போயபதியின் திரைப்படத்தில் அல்லு அரவிந்தின் ஆச்சரியம் அறிவிப்பு – குல்டே

பாக்ஸ் ஆபிஸில் வினயா வித்யா ராமாவின் பேரழிவுகரமான நடிப்பை இடுகையிடுங்கள், தெலுங்கு திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் இயக்குனர் போயபதி ஸ்ரீனுவுடன் கைகோர்க்க கவலைப்படுவதாகக் கூறப்படுகிறது, ஏனெனில் அவர் ஒரு திரைப்படத்தில் மிகைப்படுத்தப்பட்ட பட்ஜெட்டுகள் இருப்பதால். இங்கே ஆச்சரியமான செய்தி வருகிறது.

பாலகிருஷ்ணாவுடன் போயபதியின் படம் கிக்ஸ்டார்ட் செய்யப்பட வேண்டும் என்றாலும், அது எடுக்கப்படவில்லை. அதே நேரத்தில், அகில் மற்றும் ஆர்எக்ஸ் 100 ஹீரோ கார்த்திகேயாவுடன் அவர் வதந்தி பரப்பிய படங்களும் பின் பர்னரில் வைக்கப்பட்டுள்ளன. ஆனால் அவர் இப்போது கீதா ஆர்ட்ஸின் ஸ்கிரிப்ட்டில் பணிபுரிவதாகக் கூறப்படுகிறது, மேலும் அல்லு அர்ஜுன் மூன்று பின்-பின் திட்டங்களில் பிஸியாக இருப்பதால், இந்த படம் நிச்சயமாக அவருக்கு இல்லை.

“சாரினோடு போன்ற ஒரு சூப்பர் ஹிட்டை எங்களுக்கு வழங்கியவர் போயபதி கரு. எனவே, நாங்கள் மீண்டும் ஒரு திட்டத்திற்காக அணிசேர்கிறோம் என்பதை அறிவிப்பதில் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்” என்று அல்லு அரவிந்த், குனா 369 இன் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் கூறினார். போயபதியின் கூட்டாளியான அர்ஜுன் ஜந்தியாலா இயக்கியுள்ளார். அது நிச்சயமாக ஆச்சரியமான வெளிப்பாடு செய்தி.

அப்படியிருந்தும் இந்த படத்தின் ஹீரோ என்ன? சிரு-போயபதியின் இந்த காம்போ நீண்ட காலமாக கேட்கப்படுவதால் அல்லு அரவிந்த் மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவிக்காக இதைச் செய்கிறாரா? அல்லது விஜய் தேவர்கொண்டா போன்ற எந்த வெளி ஹீரோவையும் ஒரு குறியீட்டுக்காக கொண்டு வருகிறார்களா? பார்ப்போம்.

admin Author