ஜபரியா ஜோடி நட்சத்திரங்களான சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா மற்றும் பரினிதி சோப்ரா ஆகியோருடன் கரீனா கபூர் கான் கால் அசைக்கிறார்; PICS – PINKVILLA ஐக் காண்க

கபீனா கபூர் கான் மற்றும் பிற டான்ஸ் இந்தியா டேன் நீதிபதிகளுடன் ஜபரியா ஜோடி நட்சத்திரங்கள் பரினிதி சோப்ரா மற்றும் சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா ஆகியோர் கால் அசைக்கிறார்கள். புகைப்படங்களை இங்கே பாருங்கள்.

கரீனா கபூர் கான் டான்ஸ் இந்தியா டேன் சீசன் 7 மூலம் தனது பிரமாண்டமான தொலைக்காட்சி அறிமுகத்திற்காக தொடர்ந்து செய்தி வெளியிட்டு வருகிறார். உண்மையில், மிக சமீபத்தில், மலாக்கா அரோரா தனது வரவிருக்கும் படத்தின் படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருப்பதால், வரவிருக்கும் எபிசோடிற்காக நடிகைக்காக முடுக்கிவிடுவார் என்று செய்திகள் வந்துள்ளன.

அதேசமயம், கரீனா சமீபத்தில் லண்டனுக்குச் செல்வதற்கு முன்பு ஜபரியா ஜோடி நட்சத்திரங்களான பரினிதி சோப்ரா மற்றும் சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா ஆகியோருடன் படப்பிடிப்பு நடத்தினார். நடிகையின் படங்கள் வெளியே இருந்தன, அவர் நிச்சயமாக ஒவ்வொரு பிட்டையும் பிரமிக்க வைக்கிறார், இப்போது, ​​அவர்களுடன் நடனமாடும் படங்களும், டான்ஸ் இந்தியா டான்ஸின் நீதிபதிகளும் ரவுண்டுகளைச் செய்து வருகின்றனர். அதன் தோற்றத்திலிருந்து, எல்லோரும் மேடையில் ஒரு நல்ல நேரத்தை அனுபவித்து வருகிறார்கள், அது உண்மையில் ரசிகர்களின் உற்சாக நிலைகளை அதிகரித்தது. புகைப்படங்களை இங்கே பாருங்கள்:

(ALSO READ: தில்ஜித் டோசன்ஜ்: நற்செய்தி இணை நட்சத்திரம் கரீனா கபூர் கானுடன் இணைந்து பணியாற்றுவது வேடிக்கையாக உள்ளது

மலாக்காவைத் தவிர, சகோதரி கரிஷ்மா கபூரும் சிறப்பு நீதிபதியாக கரீனாவுக்கு அடியெடுத்து வைத்தார், மேலும் அத்தியாயம் ஒருவர் எதிர்பார்த்ததைப் போலவே மிகச்சிறந்ததாக மாறியது. இதற்கிடையில், இர்ஃபானுடன் இணைந்து நடிக்கவிருக்கும் ஆங்ரேஸி மீடியம் படத்திற்காக கரீனா செய்திகளில் வந்துள்ளார். நடிகை அக்‌ஷய் குமார் , தில்ஜித் டோசன்ஜ், மற்றும் கியாரா அத்வானி நடித்த குட் நியூஸ் மற்றும் அமீர்கான் உடன் இணைந்து நடிக்கும் லால் சங் சதா ஆகிய படங்களிலும் நடிப்பார்.

admin Author