ICC உலகக் கோப்பை 2019: மற்றொரு நாள், மற்றொரு வாஷ்அவுட், லீவ்ஸ் உலகக் கோப்பை பிரார்த்தனையில் தொங்குகிறது – News18

ஆர் கௌஷிக்

ஜூன் 13, 2019, 11:05 PM IST

ICC World Cup 2019: Another Day, Another Washout, Leaves World Cup Hanging on a Prayer

நாட்டிங்ஹாம்: அவர்களை முகம் சுழிக்காமல் எந்த ஒரு ஆட்டமும் இல்லாமல், கிட்டத்தட்ட 15,000 பார்வையாளர்கள், பெரும்பாலும் இந்திய ஆதரவாளர்கள், துரதிருஷ்டவசமாக வியாழன் அன்று ட்ரெண்ட் பிரிட்ஜ் மற்றும் சுற்றி வந்தனர். சதுக்கத்தை பாதுகாக்கும் கவசங்கள் ஒவ்வொரு முறையும் ஆரவாரம் செய்தன, மராஸ் ஈராஸ்மாஸ் மற்றும் பால் ரெயிஃபெல் ஆகியோருக்கு நடுத்தர நேரங்களை பார்வையிடுவதற்காக, அரைகுறையான நிலைமைகளை பரிசோதித்தபோது அவர்கள் நின்றுகொண்டனர். சுருக்கமான உற்சாகத்தின் நடுவில், இந்தியாவில், நியூசிலாந்திற்காக, குறைந்தபட்சம் ஒரு வெட்டப்பட்ட முகத்தை இங்கிலாந்தின் ஈரமான எழுத்துப்பிழையாகக் கருதிவிடலாம் என்ற நம்பிக்கைக்கு எதிராக நம்பிக்கையுடன் தங்களை ஈடுபடுத்திக் கொள்ளும் பொருளை அவர்கள் கண்டனர். அனைத்தையும் பயனில்லை.

ஐ.சி.சி. உலகக் கோப்பை 2019 ல் நான்கு நாட்களில் மூன்றாவது அணி தோல்வி அடைந்து விட்டது. முதல் வாரத்திற்குப் பிறகு, திடீரென்று போட்டியிடும் போது, ​​நீராவி சேகரிக்க ஆரம்பித்தபோது, ​​புயல் மற்றும் அடிக்கடி எதிர்பாராத வானிலை அவசரமாக தலையிட்டது. பேரழிவு விளைவு. இந்த நாட்டில் பதிவான ஜூன் மாதம் மிக அதிக வெப்பம் இருக்கும் என்று கணித்துள்ளனர்.

கிரிக்கெட், விசித்திரமான இடியோசின்க்ரேசீஸ் மற்றும் எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக இயற்கையின் மாறுபாடுகளுக்கு விளையாட்டு இல்லை. சில பிற வெளிப்புற விளையாட்டுகள் நல்ல வானிலை சார்ந்ததாக இருக்கும்; மழையின் முதன்மையான குறிப்பானது, குறிப்பாக கிரிக்கெட் வீரர்கள், ஆடை அணிகலன்களின் பாதுகாப்பான எல்லைக்குள் துளையிடுவதுடன், தரையில் உள்ள ஊழியர்களை எதிரொலிக்கும் போது, ​​விளையாட்டின் மேற்பரப்பு மற்றும் நீட்டிக்கப்பட்ட சதுரத்தை பாதுகாப்பதற்காக கவசங்களைக் களைந்து, ஒரு விளையாட்டிற்கு மிகச் சிறந்தது கிரிக்கெட்

கிரிக்கெட் உருவாக்கும் அளவுருக்கள் கொடுக்கப்பட்டால், சிறிய மனிதர் இயற்கையின் கோபத்திற்கு எதிராக செய்ய முடியும். ‘ரெயில் ஸ்டாப்ஸ் ப்ளே’ என்பது ஒரு ஆங்கில நாளிதழ் கோடை காலத்தில் தினமும் ஒரு சொற்றொடர். மேலும், மற்ற நாடுகளைப் போலவே – இந்தியா ஒரு குறிப்பிடத்தக்க விதிவிலக்காகும் – கிரிக்கெட் இங்கிலாந்திலும் ஒரு கோடை விளையாட்டு ஆகும்.

BANvSL மழை

இந்த நீராவிப் பாய்ச்சலை தடுக்க வேறு ஏற்பாட்டாளர்கள் வேறு ஏதாவது செய்ய முடியுமா? உலகக் கோப்பை முதல் 11 பதிப்பில், டாஸுக்கு முன் இரண்டு போட்டிகள் மட்டுமே கைவிடப்பட்டன. வியாழக்கிழமை எந்த நிகழ்ச்சியும் ஏற்கனவே இந்த போட்டியை மூன்றாம் முறையாக மாற்றியது, இன்னும் காத்திருக்கும் பொய் என்ற அச்சுறுத்தலுடன்.

மான்செஸ்டரில் இந்தியா மற்றும் பாக்கிஸ்தான் இடையே ஞாயிற்றுக்கிழமை உயர் மின்னழுத்த மோதல் ஒரு ஈரமான, திருப்தியற்ற முடிவுக்கு கையெழுத்திட வேண்டும் என்றால் 45 லீக் விளையாட்டுகள் ஒவ்வொரு, ஒரு பனிச்சரிவு கட்டுப்படுத்தப்படும் ஒரு கிளாமர், இருப்பு நாட்கள் ஒரு பெரும் ஆரவாரமான உள்ளது. அதன் முகத்தில், ஒரு ரிசர்வ் நாள் ஒரு விவேகமான நடவடிக்கையாக தோன்றக்கூடும், ஆனால் 45 போட்டிகளில் ஒரு காரணி போது, ​​போட்டியில் விறுவிறுப்பானதாக இருக்கும். ஏற்கனவே, இந்த உலகக் கோப்பை 46 நாட்கள் நீடிக்கும்; லீக் உறவுகளை ஒவ்வொரு இரு நாட்களுக்கும் இருப்பு நாட்கள், இரட்டைத் தலைவர்களுள் ஒன்றுடன் ஒன்று சேர்ந்தாலும் கூட, அதை மற்றொரு மாதத்திற்குள் நீட்டிக்கும் மற்றும் இரண்டு மற்றும் ஒரு அரை-மாத ஜோம்பொரி செய்ய வேண்டும்.

இது பல தளவாட கனவுகளில் ஒன்றாகும். சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சிலின் தலைமை நிர்வாகி, டேவிட் ரிச்சர்ட்சன், நாக் அவுட் கட்டத்தின்போது நாட்கள் ஒதுக்கி வைத்திருக்கும் மற்ற சவால்களை விவரிப்பார்.

“இது பிட்ச் தயாரிப்பு, அணி மீட்பு மற்றும் பயண நாட்கள், விடுதி மற்றும் இடம் கிடைப்பது, போட்டியில் பணியாற்றி, தன்னார்வ மற்றும் போட்டி அதிகாரிகளின் கிடைக்கும் தன்மை, ஒளிபரப்பு தளவாடங்கள் மற்றும் முக்கியமாக சில நேரங்களில் விளையாடுபவர்களுக்கு மணிநேரம் பயணம் செய்த பார்வையாளர்கள் ஆகியவற்றை பாதிக்கும்” முன்னாள் தென் ஆப்பிரிக்க விக்கெட் கீப்பர் சுட்டிக்காட்டினார். “ரிசர்வ் நாள் மழை வரம்பற்றதாக இருக்காது என்பதற்கு உத்தரவாதமும் இல்லை.”

மழை

உண்மையில், துரதிர்ஷ்டவசமாக இல்லாவிட்டால், எந்தவொரு அணியும் எந்தவொரு காலநிலையிலும் காலநிலை மாற்றத்தை ஏற்படுத்தும் சாத்தியக்கூறுகளை இந்த போட்டியின் வடிவம் பெரிதும் எதிர்க்கிறது. பத்து பங்கேற்புப் பக்கங்களில் ஒவ்வொன்றும் ஒன்பது லீக் ஆட்டங்களில் விளையாடுவதைக் குறிக்கின்றன, ஒரு திடுக்கிடாத தொடரிலிருந்து அல்லது ஒற்றைப்படை கழிவறையிலோ அல்லது மூன்று இடத்திலிருந்தோ மீட்க போதுமானது. வானிலை மூலம் நான்கு அல்லது ஐந்து போட்டிகளில் வெற்றிபெறுவது மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலியாக இருக்க வேண்டும்; அந்த மழை பெய்தால் மழை பெய்யும் என்று நினைத்தால், நாளைய தினமும் கூட கொஞ்சம் உதவி கிடைத்திருக்கும்.

இந்த கூறுகள் சதித்திட்டத்தின் துரதிருஷ்டவசமான வீழ்ச்சியைப் பற்றி எதுவும் செய்ய முடியவில்லையா? ஆஷஸ் இன்னும் கிரிக்கெட் பருவத்தில் காட்சிக்குரிய நிகழ்வாக கருதப்படவில்லை என்றால் அது நிச்சயமாகவே இருக்க முடியும். ஆழ்ந்த ஒரு ஆங்கில கோடையில், நல்ல வானிலை வாயிலாக பிரகாசிக்கும்.

உலகக் கோப்பையின் முற்போக்கானது பின்னர் ஒரு போட்டியைத் தொடர வேண்டும், ஏனென்றால் உலகின் இந்த பகுதியில் கிரிக்கெட் விளையாடுவதற்கு ஜூலை-ஆகஸ்ட் பெரும்பாலும் சிறந்த நேரம் ஆகும். 50-க்கும் மேற்பட்ட உலகளாவிய கோப்பை உலக கிரிக்கெட் உலகின் முக்கிய நிகழ்வாகி, சிகிச்சை அளிக்கப்பட வேண்டும் என்பதால், இங்கிலாந்து-ஆஸ்திரேலியா டெஸ்ட் தொடர் சாத்தியமான அளவிற்கு வானிலை பாதிக்கப்படாமல் இருப்பதை உறுதி செய்வதற்காக, உலகக் கோப்பை ஆஷஸ் முழுவதும் திட்டமிட வேண்டியிருந்தது. மரியாதையுடன் அதன் குணத்தை கட்டளையிடுகிறது.

இப்போதிருந்தால், இந்த போட்டியின் வெற்றி ஒரு பிரிவு, மற்றும் ஏராளமான பிரார்த்தனைகளில் உள்ளது. பெரும்பாலான பங்குதாரர்கள் தொடர்ச்சியான துவைப்பிகள் நிகழும் சமயத்தில் கூட நிதி வீழ்ச்சிகளை அனுபவிப்பார்கள், ஆனால் பெரும்பாலான ரசிகர்கள், ரசிகர்கள், அவர்கள் மோசமாக குறைந்துவிட்டதாக உணர ஒவ்வொரு காரணமும் இருக்கும். அவர்களுடைய பொறுமை மெல்லியதாகத் தொடங்குமாயின், பேரழிவு விளைவுகளை எதனால் ஏற்படுத்துகிறது என்று யாருக்கு தெரியும்.

admin Author