சியோமி ஃப்ளாஷ் விற்பனை, ஆல்பா விற்பனை: நீங்கள் ரெட்மி கே 20 அல்லது கே 20 புரோ – இந்தியா டுடே வாங்க விரும்பினால் நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய அனைத்தும்

சியோமி தனது மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ரெட்மி கே 20 சீரிஸ் தொலைபேசிகளை இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்த தயாராக உள்ளது. ரெட்மி கே 20 சீரிஸ் ஏற்கனவே சீன சந்தையில் நிறைய தேவைகளைக் கண்டுள்ளது, மேலும் இந்தியாவும் இதே போன்ற முடிவுகளைக் காணும் என்று நிறுவனம் எதிர்பார்க்கிறது. தொலைபேசியைப் பெறுவதற்கு வாடிக்கையாளர்கள் ஃபிளாஷ் விற்பனையில் நீண்ட நேரம் காத்திருக்க வேண்டியதில்லை என்பதை உறுதி செய்வதற்காக, ஆர்வமுள்ள வாங்குபவர்களுக்கு அவர்களின் சாதனத்தை விரைவாக அணுகக்கூடிய ஷியோமி இந்தியாவில் ஒரு புதிய விற்பனை உத்திக்கு செல்கிறது.

ரெட்மி கே 20 சீரிஸ் தொலைபேசிகளுக்காக இந்தியாவில் தனது ஆல்பா விற்பனையை சியோமி சமீபத்தில் அறிவித்தது. ஆல்பா விற்பனை நிறுவனத்திடமிருந்து முதன்மையானது, இது சந்தையை அடைவதற்கு முன்பு தொலைபேசிகளை மி ரசிகர்களுக்கும் ஆர்வமுள்ள வாங்குபவர்களுக்கும் விரைவாக வழங்க உதவும் என்று எதிர்பார்க்கிறது. ஆல்பா விற்பனை அடிப்படையில் ஆர்வமுள்ள வாங்குபவருக்கு சாதனத்தை முன்பதிவு செய்து மற்ற அனைவருக்கும் சற்று முன்னதாகவே பெற அனுமதிக்கிறது. சியோமி அதை ஒரு தனித்துவமான வழியில் செய்கிறது.

எனவே, நீங்கள் ரெட்மி கே 20 தொலைபேசிகளைப் பற்றி உற்சாகமாக இருந்தால், அதை முதல் விற்பனையில் பெற விரும்பினால், இந்த ஆல்பா விற்பனை எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பது இங்கே.

சியோமி ஆல்பா விற்பனை: இது எவ்வாறு இயங்குகிறது?

– ஆல்பா விற்பனை ஜூலை 12 ஆம் தேதி நண்பகல் 12 மணி முதல் தொடங்குகிறது, மேலும் ஆர்வமுள்ள வாங்குபவர்களுக்கு Mi.com மற்றும் பிளிப்கார்ட்டில் தொலைபேசியை முன்பதிவு செய்ய அனுமதிக்கும்.

– வாங்குவோர் Mi.com அல்லது Flipkart இல் ஒரு கணக்கை உருவாக்க வேண்டியது அவசியம்.

– ஆல்பா விற்பனை தொடங்கியதும், வாங்குபவர்கள் ரூ .855 டோக்கன் தொகையை செலுத்தி தொலைபேசியை முன்பதிவு செய்ய வேண்டும். இந்த டோக்கன் தொகை திருப்பித் தரப்படும், மேலும் வாங்குபவர் வாங்கியதைப் பற்றி முடிவு செய்தால், அது மீண்டும் கணக்கில் செலுத்தப்படும் ஒரு கூப்பன். Mi.com அல்லது Flipkart இலிருந்து வேறு எதையாவது வாங்க நீங்கள் கிரெடிட்டைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருக்கும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

– வாங்குபவர் அதை ஒரு முறை முன்பதிவு செய்யும் போது, ​​சியோமி இந்தியாவில் அதிகாரப்பூர்வமாக தொலைபேசியை அறிமுகப்படுத்தும் வரை ஜூலை 17 வரை அவர் / அவள் காத்திருக்க வேண்டும். ஷியோமி பின்னர் தொலைபேசிகளின் அனைத்து மாறுபாடுகளின் விலையையும் அறிவிக்கும்.

– விலைகள் உத்தியோகபூர்வமானதும், மீதமுள்ள கட்டணம் செலுத்தும் செயல்முறையை முடிக்க தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வாங்குபவர்களுக்கு சியோமி அறிவிக்கும்.

– கட்டணம் செலுத்தும் செயல்முறைக்குப் பிறகு, சாதனத்தை வெகுஜனங்களை அடைவதற்கு முன்பு வழங்குவதாக ஷியோமி கூறுகிறது.

ரெட்மி கே 20 தொடருக்கு சியோமிக்கு ஆல்பா விற்பனை ஏன் தேவை?

ஷியோமி கடந்த சில மாதங்களாக மிகைப்படுத்தலை உருவாக்கி வருவதால், ரெட்மி கே 20 சீரிஸ் தொலைபேசிகள் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட பின்னர் அதிக தேவை இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து மலிவு விலையில் சிறந்த கண்ணாடியைப் பற்றிய ஷியோமியின் தத்துவத்திற்கு ரெட்மி கே 20 ஒரு சிறந்த எடுத்துக்காட்டு. ரெட்மி கே 20 தொடர் முதன்மை தர ஸ்னாப்டிராகன் 855 மற்றும் ஸ்னாப்டிராகன் 730 சிப்செட்களை வழங்குகிறது, மிகவும் திறமையான கேமராக்கள் மற்றும் பிரீமியம் வடிவமைப்பைக் காட்டுகிறது. பிரீமியம் ஒன்பிளஸ் 7 சீரிஸ் தொலைபேசிகளின் முதன்மை கொலையாளியாக ரெட்மி கே 20 ஐ ஷியோமி நிலைநிறுத்தியுள்ளது.

தேவை அதிகமாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுவதால், ஃபிளாஷ் விற்பனை மாதிரி நிறைய பேரை எரிச்சலடையச் செய்கிறது, எனவே, ஆர்வமுள்ள வாங்குபவர்களுக்கு அனைவருக்கும் முன்பாக தொலைபேசிகளை வாங்க வைக்கும் ஒரு சிறந்த வழியாகும் இந்த ஆல்பா விற்பனை. எனவே, அனைவருக்கும் முன்பாக ரெட்மி கே 20 இல் கைகளைப் பெற விரும்புவோர் அவ்வாறு செய்ய முடியும், மேலும் சியோமி அதன் ஆர்வமுள்ள அனைத்து வாங்குபவர்களையும் மகிழ்ச்சியாக வைத்திருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நிகழ்நேர விழிப்பூட்டல்களைப் பெறுங்கள்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாட்டுடன் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

admin Author