அமேசான் பிரைம் டே 2019: ஐபோன் எக்ஸ்ஆர், ஒன்பிளஸ் 7 ப்ரோ, விவோ நெக்ஸ் மற்றும் மேலும் 7 தொலைபேசிகள் பாரிய தள்ளுபடியைப் பெறும் – இந்தியா டுடே

அமேசான் பிரதம தின விற்பனை ஜூலை 15 ஆம் தேதி இந்தியாவில் நேரலைக்கு வரும். இரண்டு நாள் வருடாந்திர நிகழ்வு ஜூலை 15 ஆம் தேதி காலை 12 மணிக்கு தொடங்கும், இது ஜூலை 16 அன்று இரவு 11:59 மணி வரை தொடரும். 2019 பிரதம தினத்தின்போது, ​​இந்திய கை சியாட்டலை தலைமையிடமாகக் கொண்ட தொழில்நுட்ப நிறுவனமான அதன் மேடையில் இருந்து அனைத்து பிரைம் பயனர்களுக்கும் தயாரிப்புகளை வாங்குவதில் சுவாரஸ்யமான தள்ளுபடி சலுகைகளை வழங்கும்.

2019 ஆம் ஆண்டின் பிரதம தினத்தின்போது பிரதம பயனர்களுக்கு கிடைக்கக்கூடிய பல சலுகைகளை அமேசான் வெளியிட்டது. இப்போது இ-சில்லறை விற்பனையாளர் 10 ஸ்மார்ட்போன்களின் பட்டியலை 2019 பிரதம தினத்தின் போது சிறப்பு தள்ளுபடி விலையில் கிடைக்கும் என்று வெளியிட்டுள்ளார்.

இருப்பினும், அமேசான் இந்தியா தனது வருடாந்திர விற்பனையின் போது இந்த ஸ்மார்ட்போன்கள் எவ்வளவு தள்ளுபடி பெறும் என்பதை வெளியிடவில்லை. எனவே, சரியான விலைக் குறைப்பை அறிய ஜூலை 15 வரை காத்திருக்க வேண்டியிருக்கும். இதற்கிடையில், நீங்கள் ஒரு புதிய ஸ்மார்ட்போன் வாங்க திட்டமிட்டிருந்தால், 2019 பிரதம தினத்தின் போது நீங்கள் கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய பத்து ஸ்மார்ட்போன்கள் இங்கே:

ஆப்பிள் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர்: 2019 ஆம் ஆண்டின் பிரதம தினத்தின் போது தள்ளுபடி விலையில் கிடைக்கும் மிகவும் சுவாரஸ்யமான ஸ்மார்ட்போன்களில் ஒன்று ஆப்பிள் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் ஆகும். ஐபோன் எக்ஸ்ஆரின் 64 ஜிபி வேரியண்ட் தற்போது அமேசான் இந்தியாவில் ரூ .58,900 க்கு விற்கப்படுகிறது. 2019 பிரதம தினத்தின்போது, ​​இந்த விலை மேலும் குறையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஆப்பிள் ஐபோன் எக்ஸ்: ஆப்பிள் ஐபோன் எக்ஸ், ஸ்மார்ட்போன் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க டிஸ்ப்ளே கொண்ட போக்கைத் தொடங்கியது, பிரைம் டே விற்பனையின் போது தள்ளுபடி விலையில் கிடைக்கும். தற்போது, ​​64 ஜிபி இன்டர்னல் மெமரி கொண்ட தொலைபேசியின் அடிப்படை மாறுபாடு அமேசான் இந்தியாவில் ரூ .68,999 க்கு விற்கப்படுகிறது.

ஆப்பிள் ஐபோன் 6 எஸ் பிளஸ்: 2019 ஆம் ஆண்டின் பிரதம தினத்தின்போது விலை குறைப்பு பெறும் மற்றொரு ஐபோன் ஐபோன் 6 எஸ் பிளஸ் ஆகும். 32 ஜிபி இன்டர்னல் மெமரியுடன் வரும் அதன் அடிப்படை மாறுபாடு தற்போது இந்தியாவில் ரூ .34,900 க்கு விற்கப்படுகிறது.

ஒன்பிளஸ் 7 ப்ரோ: ஒன்பிளஸ் ஒன்பிளஸுடன் ஒன்பிளஸ் 7 ப்ரோவை இந்த ஆண்டு மே மாதம் அறிமுகப்படுத்தியது. இப்போது அறிமுகமாகி கிட்டத்தட்ட இரண்டு மாதங்களுக்குப் பிறகு, தொலைபேசி அமேசான் இந்தியாவில் தள்ளுபடி விலையில் கிடைக்கும். ஒன்பிளஸ் 7 ப்ரோ மூன்று மெமரி வேரியண்ட்களில் வருகிறது, இது சாதனத்தின் அடிப்படை மாறுபாடான ரூ .48,999 இல் தொடங்குகிறது.

ஒன்பிளஸ் 6 டி: ஒன்ப்ளஸ் 6 டி என்பது 2018 ஆம் ஆண்டிலிருந்து மிகவும் பிரபலமான ஆண்ட்ராய்டு தொலைபேசிகளில் ஒன்றாகும். 6 ஜிபி ரேம் மற்றும் 128 ஜிபி இன்டர்னல் மெமரியுடன் வரும் இதன் அடிப்படை மாறுபாடு இந்தியாவில் ரூ .37,999 க்கு விற்கப்படுகிறது. பிரைம் டே விற்பனையின் போது, ​​ஒன்பிளஸ் 6 டி அமேசான் இந்தியாவில் பெரும் தள்ளுபடியுடன் கிடைக்கும்.

விவோ நெக்ஸ்: விவோ நெக்ஸ், கடந்த ஆண்டு தனது பாப்-அப் கேமராவிற்கு தலைகீழாக மாறியது, இந்தியாவில் ரூ .44,990 ஆரம்ப விலையில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. முன்னதாக இந்த தொலைபேசியில் தள்ளுபடி கிடைத்தது, இது இந்தியாவில் ரூ .39,990 க்கு கிடைத்தது. இப்போது, ​​2019 பிரதம தினத்தின்போது தொலைபேசியில் கூடுதல் தள்ளுபடி கிடைக்கும்.

விவோ வி 15 புரோ: பிரைம் டே விற்பனையின் போது விலைக் குறைக்கும் மற்றொரு விவோ ஸ்மார்ட்போன் விவோ வி 15 ப்ரோ ஆகும். 32 எம்பி பாப்-அப் செல்பி கேமராவுடன் வரும் இந்த போன் இந்தியாவில் ரூ .28,990 க்கு கிடைக்கிறது.

OPPO F11 Pro: F11 Pro இந்தியாவில் ரூ .24,990 விலையில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. இது AI இயக்கப்படும் 48MP + 5MP இரட்டை பின்புற கேமராவுடன் வருகிறது, மேலும் இது 4,000mAh பேட்டரி மூலம் ஆதரிக்கப்படுகிறது. அமேசான் வரவிருக்கும் விற்பனையின் போது இந்த தொலைபேசி தள்ளுபடி விலையில் கிடைக்கும். இருப்பினும், சரியான விலைக் குறைப்பை அறிய ஜூலை 15 வரை காத்திருக்க வேண்டியிருக்கும்.

ஹவாய் பி 30 லைட்: நீங்கள் பட்ஜெட் ஸ்மார்ட்போன் வாங்க திட்டமிட்டால், ஹவாய் பி 30 லைட் ஒரு ஸ்மார்ட்போன் ஆகும். இந்த தொலைபேசி ரூ .19,999 ஆரம்ப விலையில் இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, அதைத் தொடர்ந்து அமேசான் ரூ .12,050 வரை தள்ளுபடியை வழங்கியது. இந்த தொலைபேசி மீண்டும் இந்தியாவில் தள்ளுபடி விலையில் கிடைக்கும்.

சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ 50: பட்டியலில் கடைசி ஸ்மார்ட்போன் சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ 50 ஆகும், இது 25 எம்.பி லோ லைட் லென்ஸ், 8 எம்பி அல்ட்ரா-வைட் லென்ஸ் மற்றும் 5 எம்பி லைவ் ஃபோகஸ் (பொக்கே) லென்ஸ் ஆகியவற்றைக் கொண்ட மூன்று கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. இது இந்தியாவில் ரூ .19,990 ஆரம்ப விலையில் வருகிறது.

நிகழ்நேர விழிப்பூட்டல்களைப் பெறுங்கள்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாட்டுடன் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

admin Author