2019 இன் எச் 1 இன் முதல் 20 தொலைபேசிகள் – ஜிஎஸ்மரெனா.காம் செய்தி – ஜிஎஸ்மரேனா.காம்

2019 ஆம் ஆண்டின் முதல் பாதியில் புத்தகங்களில் இது என்ன தொலைபேசிகளைக் கொண்டு வந்தது, அவற்றில் எது உண்மையில் உங்கள் கவனத்தை ஈர்த்தது என்பதைப் பார்க்க வேண்டிய நேரம் இது.

2019 இன் எச் 1 இன் சிறந்த 20 தொலைபேசிகள்

கீழேயுள்ள பட்டியலில் உள்ள 20 தொலைபேசிகளைப் பார்த்தால் ஒரு சுவாரஸ்யமான புள்ளிவிவரம் உள்ளது. நோக்கியாவை நோக்கியா 9 ப்யூர் வியூ பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறது, ஒப்போ பட்டியலில் எஃப் 11 ப்ரோ உள்ளது, ஹவாய் முழு பி 30 வரிசையையும் கொண்டுள்ளது, சியோமி 5 தொலைபேசிகளையும், சாம்சங் முன்னோடியில்லாத வகையில் 10 தொலைபேசிகளையும் கொண்டுள்ளது.

ஒரு கணம் யோசித்துப் பாருங்கள் – கடந்த ஆறு மாதங்களில் வெளிவரும் ஒவ்வொரு சுவாரஸ்யமான தொலைபேசியும் சாம்சங் தயாரித்தது. இது சுவாரஸ்யமாக இருக்கிறது, இது சாம்சங்கின் புதிய மற்றும் மேம்பட்ட மிட்ரேஞ்ச் வரிசை மிகவும் பிரபலமானது என்பதற்கான தெளிவான அறிகுறியாகும்.

கேலக்ஸி ஏ 50, கேலக்ஸி எஸ் 10 + மற்றும் கேலக்ஸி எம் 20 போன்ற தொலைபேசிகள் முதல் ஐந்து இடங்களில் உள்ளன.

சியோமியின் ரெட்மி நோட் 7, ஜனவரி மாதம் வெளிவந்தது, இது 2019 ஆம் ஆண்டின் முதல் ஆறு மாதங்களில் மிகவும் பிரபலமான தொலைபேசியாகும், ஆனால் அதை சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ 50 நெருக்கமாகப் பின்தொடர்கிறது, இது இரண்டு மாதங்களுக்குப் பிறகு மார்ச் மாதத்தில் வந்தது. கூடுதல் மாதம் அல்லது இரண்டு கொடுக்கப்பட்டால் கேலக்ஸி ஏ 50 இங்கே முதலிடத்தில் இருந்திருக்கலாம்.

இப்போது 2019 ஆம் ஆண்டின் எச் 2 இல் எங்கள் கவனத்தை ஈர்க்கும் சாதனங்களில் எங்கள் கவனத்தை செலுத்துவோம். விடுமுறை காலம் நெருங்கும் போது தயாரிப்பாளர்கள் உண்மையிலேயே சிறந்ததைக் கொடுப்பதால், ஆண்டின் சிறந்த பாதியாக இது இருக்கும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம்.

admin Author