Cricbuzz – Cricbuzz – வானிலை மற்றும் சவுத்தாம்ப்டன் மோதல் மேலே ஆர்ச்சர் கவனம்

பார்படாஸில் இருந்து இளைஞன் இங்கிலாந்தில் வெஸ்ட் இண்டீஸ் முன்னணியில் கலந்துரையாடலின் மைய புள்ளியாக இருந்துள்ளார்

எதிர்மறையான கேப்டன் ஜேசன் ஹோல்டர், ஒரு சக பஜனை, ஆர்ச்சர் தனது XI யில் செய்ய முடியுமா என கேட்டார். பதில் எளிய இருந்தது, சுட்டிக்காட்டினார் – “அவர் ஆங்கிலம், அதனால் இல்லை!” – மற்றும் ஒரு புன்னகையுடன் வழங்கினார். வகையான ஒரு புலம்பல் இருந்தது: “இது விஷயங்களை தனது முடிவெடுக்கும் வகையில் சென்றது துரதிருஷ்டவசமான ஆனால் அவர் ஒரு நல்ல திறமை”. ஆனால் ஹோல்டரின் விழிப்புணர்வு மற்றும் வார்த்தைகள் இந்த ஆண்டு மூன்றாம் முறையாக உலகின் நம்பர் ஒன் தரவரிசை பக்கத்தை திருப்புவதில் உறுதியாக இருந்தன. ஈயோன் மோர்கன் ஒரு தொடுதல் அதிக ஈடுபாடு கொண்டவராக இருந்தார்.

“உங்கள் முடிவை மறுபரிசீலனை செய்யும் ஒரு கணம் என்று நான் நினைக்கிறேன்,” என்று ஆர்ச்சர் உணரலாம். தன்னுடைய சொந்த அயர்லாந்தில் ஐந்து முறை விளையாடிய அனுபவத்திலிருந்து நிச்சயமாக அவர் பேசுகிறார். “வித்தியாசம் என்னவென்றால், நீங்கள் வயதில் குழு மட்டத்தில் விளையாடுகிறீர்கள் என்று தோழர்களோடு விளையாடுகையில், அந்நியர்களுக்கு எதிராக விளையாடுவதை விட, நீண்ட காலமாக உங்களுக்குத் தெரிந்த உங்கள் தோழர்களுக்கு எதிராக ஒரு கிளப் விளையாட்டு போல் உணர்ந்தேன். உணர்கிறேன். ”

இந்த கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையின் நடுப்பகுதி ஓட்டங்களை மழையால் மழையால் பாதிக்கவில்லை. இதையொட்டி, ஹோஸ்டிஸ்டுகள் கார்டிஃபில் இடையில் முடக்கப்பட்டு, பங்களாதேஷை அடித்து நொறுக்கினர், அவர்கள் சவுத்தாம்ப்டனில் அதிர்ஷ்டமாக இருக்கக்கூடாது. கடந்த இரண்டு நாட்களில் மோசமான வானிலை காரணமாக இங்கிலாந்தில் பயிற்சியளிப்பதாக இல்லை, ஆனால் இது தெற்குப் பகுதியிலிருந்து பிடுங்கப்பட்டிருக்கிறது என்பதையே இது குறிக்கிறது.

ஆஸ்ட்ரேலியா மற்றும் வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிகளுக்கு இடையிலான ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் 7.3 ஓவர்களில் 7 விக்கெட்டுகள் மட்டுமே வெற்றி பெற்றது இது ஒரு வித்தியாசமான மேற்பரப்பு ஆகும், ஆனால் தயாரிப்பு நேரம் இல்லாதது தவிர்க்க முடியாதது என்றால், பந்து வீச்சாளர்கள் ஒரு போனைக் கொண்டு வருவார்கள் என்று அர்த்தம்.

எப்போது: ஜூன் 14, 2019, 09:30 AM GMT / 10:30 AM LOCAL

எங்கு: தி ஹாம்ப்ஷயர் பவுல், சவுத்தாம்ப்டன்

எதிர்பார்ப்பது: ஒருவேளை ஒரு வேகப்பந்து விக்கெட்? மீண்டும் புதன்கிழமையன்று பார்வையாளர்களைப் பார்த்தவர்கள், திங்கள்கிழமையின் சாயலுக்கு ஒத்ததாக கருத்து தெரிவித்தனர், இது வண்ணத்தில் வைக்கோல் போன்றது ஆனால் மேற்கிந்திய பந்துவீச்சாளர்களுக்கு சில உதவிகளை வழங்கியது. மழை இருக்கும்போது – எழும், மேகங்கள் – டோஸ் மற்றும் பந்துவீச்சுகளை வென்ற 10:30 மணிக்கு மேற்கிந்திய தீவுகள் இரண்டு புள்ளிகளைக் கைப்பற்ற சிறந்த வழியாகும். இங்கு வெளிப்புறம் பொதுவாக உலர்ந்ததும், ஒரே இரவில் மழையைத் தவிர்ப்பதும் வழக்கமாக இருக்கும், அது இன்னும் இருக்க வேண்டும்.

குழு செய்திகள்

இங்கிலாந்து: மோர்கன் கருத்தில் கொள்ள இரண்டு அம்சங்கள் உள்ளன: அவர் வேகத்தில் plumps மற்றும் அவர் டெக் shuffles என்பதை. இருவரும் ஒரு காரணி அவரது இடது கால் உள்ள அசௌகரியம் அனுபவிக்கும் யார் மார்க் வூட். இங்கே கவலை இருப்பது வூட்டுடன் இருப்பது போலவே: இது ஒரு கஷ்டமான கணுக்காலின் அதே அடி. அந்த குறிப்பிட்ட பகுதியோடு ஒன்றும் செய்யத் தெரியவில்லை மற்றும் வெறுமனே சிராய்ப்பு செய்யப்படுகிறது என்று சத்தங்கள் தோன்றுகின்றன. இங்கிலாந்து கேப்டன் கூட இருக்கலாம் என்ன கவலை இல்லை ஆனால் டர்ஹாம் விரைவான இந்த வாரம் தனது முதல் கிண்ணத்தில் இருக்கும் வெள்ளி காலை ஒரு உடற்பயிற்சி சோதனை உட்பட்டது என்று சொல்லவில்லை.

இந்த ஒருவரை அவர் உட்கார அனுமதிக்க உந்துதல் இருக்கலாம். சுழற்சியை எப்போதும் இங்கிலாந்தின் கைப்பற்றுவதில் வேகமாக பந்து வீச்சாளர்களுடன் முக்கியமாக இருக்க வேண்டும், இப்போது டாம் குர்ரான் சுற்றி ஒரு ரன் பெற நேரம் இருக்கலாம். மோயீன் அலி மீண்டும் வருகிறார், ஆனால் இரு ஸ்பின்னர்கள் விளையாடும் திறனை அவரால் பயன்படுத்த முடியாது. ரசித் உயர்ந்த திசைமாற்றி, இங்கே தரையில் பரிமாணங்கள், குறிப்பாக சதுரம், ஆஃப் ஸ்பின்னர்கள் ஆதரவாக தேர்வு அடிப்படையில் உதவ முடியும் என்பதால், அலி கார்டிஃப் வெளியே இழந்து போது கூறினார். முக்கியமாக, ஜோஸ் பட்லெர் முதுகெலும்பாக இருந்தார் மற்றும் ஒரு இடுப்பு புகார் மீறிய பிறகு கையுறைகள் எடுப்பார். ஜான்சன் ராய், ஜானி பைர்ஸ்டோவ், ஜோ ரூட், ஈயோன் மோர்கன், பென் ஸ்டோக்ஸ், ஜோஸ் பட்லர், கிறிஸ் வோக்ஸ்,

மேற்கிந்தியத் தீவுகள்: கரீபியன் தீவு, கூட, தங்கள் சொந்த காயம் தொடர்பான சந்தேகம். ஆஸ்ட்ரே ரசல் ஆஸ்ட்ரேலியாவுக்கு எதிராக ஆடுகளத்தில் ஆட்டம் இழந்தார். அவர் வீரர் வகையைப் பொறுத்தவரையில், ஜேசன் ஹோல்டர் அவர் காத்திருந்து மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக சொன்னார், நாளை காலை எழுந்தவுடன் மார்க்யூ எல்லா வீரரும் எப்படி உணர்கிறார் என்பதைப் பார்க்கிறார். எவின் லீவிஸ் புதன்கிழமை பயிற்சி பெற்றார் மற்றும் வரிசையில் மேலே கிறிஸ் கெய்ல் மீண்டும் இணைவார். இங்கிலாந்தை மறந்துவிடாதே, சுய பாணியிலான யுனிவர்ஸ் பாஸ் ஆண்டின் துவக்கத்தில் நான்கு இன்னிங்ஸ்களில் சராசரியாக 106.00 சராசரியில் 424 ரன்களைக் குவித்தார். கிறிஸ் கெய்ல், எவின் லீவிஸ், ஷை ஹோப், நிக்கோலஸ் பூரன், சிம்ரன் ஹெட்மியர், ஜேசன் ஹோல்டர், ஆண்ட்ரே ரஸல்,

“பந்தைக் கொண்டு வெடித்துள்ளன, மற்றும் பந்தைக் கொண்டு ஒரு வேறுபட்ட சவாலாக இருக்கிறது. அவர்களது அதிகப்படியான சவால்கள் மிக உயரமானவை மற்றும் விக்கெட் அடிக்க தோற்றமளிக்கின்றன மற்றும் வெளிப்படையாக பெரும்பாலான நேரங்களில் அவர்கள் ஒரே ஒரு விளையாட்டை ஸ்பின்னர், அதனால் இங்கே சவாலாக இருக்கும். ” – ஈயோன் மோர்கன் அவரது பக்கத்திற்கு முன்னால் உள்ளதைப் பற்றி எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டும்.

எங்களுக்கு புத்திசாலியாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் கூறவில்லை, வேறு எதுவும் இல்லை என்று நான் நினைக்கவில்லை, புத்திசாலியாகவும் கிரிக்கெட்டின் விளையாட்டாகவும் விளையாடுகிறேன். ” – மேற்கிந்திய தீவுகள் மீதான “ ஜேசன் ஹோல்டர் .

© Cricbuzz