Android க்கான Spotify Lite 36 நாடுகளில் அதிகாரப்பூர்வ அறிமுகத்தைப் பெறுகிறது – TechCrunch

Spotify இன் லைட் பயன்பாடு இப்போது அதிகாரப்பூர்வமானது. இந்த பயன்பாடு கடந்த ஆண்டு முதல் பீட்டாவில் உள்ளது , இப்போது Spotify இதை உலகளவில் 36 நாடுகளில் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிடுகிறது .

பயன்பாடானது திட்டவட்டமான அல்லது பலவீனமான இணைய இணைப்புகளில் வேலை செய்ய வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் 10MB இல், குறைந்த சேமிப்பிடம் அல்லது பழைய தொலைபேசிகளைக் கொண்ட குறைந்த-இறுதி சாதனங்களைப் பூர்த்தி செய்ய இது சிறியது. வீடிழந்து பதிப்பு 4.3 அல்லது புதியது இயங்கும் Android சாதனங்களுக்கு லைட் வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் இது பணம் செலுத்தும் மற்றும் பணம் செலுத்தாத பயனர்களுக்கு திறந்திருக்கும். அவர்களின் தரவுத் திட்டத்தை அதிகமாக்குவது குறித்து கவலைப்படுபவர்களுக்கு, நீங்கள் ஒரு இடையகத்தைத் தாக்க நெருங்கும்போது உங்களுக்குச் சொல்லக்கூடிய விருப்ப வரம்புடன் பயன்பாடு வருகிறது.

வீடிழந்து பிரதான பயன்பாட்டின் 90 சதவிகித அம்சங்கள் லைட்டில் கிடைக்கின்றன, குறிப்பாக வீடியோ மற்றும் கவர் கலைஞர் உட்பட பலவற்றைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் அவை முக்கிய அனுபவத்திற்கு முக்கியமானவை அல்ல என்பதால் அவை தவிர்க்கப்படுகின்றன.

செய்தித் தொடர்பாளர் டெக் க்ரஞ்சிடம், இப்போது வரை, லைட் அனுபவத்தை iOS க்கு கொண்டு வர எந்த திட்டமும் இல்லை என்று கூறினார். அகற்றப்பட்ட அனுபவத்திலிருந்து பயனடையக்கூடிய பெரும்பான்மையான மக்கள் Android ஆக இருப்பதால் இது அர்த்தமுள்ளதாக இருக்கிறது உரிமையாளர்கள்.

இந்தியா ஒரு முக்கிய மையமாக இருக்க வாய்ப்புள்ளது. பிப்ரவரியில் முழு சேவையும் நாட்டில் நேரலையில் சென்ற சில மாதங்களுக்குப் பிறகு , ஜூன் மாதத்தில் ஸ்பாட்ஃபை இந்தியாவில் லைட்டை அறிமுகப்படுத்தியது .

வளர்ந்து வரும் சந்தைகள் அல்லது பழைய பயனர்கள் மீது கவனம் செலுத்துவதன் மூலம் தற்போதைய பயனர் தளத்திற்கு அப்பால் Spotify இன் வரம்பை விரிவாக்குவதே இங்குள்ள ஒட்டுமொத்த குறிக்கோள். நிறுவனம் தற்போது 217 மில்லியன் பயனர்களைக் கோருகிறது, அவர்களில் 100 மில்லியன் வாடிக்கையாளர்களுக்கு பணம் செலுத்துகின்றனர். ஒப்பிடுகையில், ஆப்பிள் மியூசிக் ஜூன் மாதத்தில் 60 மில்லியன் பயனர்களைக் கடந்துவிட்டது .

spotify

ஸ்பாட்ஃபி (இடது) உலகளாவிய சந்தைகளின் தலைவரான சிசிலியா க்விஸ்ட், ஹாங்காங்கில் ரைஸில் மேடையில் ஸ்பாடிஃபை லைட்டை வெளியிடுவதாக அறிவித்தார் (புகைப்படம் டேவிட் ஃபிட்ஸ்ஜெரால்ட் / கெட்டி இமேஜஸ் வழியாக ஸ்போர்ட்ஸ்ஃபைல்)

கூகிள் பிளே ஸ்டோர் தரவுகளின்படி, ஸ்பாடிஃபை லைட் ஒரு மில்லியனுக்கும் அதிகமான முறை பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது. நிறுவனம் தனது சேவைக்கான மாற்று நுழைவு புள்ளியாக லைட்டை ஊக்குவிக்கும் நகரத்திற்குச் செல்லும்போது அந்த எண்களை ராக்கெட்டுக்கு எதிர்பார்க்கலாம்.

பேஸ்புக், மெசஞ்சர் மற்றும் யூடியூப் போன்ற சேவைகளால் லைட் பயன்பாடுகள் பிரபலப்படுத்தப்பட்டுள்ளன, குறிப்பாக வளர்ந்து வரும் சந்தைகளில் தரவு வேகம் சீரற்றதாக இருக்கும் மற்றும் குறைந்த-இறுதி சாதனங்கள் அதிகம் காணப்படுகின்றன.

admin Author