பி.எஸ்.ஜி மற்றும் நெய்மருக்கு இடையிலான போருக்கு பார்சியா எவ்வாறு பிரதிபலித்தது என்பது இங்கே – விளையாட்டு ஆங்கிலம்

இந்த கோடையில் சாத்தியமான இடமாற்றம் தொடர்பாக பி.எஸ்.ஜி மற்றும் நெய்மர் போருக்குச் செல்வதைப் பார்க்கும்போது பார்சியா பின்னால் நிற்கிறது. ஒரு ஒப்பந்தத்தை முடிக்க விரைவாக நகர்வதன் மூலம் தனக்கு உதவுமாறு நெய்மர் பார்சியாவைக் கேட்ட போதிலும், பார்சியா அதற்கு பதிலாக காத்திருக்கும் விளையாட்டை விளையாடுகிறது. இந்த வார்த்தைகளின் போர் தொடர்ந்தால், பி.எஸ்.ஜியின் கேட்கும் விலையை குறைக்கக்கூடும் என்பதை அவர்கள் அறிவார்கள், ஏனெனில் நெய்மரில் செல்ல அவர்களின் விருப்பம் அதிகரிக்கிறது.

Albert Masnou

கடந்த வெள்ளிக்கிழமை பார்டோமியு கூறினார்: “நெய்மர் வெளியேற விரும்புகிறார், ஆனால் பி.எஸ்.ஜி அவரை விற்க விரும்பவில்லை.” இது பிரெஞ்சு கிளப்பின் 300 மில்லியன் டாலர் கோரியது.

எல்லாமே முன்னோக்கி நகரும்

முன்கூட்டிய பயிற்சிக்கு நெய்மர் தவறிவிட்டதாக நேற்று பி.எஸ்.ஜி அறிவித்தது. நெய்மர், தனது பிரதிநிதிகளுடன், முந்தைய கடமைகளின் காரணமாக அடுத்த வாரம் வரை திரும்பி வரமாட்டேன் என்று கிளப்பில் கூறினார். PSG இன் கால்பந்து இயக்குனர் லியோனார்டோவும் இந்த கோடையில் நெய்மர் பாரிஸை விட்டு வெளியேற விரும்புவதாக சுதந்திரமாக ஒப்புக்கொண்டார். இதுவரை எந்த சலுகைகளும் வரவில்லை என்றும், இது ஒரு பரிமாற்றம் என்றும், இது நாட்களை விட வாரங்களுக்கு இழுக்கக்கூடும் என்றும் அவர் வெளிப்படுத்தினார்.

அன்டோயின் க்ரீஸ்மேன் கையெழுத்திட்டதை நிறைவு செய்யும் போது இந்த வாரம் அவர்களின் பண இருப்பு வெற்றிபெறும் என்று பார்சிலோனாவுக்குத் தெரியும், ஆனால் அவர்கள் கேட்கும் விலை நியாயமானதாக இருக்க வேண்டுமானால் நெய்மருக்கு ஒரு நடவடிக்கை எடுக்க அவர்கள் திறந்திருக்கிறார்கள்.

இன்றைய நிலவரப்படி, நெய்மரை மீண்டும் கிளப்புக்கு அழைத்து வருவதற்காக பார்சியா ஒரு பெரிய தொகையை டெபாசிட் செய்ய அவசரப்படவில்லை. எவ்வாறாயினும், பாரிஸில் நடந்த நிகழ்வுகளை அவர்கள் புதுப்பித்த நிலையில் வைத்திருக்கிறார்கள், பிரேசிலியருக்கான கோரிக்கைகளை கிளப் குறைக்க வேண்டும். ஆனால் அது சரியான நிபந்தனைகளுடன் இருக்க வேண்டும்.

இரண்டு இடுகைகள்

லியோனார்டோ ‘லு பாரிசியனிடம்’ நெய்மருக்கான ஒரு ஒப்பந்தம் “நிதிகளைப் பற்றியது, உணர்வைப் பற்றியது அல்ல” என்று கூறினார். இதன் பொருள் என்னவென்றால், இடமாற்றம் தொடர்பாக பொருத்தமான உடன்பாட்டை எட்ட முடிந்தால், பார்சிலோனாவுடன் தங்கள் மோசமான இரத்தத்தை ஒதுக்கி வைக்க PSG தயாராக உள்ளது. SPORT அறிந்தவரை, அனைத்து தொடர்புடைய கட்சிகளுக்கும் இடையிலான தோரணைகள் முன்னேறி வருகின்றன, ஆனால் ஒரு உறுதியான ஒப்பந்தம் இன்னும் சில வழிகளில் உள்ளது.

பொதுவில், பி.எஸ்.ஜி அவர்கள் கேட்கும் விலையை குறைக்கும் வரை பார்சியா மேலும் எந்த நகர்வுகளையும் செய்யாது. ஒட்டுமொத்த செலவை முடிந்தவரை பூஜ்ஜியத்திற்கு அருகில் கொண்டுவர வீரர்களை வேறு வழியில் சேர்ப்பது ஒரு விருப்பமாகும். பார்சியா டெம்பேல் மற்றும் க out டினோ ஆகியோரை நெய்மர் பணத்துடன் வாங்கினார், இப்போது நெய்மருக்கு ஈடாக இருவரையும் பி.எஸ்.ஜி.க்கு அனுப்ப தயாராக இருக்கிறார்.

அது எப்படி நடக்கும்?

PSG நெய்மருடன் பொறுமை இழக்கும் என்று பார்சியா நம்புகிறது. ஜூலை 15 ஆம் தேதி அவர் பிரான்சில் திரும்பி வருவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, அந்த மறு இணைவு எவ்வாறு செல்கிறது என்பதைப் பொறுத்து இது முக்கியமாக இருக்கலாம். தனது நகர்வுக்காக போராடத் தயாரான நெய்மர் திரும்பி வந்தால், அவரை அவர்களின் கிளப்பில் இருந்து வெளியேற்ற PSG எல்லாவற்றையும் செய்யும். ஆனால் பிரேசில் சமாதானம் செய்யத் தயாராக இருந்தால், அவர் அங்கு தனது வாழ்க்கையைத் தொடருவார்.

சாத்தியமான ஒப்பந்தத்தின் பகுதிகள் ஏற்கனவே உள்ளன. ஸ்போர்ட் வெளிப்படுத்தியபடி, பார்சியாவுடனான நெய்மரின் தனிப்பட்ட விதிமுறைகளும், அதேபோல் பி.எஸ்.ஜி உடன் கோட்டினோவும் ஒப்புக்கொண்டனர். எவ்வாறாயினும், இந்த பரிமாற்ற சகா இப்போதுதான் தொடங்கிவிட்டது, இது ஒரு வழி அல்லது வேறு ஒரு முடிவை எட்டுவதற்கு முன்பு ஏராளமான திருப்பங்களும் திருப்பங்களும் இருக்கும்.

admin Author