அமேசான் பிரதம தினம்: எல்ஜி டபிள்யூ 30 அரோரா கிரீன் கலர் வேரியண்ட் ரூ .9,999 க்கு விற்பனைக்கு வருகிறது – ஃபர்ஸ்ட் போஸ்ட்

tech2 செய்தி ஊழியர்கள் ஜூலை 14, 2019 11:55:30 IST

எல்ஜி கடந்த மாதம் தனது பட்ஜெட் நட்பு W தொடரை அறிமுகப்படுத்தியது , இதில் எல்ஜி டபிள்யூ 10 , எல்ஜி டபிள்யூ 30 மற்றும் எல்ஜி டபிள்யூ 30 ப்ரோ ஆகியவை அடங்கும். இப்போது நிறுவனம் எல்ஜிடபிள்யூ 30 – அரோரா கிரீன் – க்கான புதிய வண்ண மாறுபாட்டை அறிவித்துள்ளது, இது அமேசான் பிரைம் டே விற்பனையின் போது (ஜூலை 15-16) ரூ .9,999 விலையில் வாங்கப்படும்.

எல்ஜி டபிள்யூ 30 ஒற்றை சேமிப்பு மாறுபாட்டில் 3 ஜிபி ரேம் மற்றும் 32 ஜிபி உள் சேமிப்புடன் வருகிறது. ஸ்மார்ட்போன் ஏற்கனவே தண்டர் ப்ளூ மற்றும் பிளாட்டினம் கிரே வகைகளில் கிடைத்தது, இப்போது இது முதல் முறையாக அரோரா கிரீன் கலர் விற்பனைக்கு திறக்கப்படும்.

( இதையும் படியுங்கள்: எல்ஜி டபிள்யூ 30 முதல் பதிவுகள்: மிக நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு எல்ஜியிடமிருந்து ஒரு நல்ல பட்ஜெட் பிரசாதம் )

அமேசான் பிரைம் டே: எல்ஜி டபிள்யூ 30 அரோரா கிரீன் கலர் வேரியண்ட் ரூ .9,999 க்கு விற்பனைக்கு வருகிறது

எல்ஜி டபிள்யூ 30 தனிப்பயனாக்கக்கூடிய உச்சநிலையைக் கொண்டுள்ளது. படம்: டெக் 2 / நந்தினி யாதவ்

எல்ஜி டபிள்யூ 30 விவரக்குறிப்புகள்

எல்ஜி டபிள்யூ 30 இல் 6.3 இன்ச் எச்டி + டிஸ்ப்ளே உள்ளது, இது டிராப்-நாட்ச் கொண்டது, இது சாதனத்தில் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமராவை கொண்டுள்ளது. W30 இல் மீடியாடெக் ஹீலியோ பி 22 சிப்செட் உள்ளது. இது 3 ஜிபி ரேம் + 32 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் வேரியண்ட்டுடன் வருகிறது.

ஒளியியலைப் பொறுத்தவரை, W30 பின்புறத்தில் 12 MP + 13 MP + 2 MP சென்சார்களுடன் மூன்று கேமராக்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்த சாதனம் 4,000 mAh பேட்டரி, ஃபேஸ் அன்லாக் அம்சம் மற்றும் உடல் கைரேகை சென்சார் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. W30 தண்டர் ப்ளூ, பிளாட்டினம் கிரே மற்றும் அரோரா கிரீன் வண்ணங்களில் கிடைக்கிறது.

ஜூலை 15 ஆம் தேதி இந்தியாவின் சந்திரனுக்கான இரண்டாவது பயணமான சந்திரயான் -2 ஐத் தொடங்கும்போது, ​​எங்கள் அர்ப்பணிப்புள்ள # சந்திரயான் 2 தி மூன் களத்தில் எங்கள் முழு கதைகள், ஆழமான பகுப்பாய்வு, நேரடி புதுப்பிப்புகள், வீடியோக்கள் மற்றும் பலவற்றைக் காணலாம்.

admin Author