அறுவை சிகிச்சையின் போது ஒரு மனிதனின் பற்கள் தொண்டையில் சிக்கிக்கொண்டன. அவர்களை வெளியேற்ற ஒரு வாரத்திற்கு மேலாக அறுவை சிகிச்சை நிபுணர்கள் எடுத்தனர். – இன்சைடர்

<பிரிவு வகுப்பு = "" தரவு-உள்ளடக்கம் = "" ஐடி = "எல்-பிரதான-உள்ளடக்கம்"> <பிரிவில்> <பிரிவில்> <பிரிவில்> <பிரிவில்> <எண்ணிக்கை தரவு- e2e-name = "image-figure-image" data-media-container = "image" data-type = "img" id = "img-936161"> பற்கள் <இடைவெளி>

பல்வகைகள் அவரது குரல்வளையில் சுமார் ஒரு வாரம் தங்க வைக்கப்பட்டன.
BMJ உடன் உடன் <பிரிவு தரவு-இடுகை-உள்ளடக்கம் = "" தரவு-தட-பக்கம்-பகுதி = "இடுகை" ஐடி = "எல்-உள்ளடக்கம்"> <பிரிவில்> <கட்டுரை>

<பிரிவு தரவு-இடுகை-வகை = "இடுகை" தரவு-தட-உள்ளடக்கம் = "">

  • சமீபத்தில் வெளியிடப்பட்ட வழக்கு ஆய்வு .
  • 72 வயதான அந்த நபர் அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு அவசர அறைக்குச் சென்றார், ஏனெனில் அவருக்கு மூச்சு விடுவதில் சிரமம் இருந்தது மற்றும் இரத்தத்தை இருமிக் கொண்டிருந்தது.
  • அவரது பல்வரிசைகள் அவரது குரல்வளையில் பதிந்திருப்பதைக் கண்டறிய மருத்துவர்களுக்கு எட்டு நாட்கள் பிடித்தன.
  • உருப்படி வெற்றிகரமாக அகற்றப்பட்டது.
  • மேலும் தகவலுக்கு INSIDER இன் முகப்புப்பக்கத்தைப் பார்வையிடவும் .

உங்கள் கண்ணாடியைக் கண்டுபிடிக்க முடியாத அந்த விஷயம் உங்களுக்குத் தெரியும், ஆனால் அவை உங்கள் தலையில் இருந்தனவா? அறுவைசிகிச்சைக்குப் பிறகு ஒரு வாரத்திற்கும் மேலாக தெரியாமல் தனது குரல்வளையில் பல்வரிசைகளை வைத்திருந்த ஒரு மனிதனுக்கு அது அப்படித்தான் இருந்தது – மிகவும் மோசமானது.

72 வயதான நபர் அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு அவசர அறைக்குச் சென்றார், ஏனெனில் அவருக்கு மூச்சு விடுவதில் சிரமம், வலி ​​மற்றும் விழுங்குவதில் சிரமம் இருந்தது, மற்றும் இரத்தத்தை இருமிக் கொண்டிருந்தது, தி பி.எம்.ஜே.யில் வெளியிடப்பட்ட ஒரு வழக்கு ஆய்வு .

அறுவை சிகிச்சைக்கு ஆறு நாட்களுக்குப் பிறகு அவர் முதன்முதலில் அவசர அறைக்குச் சென்றபோது, ​​அவருக்கு நிமோனியா இருப்பது கண்டறியப்பட்டது மற்றும் தொற்று மற்றும் இருமலுக்கு சிகிச்சையளிக்க மருந்து வழங்கப்பட்டது. ஆனால் இரண்டு நாட்களுக்குப் பிறகு, அவர் அவசர அறைக்குத் திரும்பினார்.

அடையாளம் வெளியிடப்படாத மனிதன், மோசமான அறிகுறிகளை அனுபவித்தான். முன்னர் விவரிக்கப்பட்ட அறிகுறிகளுக்கு மேலதிகமாக, அவர் அதிகரித்த வலி, குரல் இழப்பு ஆகியவற்றை அனுபவித்து வருவதாகவும், அவர் பரிந்துரைத்த மருந்துகளை விழுங்க முடியவில்லை என்றும் அந்த நபர் கூறினார்.

இந்த நேரத்தில், மருத்துவர்கள் குற்றவாளியைக் கண்டுபிடித்தனர்: அவரது குரல்வளையில் ஒரு ஜோடி பல்வகைகள் பதிவாகியுள்ளன. அந்த நபர் அதிர்ச்சியடைந்தார் – முந்தைய வாரம் அறுவை சிகிச்சை செய்தபோது மருத்துவமனையில் பற்களை இழந்துவிட்டதாக அவர் நினைத்தார், வழக்கு ஆய்வின்படி.

மேலும் வாசிக்க: பல் மருத்துவர்கள் 7 வயது சிறுவனின் வாயிலிருந்து 500 க்கும் மேற்பட்ட பற்களை இழுத்தனர்

< p class = ""> அவரது குரல்வளையில் பல்வகைகள் எவ்வாறு முடிவடைந்தன என்பது உடனடியாகத் தெரியவில்லை.

பி.எம்.ஜே வழக்கு அறிக்கைகளின் இணை ஆசிரியர் டாக்டர் ரூய் அமரல் மென்டிஸ் அசோசியேட்டட் பிரஸ் இந்த வழக்கு மருத்துவர்-நோயாளி தொடர்பு எவ்வளவு முக்கியமானது என்பதை விளக்குகிறது.

“பாதுகாப்பான பக்கத்தில் இருங்கள்” என்று அவர் கூறினார். “உங்கள் வாயில் என்ன நடக்கிறது என்பதை உங்கள் மருத்துவரிடம் தெரிவிக்கவும்.”

பற்களை அகற்ற இரண்டாவது அறுவை சிகிச்சை தேவைப்பட்டது. ஆறு நாட்களுக்குப் பிறகு அவர் மருத்துவமனையில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார்.

<பிரிவில்> <பிரிவில்> <பிரிவு தரவு- e2e-name = "see-also-wrapper" data-track-event-label = "see-also"> <பிரிவு தரவு- e2e-name = "பிரபலமான-வீடியோ-ரேப்பர்" தரவு-தட-நிகழ்வு-லேபிள் = "இப்போது-பார்க்க"> <பிரிவு தரவு-தட-பக்கம்-பகுதி = "கீழே இடுகை"> <பிரிவு தரவு- e2e-name = "வகை-ரேப்பர்" தரவு-தட-நிகழ்வு-லேபிள் = "வகை"> <இடைவெளி> மேலும்: உடன் பற்கள் அறுவை சிகிச்சை உடல்நலம் பல்வகைகள் <ப> செவ்ரான் ஐகான் இது விரிவாக்கக்கூடிய பிரிவு அல்லது மெனு அல்லது சில நேரங்களில் முந்தைய / அடுத்த வழிசெலுத்தல் விருப்பங்களைக் குறிக்கிறது. <பாதை d = "M.7.7l6.5 7 6.5-7" fill = "none" பக்கவாதம் = "# 848F91" பக்கவாதம்-வரிவடிவம் = "சதுரம்">

<பிரிவு தரவு-தட-பக்கம்-பகுதி = "கீழே இடுகை"> <பிரிவு தரவு- e2e-name = "கீழே-பிரதான-நெடுவரிசை" தரவு-தட-நிகழ்வு-லேபிள் = "rec-taboola-below-main-column" id = "below-main-column"> <ஒதுக்கி வகுப்பு = "" தரவு-ரெயில் = "" ஐடி = "எல்-ரைட்ரெயில்"> <பிரிவு தரவு-தட-பக்கம்-பகுதி = "ஆர்ஆர்"> <பிரிவு தரவு- e2e-name = "வலது-ரயில் -1" தரவு-தட-நிகழ்வு-லேபிள் = "ரெக்-தபூலா-வலது-ரெயில் -1" ஐடி = "வலது-ரயில் -1"> <பிரிவு தரவு- e2e-name = "வலது-ரயில் -2" தரவு-தட-நிகழ்வு-லேபிள் = "ரெக்-தபூலா-வலது-ரயில் -2" ஐடி = "வலது-ரயில் -2"> <பிரிவு தரவு- e2e-name = "தலையங்கம்-பிரபலமான தரவு" தரவு-பிரபலமான-மறு சுழற்சி = "" தரவு-தட-நிகழ்வு-லேபிள் = "தலையங்க-பக்கப்பட்டி">

<இடைவெளி> பிரபலமான உடன்

ட்ரம்பை அவதூறாக பேசினால் தனது திரைப்படங்களை புறக்கணிப்பதாக அச்சுறுத்திய ரசிகர்களை சாமுவேல் எல். ஜாக்சன் கேலி செய்தார்: ‘நான் ஏற்கனவே அந்த காசோலையைப் பெற்றேன்’

<பிரிவு தரவு- e2e-name = "தலையங்கம்-பிரபலமான தரவு" தரவு-பிரபலமான-மறு சுழற்சி-ஒட்டும் = "" தரவு-தட-நிகழ்வு-லேபிள் = "தலையங்க-பக்கப்பட்டி">

<இடைவெளி> பிரபலமான உடன்

அமேசான் இப்போது ஒரு படகு வடிவ பூல் மிதவை 6 பேருக்கு பொருந்தும் மற்றும் உள்ளமைக்கப்பட்ட குளிரூட்டியை விற்கிறது

<பிரிவு தரவு- e2e-name = "தலையங்கம்-பிரபலமான தரவு" தரவு-பிரபலமான-மறு சுழற்சி-ஒட்டும் = "" தரவு-தட-நிகழ்வு-லேபிள் = "தலையங்க-பக்கப்பட்டி">

<இடைவெளி> பிரபலமான உடன்

மேரிலேண்ட் தாய் ஒருவர் தனது குடும்பத்தினரை ஒரு அவுட் பேக் ஸ்டீக்ஹவுஸை விட்டு வெளியேறும்படி கூறப்பட்டதாகக் கூறுகிறார், ஏனெனில் சிறப்புத் தேவைகளைக் கொண்ட தனது 4 வயது மகன் மிகவும் சத்தமாக இருந்தான்

<பிரிவு தரவு- e2e-name = "தலையங்கம்-பிரபலமான தரவு" தரவு-பிரபலமான-மறு சுழற்சி-ஒட்டும் = "" தரவு-தட-நிகழ்வு-லேபிள் = "தலையங்க-பக்கப்பட்டி">

<இடைவெளி> பிரபலமான உடன்

இளவரசர் ஹாரி மற்றும் மேகன் மார்க்கலின் நண்பர்கள் தங்கள் பி.டி.ஏ காரணமாக இரவு விருந்துகளுக்கு அழைப்பதை நிறுத்திவிட்டதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் ஒரு ஆசாரம் நிபுணர் அவர்கள் ஒரு புள்ளி இருப்பதாகக் கூறுகிறார்

<பிரிவு தரவு- e2e-name = "தலையங்கம்-பிரபலமான தரவு" தரவு-பிரபலமான-மறு சுழற்சி-ஒட்டும் = "" தரவு-தட-நிகழ்வு-லேபிள் = "தலையங்க-பக்கப்பட்டி">

<இடைவெளி> பிரபலமான உடன்

‘அமெரிக்காவில் வாழ சிறந்த இடத்தில்’ வாழ்க்கை உண்மையில் எப்படி இருக்கிறது, அங்கு நேரடி இசை மற்றும் வேலைகள் ஏராளமாக உள்ளன, ஆனால் நீங்கள் தினசரி போக்குவரத்து நெரிசல்கள் மற்றும் கடுமையான கோடைகாலங்களை எதிர்த்துப் போராட வேண்டும்

<பிரிவில்> <ப> ஐகானை மூடு ஒரு ‘எக்ஸ்’ ஐ உருவாக்கும் இரண்டு குறுக்கு கோடுகள். இது ஒரு ஊடாடலை மூடுவதற்கான வழியைக் குறிக்கிறது அல்லது அறிவிப்பை நிராகரிக்கிறது. <பாதை d = "M16.1 16.1l-15-15M1.1 16.1l15-15" பக்கவாதம்-வரிவடிவம் = "சதுரம்" பக்கவாதம்-அகலம் = "1.5"> <இடைவெளி> சரிபார்ப்பு குறி ஐகான் ஒரு காசோலை குறி. இது உங்கள் நோக்கம் கொண்ட தொடர்பு உறுதிப்படுத்தப்படுவதைக் குறிக்கிறது. <பாதை d = "M.7 6.2l4.9 5.5L15.7.7" fill = "none" பக்கவாதம் = "# fff" பக்கவாதம்-வரிவரிசை = "சதுரம்"> உடன்

admin Author