அடுத்த தலைமுறை ஹூண்டாய் க்ரீடா மார்ச் 2020 க்கு முன் வருகிறது – கார்டெக்ஹோ

இரண்டாவது-ஜென் க்ரீடா கியா செர்டோஸின் ஹூண்டாய் பதிப்பைக் கருதலாம்

  • இரண்டாம்-ஜெட் க்ரீடா BS6 இயந்திரங்களுடன் அறிமுகப்படுத்தப்படும்.

  • பல்வேறு தொலை இயக்கங்களுக்கான இடம் போன்ற eSIM இணைப்பு கிடைக்கும்.

  • 1.5 லிட்டர் பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் எஞ்சின் விருப்பங்களைக் கொண்டிருக்கும்.

  • வெளிச்செல்லும் மாதிரியை விட பரிமாண அளவில் பெரியதாக இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

  • கிரேட் தற்போது ரூ 10 லட்சத்திற்கும், ரூ. 15.65 லட்சத்திற்கும் இடையில் விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.

Sketch of first-gen Creta

ஹூண்டாய் க்ரீடா மார்ச் 2020 க்கு முன்னால் ஒரு தலைமுறை மாற்றத்திற்கு உட்படும். இரண்டாம் கிரெட்டா ஏற்கனவே கிரெடிட் கார்டில் உள்ளது, அதே நேரத்தில் ஹூண்டாய் அதை உறுதிப்படுத்தவில்லை, அடுத்த ஆண்டு இந்திய ஆட்டோ எக்ஸ்போவில் புதிய மாடலை அறிமுகப்படுத்த முடியாது.

கியா செர்டோஸுக்கு நன்றி, அதன் முழு விவரங்களும் விரைவில் வெளிவரும், விரைவில் கிரெட்டா மேசைக்கு கொண்டு வருபவை பற்றி நிறைய கற்றுக்கொள்வோம். செட்ரோஸ் புதிய க்ரீடாவின் தளத்தை கருதலாம், இது அதன் மேடையில் கியா எஸ்யூவியுடன் மட்டுமல்லாமல் அதன் பவர்டிரெய்ன் உடன் பகிர்ந்து கொள்ளாது. செல்ட்டோஸ் 1.5 லிட்டர் பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் என்ஜின்களுடன் பொருத்தப்பட்டிருக்கும், மேலும் கையேடு மற்றும் ஆட்டோமேட் டிரான்ஸ்மிஷன் விருப்பங்கள் இரண்டையும் எதிர்பார்க்கிறோம். அதே இயந்திரங்கள் கிரெட்டா மீது வழங்கப்படும் மற்றும் பிஎஸ்6 உமிழ்வு விதிகளை கடைபிடிக்கும், இது ஒரு ஏப்ரல் 1, 2020 முதல் நடைமுறைக்கு வரும்.

Kia Seltos

புதிய கிர்தா எப்படி இருக்கும் என்பதை இன்னும் ஒரு மர்மம். இருப்பினும், ஹூண்டாய் புதிய சீனா-ஸ்பெக் ix25 ஐ வெளியிட்டது . முதல்-ஜென் கிர்டா மற்றும் ix25 ஆகியவற்றைப் போலவே, இந்த கார்கள் இரண்டையும் இரண்டாம் தலைமுறை ஒத்ததாக இருக்கும் என்று ஊகிக்கப்படுகிறது. புதிய ix25 டன் ஒரு நகைச்சுவையான வெளிப்புற வடிவமைப்பு மற்றும், அது இந்தியாவில் ஒரு வெற்றி இது கிரெட்டா தற்போது இருக்கும் நிதானமான மற்றும் boxy வெளிப்புறங்களில் இருந்து ஒரு பெரிய புறப்படும் இருக்கும், புதிய கிரெட்டா அதே இருக்கும் என்றால் அது காணப்பட உள்ளது. இங்கே புதிய ix25 மற்றும் கிரெட்டா இருவரும் ஒரே மாதிரி இருக்கலாமா என்பதைப் பற்றி நாம் என்ன நினைக்கிறோமோ அதைப் போல.

Hyundai ix25 (second generation)

உபகரணங்கள் அளவை பொறுத்தவரை, இந்தியா-ஸ்பெக் செர்டோஸ் அவுட் முடிந்தவுடன் அடுத்த கிரென்ட் கிரெட்டாவைப் பெறும் ஒரு நல்ல யோசனையைப் பெறுவோம். நமக்கு உறுதியாகத் தெரியும் அது ஹூண்டாய் ப்ளூ இணைப்பு தொழில்நுட்ப பெற்றிருக்கும் என்று மற்றும் இணைய அடிப்படையிலான போன்ற போன்ற காலநிலை கட்டுப்பாடு தொலை பொறி தொடக்க அம்சங்கள் இடம்பெறும் உள்ளது இடம் . இது வரவிருக்கும் கியா Seltos போன்ற பெரிய 10.25 அங்குல தொடுதிரை இடம்பெறும். நாம் பார்க்க விரும்பும் ஹூண்டாய் காம்பாக்ட் எஸ்யூவியில் ஒரு டிஜிட்டல் கருவூல கிளஸ்டர் ஒன்றை வழங்கி வருகிறது, இது முதல் வெகுஜன சந்தை மாடல் ஒன்றைப் பெறுவதற்கு உதவுகிறது. ஹூண்டாய் அவ்வாறு செய்யவில்லை என்றால், ஸ்கோடா அல்லது வி.வி.டபிள்யூ 2020 ஆம் ஆண்டில் வெளிவந்திருக்கும் வரவிருக்கும் சிறிய SUV களில் ஒன்றைக் கொண்டு வரக்கூடும்.

Digital instrument cluster for an upcoming Kia model (outside India)

ரூ .10 லட்சம் முதல் ரூ .15.65 லட்சம் வரை விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டிருக்கும் நிலையில், புதிய மாடல் இதேபோன்ற விலையில் ஆரம்பிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஆனால், இந்த விலை உயர்ந்த வகைகளுக்கு . இது சிறந்த ஆயுதம் என்று மட்டும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் அதே ஒரு BS6 டீசல் இயந்திரம் இடம்பெறும். ரூ. 16 லட்சம் மார்க்கெட்டில் இரண்டாவது வகுப்பு க்ரீடாவின் மேல்-ஸ்பெக் மாடல் விலை நிர்ணயிக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மேலும் வாசிக்க: ஹூண்டாய் கிரட்டா டீசல்

admin Author