்டு முறையாக சேர்க்கப்பட்டால், 1998 முதல் கோலாலம்பூரில் நடைபெறும் நிகழ்வில் இந்த விளையாட்டு சேர்க்கப்படுவது இதுவே முதல் முறையாகும்.

ஐ.சி.சி 2022 ஆம் ஆண்டில் பெண்கள் கிரிக்கெட்டை சேர்ப்பது உறுதிப்படுத்தப்படுவது தொடர்பாக வரும் நாட்களில் ஒரு அறிக்கையை வெளியிடும் காமன்வெல்த் விளையாட்டு .

” அடுத்த இரண்டு நாட்களில் அல்லது நாளை கூட பெண்கள் ஒரு அறிக்கையை வெளியிடப் போகிறார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். எட்ஜ்பாஸ்டனில் உள்ள காமன்வெல்த் விளையாட்டு இல் விளையாடுவீர்கள். அவர்கள் அதைப் பெறுவார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் , இது அருமையாக இருக்கும், “என்று கேட்டிங் கூறினார்.

இலங்கை மற்றும் பாகிஸ்தானின் பாதுகாப்பு நிலைமை பற்றியும் எம்.சி.சி குழு விவாதித்தது. இலங்கையின் நிலைமை குறித்து, குழு உறுப்பினர் குமார் சங்கக்காரர், இங்கிலாந்து சுற்றுப்பயணம் இலங்கையில் திட்டமிடப்பட்டபடி தொடரும் என்று எதிர்பார்த்தார்.

“பாதுகாப்பு மற்றும் அச்சுறுத்தல் நிலை குறித்து அனைத்து நாடுகளும் தங்களது சுயாதீனமான மதிப்பீடுகளை செய்கின்றன, அந்த கேள்விகளை நான் உணர்கிறேன் இப்போது வரை மிகவும் திருப்திகரமாக பதில் அளிக்கப்பட்டுள்ளது. இங்கிலாந்து சுற்றுப்பயணத்திற்கு மாறுவதை நான் காணவில்லை, ஆனால் விவாதங்கள் முன்னோக்கி செல்வதை நாங்கள் காண்போம். இலங்கையில் சிக்கலான காலங்களில் நான் கிரிக்கெட் விளையாடியுள்ளேன், அணிகளுக்கு அந்த ஏற்பாடுகளை நாங்கள் செய்துள்ளோம் நாட்டிற்கு சுற்றுப்பயணம் செய்ய, “சங்கக்காரா கூறினார்.

பாகிஸ்தானைப் பற்றி பேசிய கேட்டிங், சில பாதுகாப்புக் கவலைகள் இன்னும் நாட்டில் உள்ளன என்றும், அனைவரையும் மகிழ்விக்க முதலில் கவலைகள் ஒழிக்கப்பட வேண்டும் என்றும் கூறினார்.

“நாங்கள் பிசிபி நிர்வாக இயக்குனர் வாசிம் கானிடமிருந்து ஒரு சுருக்கமான விளக்கக்காட்சியைக் கொண்டிருந்தோம். எம்.சி.சி யாக, இன்னும் சில பாதுகாப்பு சிக்கல்கள் இருப்பதை நாங்கள் காணலாம் என்று நினைக்கிறேன், ஆனால் அவற்றைக் கடக்க முடியுமா என்று நான் சந்தேகிக்கிறேன், எல்லோரும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறார்கள், பிறகு நான் இல்லை எங்களால் ஒழுங்கமைக்க முடியாத காரணங்கள் ஏன் என்று பார்க்கவில்லை அங்கு ஒரு எம்.சி.சி சுற்றுப்பயணம், மற்றும் பிற அணிகள் அங்கு விளையாடுவது எவ்வளவு பாதுகாப்பானது என்பதை தங்கள் சொந்த மதிப்பீட்டை செய்ய வேண்டும். மக்களை விட இது மிகவும் பாதுகாப்பானது என்பதை அவர்கள் நம்புவதற்கு நீண்ட காலம் இருக்காது என்று ஒருவர் நம்புகிறார், அவ்வாறானவுடன், எம்.சி.சி ஒரு சுற்றுலா விருந்தை அனுப்புவதைப் பார்க்கும், “என்று கேட்டிங் கூறினார். (ANI)

admin Author