உலகக் கோப்பை 2019: இந்தியாவின் அரையிறுதிப் போட்டிக்கு முன்பு விராட் கோலி ஜஸ்பிரீத் பும்ராவின் செயலைப் பின்பற்றுகிறார் – கிரிக் டிராக்கர்

பும்ராவின் நடவடிக்கையை நகலெடுக்க பல ஆர்வமுள்ள பந்து வீச்சாளர்கள் முயற்சித்துள்ளனர்.

விராட் கோலி பந்துவீச்சு
விராட் கோலி பந்துவீச்சு. (புகைப்பட ஆதாரம்: ட்விட்டர்)

ஜஸ்பிரீத் பும்ரா 2016 ஆம் ஆண்டில் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் காலடி எடுத்து வைத்ததிலிருந்து இந்தியாவுக்கு ஒரு வெளிப்பாடாக இருந்து வருகிறார். சுமார் இரண்டு ஆண்டுகளாக, வேகப்பந்து வீச்சாளர் 50 ஓவர் வடிவத்தில் தனது திறமைகளை வளர்த்துக் கொண்டார். இந்த காலகட்டத்தில், அவர் தன்னை வளர்த்துக் கொண்டார், இப்போது இந்திய அணிக்கு ஒரு முரட்டு சக்தியாக இருக்கிறார். கடந்த ஆண்டு, 25 வயதான அவர் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான தொடரில் தனது டெஸ்ட் அறிமுகமானார், மேலும் அவர் ஏமாற்றுவதில் மகிழ்ச்சி கொள்ளவில்லை.

அவர் பலத்திலிருந்து வலிமைக்குச் சென்றார், தற்போது ஐ.சி.சி யின் முதலிடத்தில் உள்ள ஒருநாள் பந்து வீச்சாளராக உள்ளார். அகமதாபாத்தில் பிறந்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் தற்போது உலகக் கோப்பையின் இந்த பதிப்பில் தனது வர்த்தகத்தை மேற்கொண்டு வருகிறார். ஸ்பீட்ஸ்டர் தற்போது மென் இன் ப்ளூவின் நிபுணர்களிடையே மிகவும் சிக்கனமான பந்து வீச்சாளராக உள்ளார். பும்ரா பேட்ஸ்மேன்களுடன் பணிபுரிய அதிகம் கொடுக்கவில்லை, சரியான சேனல்களை அழகாக அடித்தார்.

அவர் தனது குறுகிய வாழ்க்கையில் இவ்வளவு வெற்றியை ருசித்துள்ளார், ஆர்வமுள்ள வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் அவரது பந்துவீச்சு நடவடிக்கையை பின்பற்றத் தொடங்கியுள்ளனர், அந்த வீடியோக்கள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகிவிட்டன. அவரது மெல்லிய பாணி பந்துவீச்சு மிகவும் பிரபலமாகிவிட்டது, இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி கூட அதைப் பின்பற்றினார். ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் நியூசிலாந்திற்கு எதிரான இந்தியாவின் அரையிறுதி ஆட்டத்திற்கு முன்பு அவர் பும்ராவைப் போல பந்து வீச முயன்றார்.

வீடியோ இங்கே

விராட் கோஹ்லி & அன் பும்ரா !! 😀😃😃 #INDvNZ # CWC19 #ViratKohli #Bumrah pic.twitter.com/oAJdouWUqW

– ஹர்ஷல் கடாக் 🇮🇳 (@ harshalgadakh7) ஜூலை 9, 2019

விராட்டுக்கு ஒரு கண்ணியமான உலகக் கோப்பை

தனிப்பட்ட பார்வையில், கோஹ்லி உலகக் கோப்பையில் ஒரு சிறந்த பயணத்தை பெற்றிருக்கிறார். அவர் அரையிறுதிக்கு தேசிய அணியின் தலைவராக இருப்பது மட்டுமல்லாமல், ஒரு பேட்ஸ்மேனாகவும் நியாயமான முறையில் செயல்பட்டுள்ளார். ஒன்பது போட்டிகளில் இருந்து 15 புள்ளிகளுடன் இந்தியா புள்ளிகள் அட்டவணையில் முதலிடம் பிடித்தது. பர்மிங்காமில் உள்ள எட்க்பாஸ்டனில் நடந்த ஆட்டத்தில் மென் இன் ப்ளூ 28 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் பங்களாதேஷை வீழ்த்தி அரையிறுதியில் ஒரு இடத்தை உறுதிப்படுத்தியது.

அரையிறுதிக்கு முன்னர், குழு கட்டத்தில் லண்டனில் உள்ள கென்னிங்டன் ஓவலில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக கோஹ்லி 63.14 சராசரியாக 442 ரன்கள் எடுத்தார். அவருக்கு ஐந்து அரை நூற்றாண்டுகள் உள்ளன, ஆனால் எந்த நூற்றாண்டும் இல்லை, கோஹ்லியின் விஷயத்தில் இது மிகவும் அரிதானது, அவர் தனது தொடக்கங்களை அடிக்கடி மாற்றுவதில்லை. அவர் இப்போது இந்தியா சாம்பியன்ஷிப்பை வெல்ல உதவுவதற்கும் 1983 மற்றும் 2011 உலகக் கோப்பையின் மகிழ்ச்சியையும் மகிழ்ச்சியையும் மீண்டும் கொண்டுவர முயற்சிப்பார்.

admin Author