சமந்தா ஓவர் கிராஸிங் ஹப்பியின் சிறந்தது – மிர்ச்சி 9

<கட்டுரை ஐடி = "பிந்தைய 477217" உருப்படிகள் = "" உருப்படி வகை = "https://schema.org/Article">

சமந்தா அக்கினேனி நாக சைதன்யா அக்கினேனி சிறந்த சமந்தாவின் சமீபத்திய தனி பிளாக்பஸ்டர் ‘ஓ பேபி’ சுமார் ரூ. அமெரிக்க பாக்ஸ் ஆபிஸில் 5.5 கோடி ரூபாய் இந்த ஆண்டின் மிகப்பெரிய வெற்றிகளில் ஒன்றாகும், ஆனால் இன்றுவரை அவரது கணவனின் சிறந்ததை விட அதிகமாக உள்ளது.

நாக சைதன்யா வாழ்க்கையின் சிறந்த தனி நடிப்பு ‘மஜிலி’. இப்போது, ​​‘ஓ பேபி’ தனது பிளாக்பஸ்டரைக் கடந்துவிட்டார். சுவாரஸ்யமாக, சாம் சாயின் மிகப்பெரிய தனி பிளாக்பஸ்டரில் முன்னணி பெண்மணியும் ஆவார்.

‘மஜிலி’ 99 799 K ஐ சேகரித்தாலும், ‘ஓ பேபி’ 9 809,693 சேகரித்து இன்னும் எண்ணி வருகிறது. மொத்தம் ஒரு மில்லியன் டாலர்களை வசூலிக்க படம் இயங்குகிறது. இது மிகவும் புகழ்ச்சி அளிக்கிறது! அவளுடைய பக்கத்தில் திறமை மற்றும் அதிர்ஷ்டம் இரண்டுமே இருப்பதால் அவள் அதற்கு தகுதியானவள்.

பல ஆண்டுகளாக, சமந்தா படிப்படியாக தனது சொந்த நட்சத்திரமாக உருவெடுத்துள்ளார். இது அவர் தேர்ந்தெடுத்த பாத்திரங்களைப் பற்றியது மட்டுமல்ல, பாக்ஸ் ஆபிஸ் புள்ளிவிவரங்களும் அவரது வரவுகளைச் சேர்த்துள்ளன.

அக்கினேனி மருமகள் தனக்கென ஒரு முக்கிய இடத்தை செதுக்கியிருப்பதைப் பார்ப்பது நல்லது, இது அவளுக்குத் தொடர உதவும். ஹோப், ஒரு தொழில் வாழ்க்கையை வரையறுக்கும் படம் போன்ற ஒரு திடமான படம் மிக விரைவில் வரும். < img alt = "விஷயங்கள்-எளிதானவை-அவை-தோன்றும்-ஒய்.எஸ்-ஜெகன்" உயரம் = "150" src = "https://www.mirchi9.com/wp-content/uploads/2019/07 /Things-Not-Easy-As-They-Appear-for-YS-Jagan-1-150x150.jpg "width =" 150 "> தவறவிடாதீர்கள் விஷயங்கள் ஜெகனுக்காக அவர்கள் தோன்றுவது எளிதல்லவா? ஒய்.எஸ். ஜெகன் மோகன் ரெட்டியின் அரசு 2019-20 நிதியாண்டிற்கான 2,27,974 கோடி பட்ஜெட்டை தாக்கல் செய்துள்ளது. இது …  அன்புள்ள தோழர் தோல்வியடையலாம், வேலை செய்யலாம் - விஜய் தேவரகொண்டா தவறவிடாதீர்கள் அன்புள்ள தோழர் மே ஃபெயில், மே ஒர்க் -தேவரகொண்டா முதல் முறையாக, விஜய் தேவரகொண்டாவின் வரவிருக்கும் ‘அன்புள்ள தோழர்’ திரைப்படம் …  Pulivendula அமராவதியை விட சிறந்த ஒப்பந்தத்தை பெறுகிறது தவறவிடாதீர்கள் புலிவெண்டுலா அமராவதியை விட சிறந்த ஒப்பந்தத்தைப் பெறுகிறார் ஒய்.எஸ். ஜெகன் மோகன் ரெட்டியின் அரசாங்கத்தால் மறுநாள் தாக்கல் செய்யப்பட்ட 2.28 லட்சம் பட்ஜெட்டில், …  ராதிகா ஆப்தே லவ் மேக்கிங் வீடியோ கசிந்தது தவறவிடாதீர்கள் பாலையா ஹீரோயினின் காதல் கசிந்தது நாங்கள் என்றாலும், தெலுங்கு பார்வையாளர்கள் ராதிகா ஆப்தேவை ஒரு நடிகையாக நினைவில் வைத்திருக்கிறார்கள் … Ninu முன்னோட்டம் வீடானி நீதானு நேனே தவறாதீர்கள் நினு வீடானி நீதானு நேனே விமர்சனம்: அரை-பாஸ் பாட்டம் லைன் எங்கள் மதிப்பீடு 2.25 / 5 சென்சார் ‘யுஏ’ சான்றளிக்கப்பட்ட படம் நினு வீடானி …

admin Author