மான்செஸ்டர் வானிலை லைவ் புதுப்பிப்புகள் இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து உலகக் கோப்பை 2019 அரையிறுதி: மழையின் மெலிதான வாய்ப்பு

மான்செஸ்டரில் உள்ள ஓல்ட் டிராஃபோர்டு மைதானத்தில் நியூசிலாந்திற்கு எதிரான இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை அரையிறுதி மோதலின் முன்பதிவு நாளின் வானிலை முன்னறிவிப்பு அடுத்த சில மணிநேரங்களில் மழை பெய்ய வாய்ப்பு மிகக் குறைவு என்பதைக் காட்டுகிறது.

Manchester Weather LIVE Updates for India vs New Zealand World Cup 2019 Semifinal: Slim Chance of Rain During India Innings
நியூசிலாந்திற்கு எதிரான அரையிறுதி மோதலுக்காக இந்திய அணி களத்தில் இறங்குகிறது.

அச்சம் போல, ஓல்ட் டிராஃபோர்டு மைதானத்தில் நியூசிலாந்திற்கு எதிரான இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை அரையிறுதி மோதலில் செவ்வாய்க்கிழமை மான்செஸ்டரில் மழை பெய்ததுடன், புதன்கிழமை வரை போட்டி பரவியுள்ளது, ரிசர்வ் நாள் டைவில் வைக்கப்பட்டுள்ளது. செவ்வாய்க்கிழமை அது நிறுத்தப்பட்ட இடத்திலிருந்து போட்டி எடுக்கப்பட்டது. நியூசிலாந்து இந்தியாவை 240 இலக்காக நிர்ணயித்துள்ளது மற்றும் இந்தியாவின் டாப் ஆர்டர் சரிந்துள்ளது, மழைக்காக பிரார்த்தனை செய்யும் ரசிகர்களை அனுப்புகிறது .

சமீபத்திய புதுப்பிப்பு: ஆனால் ஐயோ, மான்செஸ்டரில் சூரியன் நன்றாகவும் உண்மையாகவும் இருக்கிறது, ஓல்ட் டிராஃபோர்டுக்கு மேலேயுள்ள ஒரே மேகங்கள் வெள்ளை நிறத்தில் உள்ளன. காலை மேகமூட்டமாக இருந்தது, ஆனால் மழை இல்லாமல் இருந்தது. அடுத்த சில மணிநேரங்களுக்கும் இது வறண்டதாக இருக்க வாய்ப்புள்ளது, ஆனால் பிபிசி கூறுகையில், “ஒற்றைப்படை கனமான மழை வளர மெலிதான வாய்ப்பு” உள்ளது.

அரையிறுதியின் அனைத்து நேரடி புதுப்பிப்புகளையும் இங்கே பின்பற்றவும்.

வானிலை

அடுத்த சில மணிநேரங்களுக்கு மான்செஸ்டருக்கான வானிலை முன்னறிவிப்பு மரியாதை பிபிசி.

மேகங்கள் மற்றும் சில மழையின் கணிப்பு உள்ளது, 10 சதவிகிதத்திற்கும் குறைவான மழை பெய்ய வாய்ப்புள்ளது. உங்களுக்கு சில சூழல்களைக் கூற, செவ்வாய்க்கிழமை மழை பெய்ய வாய்ப்பு 40 முதல் 50 சதவீதம் வரை இருந்தது.

“புதன்கிழமை வரை வானம் மேகமூட்டத்துடன் இருக்கும், சில நேரங்களில் மேலும் பலத்த மழை பெய்யும். மழைக்கு இடையில் சில பிரகாசமான இடைவெளிகள் சாத்தியமாகும்” என்று முந்தைய இருண்ட முன்னறிவிப்பு கூறியது. பாதரசம் 20 டிகிரி செல்சியஸை 85 சதவிகிதத்திற்கும் அதிகமான ஈரப்பதத்துடன் சுற்றி வருகிறது.

புதன்கிழமை 54 ஓவர்களுக்குக் கீழே பந்து வீசப்பட வேண்டும், 100 முழு கோட்டா அல்ல, நாங்கள் ஒரு முழு போட்டியைப் பெற வாய்ப்புள்ளது என்று வானிலை கணிப்பு தெரிவிக்கிறது.

ரிசர்வ் நாளில், நியூசிலாந்து முதலில் 50 ஓவர் இன்னிங்ஸை முடித்தது, பின்னர் இந்தியா 50 ஓவர் இன்னிங்ஸை நிறைவு செய்யும், வானிலை அனுமதிக்கிறது. நிபந்தனைகளைப் பொறுத்து போட்டி சுருக்கப்படலாம்.

வானிலை முன்னறிவிப்பு தளமான அக்வெவெதர் கூறுகையில், பகல் முழுவதும் வானம் மேகமூட்டத்துடன் இருக்கும், உள்ளூர் நேரம் மதியம் 12 மணி (மாலை 4:30 மணி) மற்றும் உள்ளூர் நேரம் மாலை 5 மணி (9:30 மணி IST).

போட்டி முடிவடைய, இந்தியா குறைந்தது 20 ஓவர்களுக்கு பேட்டிங் செய்ய வேண்டும். புதன்கிழமை ஆட்டத்தை முடிக்க முடியாத நிலையில், ஆட்டம் கழுவப்பட்டால், லீக் கட்டத்தில் நியூசிலாந்தை (11) விட அதிக புள்ளிகள் (15) அடிப்படையில் இந்தியா இறுதிப் போட்டிக்கு தகுதி பெறும்.

கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையில் விராட் கோலியின் ஆட்கள் லீக் அட்டவணையில் முதலிடம் பிடித்தனர், ஆஸ்திரேலியா தனது கடைசி லீக் நிலை ஆட்டத்தை தென்னாப்பிரிக்காவிடம் இழந்தது. ஜூலை 11 ஆம் தேதி எட்க்பாஸ்டனில் நடைபெறும் மற்ற அரையிறுதியில் ஆஸிஸ் இங்கிலாந்துடன் மோதவுள்ளது.

admin Author