அர்ஜுன் ரெட்டி நட்சத்திரம் விஜய் தேவரகொண்டா ஷாஹித் கபூரின் கபீர் சிங்கைப் பார்க்க மறுத்துவிட்டார்: ‘நான் ஏன் பார்ப்பேன் … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

தெலுங்கு ஹிட் அர்ஜுன் ரெட்டியில் பாராட்டப்பட்ட நடிப்பிற்குப் பிறகு புகழ் பெற்ற நடிகர் விஜய் தேவரகொண்டா, படத்தின் ரீமேக் கபீர் சிங்கைப் பார்ப்பதில் தனக்கு விருப்பமில்லை என்று கூறியுள்ளார். அசல், சந்தீப் ரெட்டி வாங்கா இயக்கிய இந்தி படத்தில் ஒரு மது, தவறான மருத்துவ மாணவரின் மைய வேடத்தில் நடிகர் ஷாஹித் கபூர் நடித்திருக்கிறார்.

தனது வரவிருக்கும் அன்புள்ள தோழருக்கான பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் பேசிய தேவரகொண்டாவிடம் கபீர் சிங்கைப் பார்த்தீர்களா என்று கேட்கப்பட்டது, அதற்கு அவர் பதிலளித்தார், சினிமா எக்ஸ்பிரஸ் படி, “ஷாஹித் அந்தப் படத்தைச் செய்துள்ளார், அவர் அந்தக் கதாபாத்திரத்தின் வழியாகச் சென்றுவிட்டார், எதுவும் இல்லை நான் அதை மீண்டும் பார்க்க வேண்டும். கதை எனக்குத் தெரியும், நான் அந்தப் படத்தைச் செய்திருக்கிறேன், நான் ஏன் மீண்டும் பார்ப்பேன்? ”

கபீர் சிங் இந்த ஆண்டின் அதிக வசூல் செய்த பாலிவுட் படமாக திகழ்ந்தார், இது உள்நாட்டு பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ .250 கோடிக்கு மேல் சம்பாதித்து, தொழில்துறையின் எதிர்பார்ப்புகளை மீறியது. அர்ஜுன் ரெட்டியும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றி பெற்றது. நச்சு ஆண்மையை மகிமைப்படுத்தியதற்காக அர்ஜுன் ரெட்டியை விட கபீர் சிங் – இரண்டு படங்களும் விமர்சிக்கப்பட்டுள்ளன. வாங்கா மற்றும் ஷாஹித் இருவரும் பலமுறை கூற்றுக்களை மறுத்துள்ளனர்.

இதையும் படியுங்கள்: கபீர் சிங் இயக்குனர் சந்தீப் ரெட்டி வாங்கா சர்ச்சைக்குரிய கருத்துக்களுக்காக ட்விட்டரில் மிரட்டினார்: ‘என்ன ஒரு திமிர்பிடித்த, பாலியல் மனிதர்’

அன்பாமா சோப்ராவுடன் சமீபத்தில் ஒரு நேர்காணல், அதில் காதல் என்ற பெயரில் வங்கா வன்காவை மன்னிப்பதாகத் தோன்றியது இணையத்தில் கடுமையாக விமர்சிக்கப்பட்டது. பின்னர் அவர் ஒரு நேர்காணலில் டெக்கான் குரோனிக்கலிடம் கூறினார் , “நான் சொல்ல வேண்டியதை நான் சொல்ல வேண்டியிருந்தது. பின்னர் அவர்கள் எனது கருத்துகளின் பகுதிகளை வெட்டுகிறார்கள். ”

படத்தைப் பார்க்குமாறு வங்கா கேட்டுக்கொண்டிருப்பதாகவும், ஆனால் அவர் தனது முடிவிலிருந்து விலக மாட்டார் என்றும் தேவரகொண்டா கூறினார். அவர் கூறினார், “இந்தி படம் ஒரு பெரிய வெற்றியாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்பினேன், ஏனென்றால் சந்தீப் என் ஆள். ஆனால் எதிர்பாராத விதமாக, இது ஒரு பிளாக்பஸ்டராக மாறியது. Done. அங்கு மேலும் விவாதம் இல்லை. ”

கபீர் சிங் எதிர்மறையான மதிப்புரைகள், விடுமுறை அல்லாத வெளியீட்டு தேதி மற்றும் பல தடைகளை மீறி ஒரு பிளாக்பஸ்டர் ஆகிவிட்டார். படம் வெளியான இரண்டு நாட்களில் ரூ .30 கோடியை சம்பாதித்துள்ள ஹிருத்திக் ரோஷனின் சூப்பர் 30 போட்டியை இப்போது எதிர்கொள்கிறது.

மேலும் தகவலுக்கு @htshowbiz ஐப் பின்தொடரவும்

முதலில் வெளியிடப்பட்டது: ஜூலை 14, 2019 12:16 IST

admin Author