ரோட்ஸ் வெளியேறிய பிறகு வால்ஷுக்கு நீட்டிப்பு இல்லை – கிரிக்பஸ் – கிரிக்பஸ்

<மெட்டா உள்ளடக்கம் = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/108895/no-extension-for-walsh-after -rhodes-exit "itemprop =" mainEntityOfPage ">

பங்களாதேஷ் கிரிக்கெட் செய்திகள்

<பிரிவு> <பிரிவு> <பிரிவு உருப்படி =" படம் "உருப்படிகள் = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <மெட்டா உள்ளடக்கம் = "595" itemprop = "width"> <மெட்டா உள்ளடக்கம் = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c177584/courtney-walsh-had-taken-over.jpg" itemprop = "url"> கோர்ட்னி வால்ஷ் 2016 ஆம் ஆண்டில் ஹீத் ஸ்ட்ரீக்கிலிருந்து இந்த பாத்திரத்தை ஏற்றுக்கொண்டார்

கர்ட்னி வால்ஷ் பொறுப்பேற்றிருந்தார் ஹீத் ஸ்ட்ரீக்கிலிருந்து 2016 இல் பங்கு © கெட்டி

<பிரிவு itemprop = "articleB ody ">

உலகக் கோப்பையில் பங்களாதேஷ் மகிழ்ச்சியுடன் முடிவுகளை எடுத்திருக்கும் ஒரு காலம் இருந்தது, அதில் அவர்கள் தென்னாப்பிரிக்காவை தோற்கடித்து மேற்கிந்தியத் தீவுகளைத் தாழ்த்தினர். ஆனால் இது ஒரு புதிய பங்களாதேஷ், ஒரு பசி பங்களாதேஷ். பி.சி.பி கூட அதை இலகுவாக எடுத்துக் கொள்ளவில்லை. நேற்று ஸ்டீவ் ரோட்ஸின் அச்சுக்குப் பிறகு, இப்போது வெட்டுதல் பிளேடு பந்துவீச்சு பயிற்சியாளரான கோர்ட்னி வால்ஷ் மீது விழுந்துள்ளது.

2019 உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு முடிவுக்கு வரும் வேகப்பந்து வீச்சு பயிற்சியாளர் கோர்ட்னி வால்ஷுடனான ஒப்பந்தத்தை தாங்கள் நீட்டிக்கவில்லை என்று பங்களாதேஷ் கிரிக்கெட் வாரியம் செவ்வாய்க்கிழமை தெரிவித்துள்ளது. 2020 ஆம் ஆண்டில் ஐ.சி.சி உலக இருபது -20 வரை அவரது ஒப்பந்தம் இயங்கினாலும், பி.சி.பி தலைமை பயிற்சியாளர் ஸ்டீவ் ரோட்ஸுடன் பிரிந்த ஒரு நாள் கழித்து இந்த அறிவிப்பு வந்தது.

<பிரிவு உருப்படி = "கட்டுரை உடல்">

பி.சி.பி. உலகக் கோப்பையில் அவர்களின் செயல்திறனைப் பகுப்பாய்வு செய்த பின்னர் அணி நிர்வாகத்தில் ஒரு பெரிய மாற்றத்தை உருவாக்க முடிவு செய்தது. “உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு நாங்கள் அமர்ந்து எங்கள் அணி நிர்வாகத்தின் எதிர்காலம் குறித்து விவாதித்தோம். அவர்கள் [துணை ஊழியர்கள்] தொடர விரும்பினாலும், வாரியத்திற்கு முடிவு செய்ய உரிமை உண்டு, அதேபோல் வாரியம் அவர்களை வைத்திருக்க விரும்பினாலும் முடிவு செய்ய அவர்களுக்கு விருப்பம் உள்ளது “இந்த உலகக் கோப்பை வரை பெரும்பாலான பயிற்சி ஊழியர்களுடன் எங்களுக்கு ஒப்பந்தங்கள் உள்ளன. அவர்களில் இருவருடனான எங்கள் ஒப்பந்தத்தை நிறுத்த முடிவு செய்துள்ளோம்,” என்று பிசிபி தலைமை நிர்வாகி நிஜாமுதீன் சவுத்ரி ஷெர்-இ-பங்களா தேசிய மைதானத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார், “பிசிபி தலைமை நிர்வாகி நிஜாமுதீன் சவுத்ரி செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூலை 9) கூறினார். “இந்த உலகக் கோப்பை வரை நாங்கள் கர்ட்னி வால்ஷுடன் ஒப்பந்தம் செய்தோம், நாங்கள் அவருடன் தொடர்ந்து செல்லவில்லை.”

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

ஹீத் ஸ்ட்ரீக் புறப்பட்டபோது, ​​மேற்கு இந்திய வால்ஷுக்கு பங்களாதேஷின் பந்துவீச்சு பயிற்சியாளர் என்ற பொறுப்பு வழங்கப்பட்டது.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

சவுத்ரி மேலும் அவர்கள் பிசியோ தியான் சந்திரமோகனுடன் தொடரவில்லை என்றும், ஸ்பின் பயிற்சியாளர் சுனில் ஜோஷி மற்றும் பேட்டிங் ஆலோசகர் நீல் மெக்கென்சி மற்றும் பீல்டிங் பற்றி அவர்கள் இன்னும் முடிவு செய்யவில்லை. பயிற்சியாளர் ரியான் குக். இலங்கை சுற்றுப்பயணம் தொடங்குவதற்கு முன்னர் தலைமை பயிற்சியாளரை இறுதி செய்வார்கள் என்று அவர்கள் நம்புகிறார்கள் என்றும் அவர் கூறினார். “நாங்கள் எதிர்காலத்தில் [பயிற்சி ஊழியர்களிடையே] யாரை வைத்திருப்போம் என்பதில் நாங்கள் பணியாற்றி வருகிறோம். இது தொடர்பாக இந்த மாத இறுதியில் நாங்கள் ஒரு குழு கூட்டத்தை நடத்துவோம்” என்று அவர் கூறினார்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

“இலங்கை சுற்றுப்பயணத்திற்கு முன்னர் ஒரு புதிய தலைமை பயிற்சியாளரை நியமிக்க முயற்சிப்போம். நாங்கள் ஒருவரை நீண்ட கால அடிப்படையில் தேடுகிறோம், நாங்கள் ஒருவரை விரும்புகிறோம் இருபதுக்கு 20 உலகக் கோப்பை மற்றும் அடுத்த உலகக் கோப்பைக்கு யார் திட்டமிட முடியும். எங்களுக்கு கிடைக்கவில்லை என்றால் இடைக்கால அடிப்படையில் ஒரு பயிற்சியாளரை நியமிக்க வேண்டும். ”

© Cricbuzz

admin Author