தெலுங்கு நடிகர் அமித் புரோஹித் இறந்தார்: அதிதி ராவ் ஹைடாரி தென் – இந்தியா டுடேவிலிருந்து இரங்கல் தெரிவித்துள்ளார்

கடைசியாக தெலுங்கு படமான சம்மோகனத்தில் நடித்த நடிகர் அமித் புரோஹித் இளம் வயதில் காலமானார். அவரது குடும்பத்தினருக்கு இரங்கல் தெரிவிக்க சம்மோகனம் குழு ட்விட்டருக்கு அழைத்துச் சென்றது.

Sammohanam actor Amit Purohit

சம்மோகனம் நடிகர் அமித் புரோஹித்

தெலுங்கு மற்றும் இந்தி படங்களில் நடித்த நடிகர் அமித் புரோஹித் சமீபத்தில் காலமானார். இவர் கடைசியாக தெலுங்கு படமான சம்மோகனத்தில் நடித்தார். அவரது மரணத்திற்கான காரணம் இன்னும் அறியப்படவில்லை.

சம்மோகனம் நடிகர்கள் அதிதி ராவ் ஹைடாரி, சுதீர் பாபு மற்றும் இயக்குனர் மோகன் கிருஷ்ணா இந்திரகாந்தி ஆகியோர் ட்விட்டருக்கு செய்தி பகிர்ந்து கொண்டனர் மற்றும் அவரது அகால மரணம் குறித்து தங்கள் வருத்தத்தை தெரிவித்தனர்.

சம்மோகனத்தில், அமித் அதிதி ராவ் ஹைடாரியின் முன்னாள் காதலனாக நடித்தார் மற்றும் ஒரு நட்சத்திர நடிப்பை வெளிப்படுத்தினார். இரங்கல் தெரிவிக்க நடிகை ட்விட்டருக்கு அழைத்துச் சென்றார். அவரது இடுகை, “அமைதியாக இருங்கள் அமித் புரோஹித், பிரார்த்தனைகள் மற்றும் குடும்பத்திற்கு குணப்படுத்துதல் … ஒரு மென்மையான மென்மையான கடின உழைப்பாளி நபர் விரைவில் சென்றார். #Sammohanam #GoneTooSoon (sic)

அமைதியாக இருங்கள் அமித் புரோஹித், குடும்பத்தினருக்கு பிரார்த்தனை மற்றும் குணப்படுத்துதல் … ஒரு வகையான மென்மையான கடின உழைப்பாளி விரைவில் சென்றார். #Sammohanam #GoneTooSoon இல் உங்கள் விலைமதிப்பற்ற இருப்புக்கு நன்றி

அதிதி ராவ் ஹைடாரி (itaditiraohydari) ஜூலை 11, 2019

சோகமான செய்தியைப் பகிர்ந்துகொண்டு, சுதீர் பாபு எழுதினார், “அமித் புரோஹித்தின் மரணச் செய்தியால் வருத்தமடைந்துள்ளார். அவர் சம்மோகனத்தில் அமித் மல்ஹோத்ரா (சமீராவின் முன்னாள் காதலன்) நடித்தார். மிக விரைவில். அவரது ஆத்மா அமைதியைக் காணட்டும். (sic) ”

அமித் புரோஹித்தின் மரணச் செய்தியால் வருத்தப்படுகிறார். சம்மோகனத்தில் அமித் மல்ஹோத்ரா (சமீராவின் முன்னாள் காதலன்) நடித்தார். மிகவும் நட்பான பையன் & எப்போதும் ஒவ்வொரு ஷாட்டிற்கும் 100% கொடுத்தார். மற்றொரு இளம் மற்றும் நல்ல நடிகர் எங்களை சீக்கிரம் விட்டுவிட்டார். அவரது ஆத்மாவுக்கு அமைதி கிடைக்கட்டும். pic.twitter.com/uEh0bVBV87

சுதீர் பாபு (@isudheerbabu) ஜூலை 10, 2019

இயக்குனர் மோகன் கிருஷ்ணா இந்திரகாந்தி தன்னுடன் பணிபுரிந்த நேரங்களை நினைவு கூர்ந்து ட்விட்டரில் தனது வருத்தத்தை தெரிவித்தார். அவர் எழுதினார், “என்னால் அதை நம்ப முடியவில்லை. நான் பணிபுரிந்த மென்மையான, நல்ல நடத்தை மற்றும் மிகவும் திறமையான நடிகர்களில் ஒருவரான அமித் புரோஹித். அத்தகைய தாராள மனிதர் !!! அமித், நான் உன்னை இழப்பேன், மனிதன். நான் விரைவில் உங்களை மீண்டும் நடிக்க நினைத்துக்கொண்டிருக்கிறேன். நீங்கள் அமைதியாக இருக்கட்டும், சகோதரரே. (sic) ”

என்னால் நம்ப முடியவில்லை. நான் பணிபுரிந்த மென்மையான, நல்ல நடத்தை மற்றும் மிகவும் திறமையான நடிகர்களில் ஒருவரான அமித் புரோஹித். அத்தகைய தாராள மனிதர் !!! அமித், நான் உன்னை இழப்பேன், மனிதனே. விரைவில் உங்களை மீண்டும் நடிக்க வைக்க நினைத்தேன், நீங்கள் அமைதியாக இருக்கட்டும் , சகோதரர் pic.twitter.com/4h2Wx00Kdt

மோகன் இந்திரகாந்தி (@ mokris_1772) ஜூலை 10, 2019

அமித் இந்தி படங்களான பங்க் மற்றும் ஆலப் ஆகிய படங்களிலும் நடித்துள்ளார்.

மேலும் காண்க | சம்மோகனம் திரைப்பட விமர்சனம்: சுதீர் பாபு மற்றும் அதிதி ராவ் ஹைடாரி ஒரு மகிழ்ச்சியான காதல் கதையில் பிரகாசிக்கிறார்கள்

மேலும் காண்க | அதிதி ராவ் ஹைடாரி தனது நடிப்பு படுக்கை அனுபவத்தைத் திறக்கிறார்

மேலும் காண்க | அதிதி ராவ் ஹைடாரி: கதாநாயகிகள் சிகை அலங்காரங்கள் மற்றும் அலங்காரம் பற்றி மட்டுமல்ல

நிகழ்நேர விழிப்பூட்டல்களைப் பெறுங்கள்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாட்டுடன் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

admin Author