ஆட்சேபிக்கத்தக்க வீடியோக்களை வெளியிட்டதற்காக மும்பை சைபர் போலீசாரால் அஜாஸ் கான் கைது செய்யப்பட்டார் – நியூஸ் 18

சர்ச்சைக்குரிய நடிகர் அஜாஸ் கான் வகுப்புவாத வெறுப்பை ஊக்குவிக்கும் ஆட்சேபனைக்குரிய வீடியோக்களை வெளியிட்டதற்காக போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

Ajaz Khan Arrested by Mumbai Cyber Police for Posting Objectionable Videos
பட உபயம்: அஜாஸ் கான் / ட்விட்டர்

சர்ச்சைக்குரிய நடிகர் அஜாஸ் கான் மும்பை சைபர் பொலிஸால் வகுப்புவாத வெறுப்பை ஊக்குவிக்கும் ஆட்சேபனைக்குரிய வீடியோக்களை வெளியிட்டதாக கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக அதிகாரி ஒருவர் வியாழக்கிழமை ஏ.என்.ஐ.

மும்பை காவல்துறை செய்தித் தொடர்பாளர் ஒருவர் கூறுகையில், சில வீடியோக்களுடன் சைபர் போலீசாருக்கும் புகார்கள் வந்துள்ளன, அவை சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகிவிட்டன. “அஜாஸ் கான் இந்த வீடியோக்களை ஆட்சேபகரமான உள்ளடக்கத்துடன் உருவாக்கியுள்ளார் / பதிவேற்றியுள்ளார் என்பது முக்கியமாக மதத்தின் அடிப்படையில் வெவ்வேறு குழுக்களிடையே பகைமையை ஊக்குவிக்கிறது, மேலும் பொதுமக்கள் மத்தியில் வெறுப்பை ஏற்படுத்துகிறது” என்று காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது.

மும்பை காவல்துறை: நடிகர் அஜாஸ் கான் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார், மதத்தின் அடிப்படையில் வெவ்வேறு குழுக்களிடையே பகைமையை ஊக்குவிக்கும், மற்றும் பொதுமக்கள் மத்தியில் வெறுப்பை ஏற்படுத்திய ஆட்சேபகரமான உள்ளடக்கத்துடன் வீடியோக்களை உருவாக்கி / பதிவேற்றியதாக அவர் மீது வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது. pic.twitter.com/Xm4ND6XXmJ

– ANI (@ANI) ஜூலை 18, 2019

விசாரணையின் பின்னர், அஜாஸ் புதன்கிழமை கைது செய்யப்பட்டார், மேலும் இது தொடர்பாக மேலும் விசாரணை நடந்து வருகிறது.

அவர் மீது இந்திய தண்டனைச் சட்டம் மற்றும் தகவல் தொழில்நுட்பச் சட்டத்தின் பல பிரிவுகளின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. 67 இது ஐந்து ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் / அல்லது 5,00,000 ரூபாய் அபராதத்தை ஈர்க்கும்.

இது அஜாஸின் முதல் தூரிகை அல்ல. இதற்கு முன், அக்டோபர் 2018 இல், முன்னாள் பிக் பாஸ் போட்டியாளரை மும்பையில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலில் இருந்து தடைசெய்யப்பட்ட சைக்கோஆக்டிவ் மருந்துகள் வைத்திருந்ததாக போதைப்பொருள் தடுப்பு செல் கைது செய்தது. தடைசெய்யப்பட்ட போதைப்பொருள், தடைசெய்யப்பட்ட எம்.டி.எம்.ஏ எக்ஸ்டஸி ‘(அல்லது, மோலி) மாத்திரைகளின் எட்டு மாத்திரைகள் 2.30 கிராம் எடையுள்ளவை, அவை ரேவ் பார்ட்டிகளில் இளைஞர்களிடையே பிரபலமாக உள்ளன. கான் வாஷி நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டார், இது அவரை போலீஸ் காவலில் வைத்தது, மேலும் அவரது மற்ற கூட்டாளிகளைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான மேலதிக விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன.

மேலும், 2016 ஆம் ஆண்டில், ஒரு வணிக திட்ட முன்மொழிவை வழங்கிய ஒரு அழகு கலைஞருக்கு ஆபாச படங்கள் மற்றும் மோசமான செய்திகளை அனுப்பிய குற்றச்சாட்டில் அவர் கைது செய்யப்பட்டு ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

பிக் பாஸின் ஏழாவது சீசனில் கான் பங்கேற்றார். பின்னர், காமெடி நைட்ஸ் பச்சாவ், பாக்ஸ் கிரிக்கெட் லீக் மற்றும் காமெடி நைட்ஸ் வித் கபிலிலும் தோன்றினார். ரக்த் சாருத்ரா, தூக்குடு மற்றும் டெம்பர் போன்ற பெரிய பட்ஜெட் பிராந்திய படங்களிலும் பணியாற்றியுள்ளார். பிக் பாஸ் 7 இல் அவர் காட்டிய திறமையே அவரை தொலைக்காட்சி பார்வையாளர்களிடையே அறியப்பட்ட முகமாக மாற்றியது.

(IANS இன் உள்ளீடுகளுடன்)

மேலும் தகவலுக்கு @ News18Movies ஐப் பின்தொடரவும்

admin Author