டாலர் மதிப்பு – ரூபாய் மதிப்பு 69.58 டாலர்

Last Updated: Jun 14, 2019 02:06 PM IST | மூல: Moneycontrol.com

இந்த மாதம் G20 சந்திப்பில் அமெரிக்க-சீன வர்த்தக ஒப்பந்தத்தை மறைக்கும் நம்பிக்கையையும், ஹாங்காங்கில் பாரிய வீதி எதிர்ப்பு ஆர்ப்பாட்டக்காரர்களையும் முதலீட்டாளர்களை பாதுகாப்பான புகலிடமாகக் கொண்டு சென்றது, மோதிலால் ஓஸ்வால் கூறுகிறார்.

டாலருக்கு நிகரான இந்திய ரூபாயின் மதிப்பு 69.59 ஆக உள்ளது.

ஜூன் 13 ம் தேதியுடன் முடிவடைந்த காலாண்டில், அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 16 பைசா குறைந்து 69.51 என்ற அளவில் இருந்தது.

இந்த வாரத்தில் ரூபாயின் மதிப்பு 69.20 மற்றும் 69.80 ஆக உயர்ந்துள்ளது. பெரிய சிலுவை சந்தையில் ஏற்ற இறக்கம் ஏற்பட்டுள்ள நிலையில், கச்சா எண்ணெய் விலையை விரும்பும் வணிகர்கள் மற்றும் அடுத்த வாரம் கூட்டத்தில் மத்திய வங்கி , மோதிலால் ஓஸ்வால் கூறினார்.

ஜூன் 28-29 அன்று G20 உச்சிமாநாட்டில் அமெரிக்காவும் சீனாவும் வர்த்தக பேச்சுவார்த்தைகளை புதுப்பிப்பதா இல்லையா என்பது சமீபகாலத்தில் டாலருக்கு மற்றொரு முக்கிய ஊக்கியாக உள்ளது. பிரெக்டிட் மீது உறுதியற்ற தன்மை, மற்றும் கன்சர்வேடிவ் கட்சி தலைமை போட்டி ஆகியவை, பவுண்டுக்கு அழுத்தம் கொடுக்கின்றன.

இந்த மாதம் G20 சந்திப்பில் அமெரிக்க-சீனா வர்த்தக உடன்படிக்கையின் மறைந்த நம்பிக்கையுடன் யென் அணி திரண்டது, ஹாங்காங்கில் பாரிய வீதி எதிர்ப்புக்கள் முதலீட்டாளர்களை பாதுகாப்பான புகலிடமாகக் கொண்டிருந்தன. சர்வதேச நாணய இயக்குநர் கிறிஸ்டின் லகார்ட் யூரோப்பகுதிக்கு அபாயகரமான வர்த்தக அழுத்தங்களை அளித்துள்ளார் என்றும், வர்த்தகம் அல்லது பிற ஆபத்துக்கள் அப்பகுதியை குறைந்த வளர்ச்சி மற்றும் குறைந்த பணவீக்க காலத்திற்கு அனுப்பி வைக்கும் என்றும் எச்சரித்தார்.

Moneycontrol Pro க்கு குழுசேர் மற்றும் துல்லியமான சந்தைகளுக்கான தரவுகளைப் பெறுதல், பிரத்யேக வர்த்தக பரிந்துரைகள், சுயாதீனமான சமபங்கு பகுப்பாய்வு, செயல்திறன் மிக்க முதலீட்டு யோசனைகள், மேக்னட், கார்ப்பரேட் மற்றும் பாலிசி செயல்கள், சந்தை குருக்கள் மற்றும் பலவற்றில் இருந்து நடைமுறை நுண்ணறிவுகளைப் பெறுதல்.

முதலில் வெளியிடப்பட்ட ஜூன் 14, 2019 02:03 மணி

admin Author