'தி லயன் கிங்' டீஸர்: எஸ்.ஆர்.கே மகன் ஆர்யன் கான் சிம்பா – டைம்ஸ் ஆப் இந்தியா என கர்ஜிக்கிறார்

வரவிருக்கும் லைவ்-ஆக்சன் மேக்னம் ஓபஸின் பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட டீஸர் ‘

சிங்க அரசர்

‘குரல் கொடுத்தார்

ஷாரு கான்

மகன்

ஆரிய

கான் என

சிம்பாவில்

வெளியே உள்ளது! இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு எஸ்.ஆர்.கே மற்றும் அவரது மகன் தங்கள் குரல்களைக் கொடுப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டது

ஜான் பாவ்ரூ

இயக்குனர் கிளாசிக் திரைப்படம். சமீபத்தில், முபாசாவாக ஷாருக்கின் டீஸரும் வெளியிடப்பட்டது, இது பார்வையாளர்களால் பாராட்டப்பட்டது.

இன்று, சிம்பாவாக ஆரிய கானின் விளம்பரத்தின் இந்தி பதிப்பு வெளியிடப்பட்டது, அப்பா ஷாருக் கான் சமூக ஊடகங்களுக்கு “மேரா சிம்பா .. #TheLionKing isdisneyfilmsindia” என்ற விளம்பரத்தைப் பகிர்ந்து கொள்ள அழைத்துச் சென்றார். வீடியோ வெளியிடப்பட்ட உடனேயே ரசிகர்கள் தங்கள் உற்சாகத்தைத் தாங்கிக் கொள்ள முடியவில்லை மற்றும் கருத்துக்கள் ஊற்றத் தொடங்கின. எங்கள் கவனத்தை ஈர்த்த சில கருத்துக்கள், தந்தை மற்றும் மகன் இருவரும் விளம்பரங்களில் ஒத்ததாக இருக்கிறார்கள். முஃபாசாவாக எஸ்.ஆர்.கே மற்றும் சிம்பாவாக ஆர்யன் நீங்கள் எந்த வித்தியாசத்தையும் செய்ய முடியாது, அதை நாங்கள் கவனித்தோம்!

“ஆஹா குரல் !! @iamsrk போலவே” என்று கருத்து தெரிவிக்க நெட்டிசன்கள் இடுகைக்கு அழைத்துச் சென்றனர்; மற்றொரு பயனர் எழுதினார், “ஓம் A ஆரியனின் குரல் கூட தந்தை எஸ்.ஆர்.கே போலவே இருக்கிறது”; ஒருவர், “இளவரசனைப் போன்ற ராஜாவைப் போன்ற குரல்.”

srk1

srk2
srk3
srk5

‘தி லயன் கிங்’ ஜூலை 19 அன்று ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழிகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

admin Author