ஜான்வி கபூர் தனது பிலேட்ஸ் கிளாஸ், மீஸ்சான் மற்றும் ஷார்மின் செகால் நடனம் ஆகியோருக்கு நடனமாடுகிறார். ஹிந்திஸ்தான் டைம்ஸ் – படங்கள் பார்க்கவும்

பாலிவுட் நட்சத்திரங்களின் புரவலர் புதன்கிழமை மும்பையில் உள்ளார். பாரத் நடிகர் டிஷா பதானி சாண்டா குரூஸில் ஷாப்பிங் செய்ய சென்றார். பல ஷாப்பிங் பைகள் கொண்ட கறுப்பு விளையாட்டுக்களில் அவள் காணப்பட்டாள்.

ஜனனி கபூர் மற்றும் மாலிகா அரோரா ஆகியோர் தங்கள் உடற்பயிற்சி ஆட்சியில் தொடர்ந்து ஈடுபடுகின்றனர். மாலிகா தனது ஜிம் அமர்வைப் பார்த்த போது, ​​ஜான்வி தனது பிலேட்ஸ் கிளாஸ் கறுப்பு தடையில் நடந்து கொண்டிருந்தார்.

மாலிகா அரோரா, ஜனனி கபூர், டிஷா பதானி மும்பையில் காணப்பட்டார். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

ஷாஹித் கபூர் மற்றும் கியரா அத்வானி தற்போது கபீர் சிங் என்ற படத்தில் நடித்து வருகின்றனர். இது ஜூன் 21 அன்று வெளியிடப்பட உள்ளது. ஷாஹித் அனைத்து கருப்பு தோற்றத்திலும் காணப்பட்டாலும், கியாரா ஒரு வெள்ளைக் குழுவில் இருந்தார். திலீத் டோசஞ்ச் மற்றும் நீரு பாஜ்வா ஆகியோர் தங்கள் பஞ்சாபி திரைப்படமான ஷாடாவை ஊக்குவித்து வருகின்றனர்.

நீரு பஜ்வா, தில்ஜீத் தோஸன்ஜ், ஷாஹித் கபூர் மற்றும் கயரா அத்வானி ஆகியோர் தங்கள் படங்களில் விளம்பரப்படுத்தப்படுகின்றனர். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

மீசான் மற்றும் ஷர்மிங் செகல் ஆகியோர் தங்கள் பாலிவுட் அறிமுகத்தை மாலாலுடன் இணைத்து, படத்தில் புதிய பாடல் வெளியீட்டை வெளியிட்டனர். இருவரும் படத்தில் இருந்து தங்கள் மராத்திய நடன எண் உதால ஹோ வெளியீட்டு விழாவில் நடனமாடினர்.

மெஹ்சான் மற்றும் ஷார்மின் செகால் டான்ஸ் நடனத்தில் நடனமாடுகிறார். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

மீசான் மற்றும் ஷர்மிங் சீகல் மாலால் பாடல் வெளியீட்டு விழாவில். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

மெஹ்சான் மற்றும் ஷார்மின் செகால் டான்ஸ் நடனத்தில் நடனமாடுகிறார். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

ஜுஹூவில் முகேஷ் சப்ரா அலுவலகத்தை சனியா மல்ஹோத்ரா சந்தித்தார். மஞ்சள் கர்டா-பலாஸ்ஸோவில் பருவ மழைக்காக அவர் தயாராக இருந்தார், புகைப்படக் கையில் ஒரு குடையுடன் புகைப்படம் எடுத்துக்கொண்டார். கிருஷ்ண கபூர் கருப்பு மருத்துவமனையில் ஒரு மருத்துவமனைக்கு வந்தார். அவர் மனநலத்திறன் என்ற தலைப்பில் வலைத் தொடரில் நடிப்பதற்கு மீண்டும் வருகிறார். மூன்று குழந்தைகளின் தாயாக அவர் இருப்பார்.

இதற்கிடையில், Taapsee Pannu இன் வரவிருக்கும் படம் கேம் ஓவர் திரையிடப்பட்டது செவ்வாயன்று நடைபெற்றது. அவரது மன்மாரியாஜன் நடிகர் விக்கி கவுசல் மற்றும் அனுராக் காஷ்யப் ஆகியோர் படத்தைப் பார்க்க வந்தனர். இந்த உளவியல் வெள்ளிக்கிழமை இந்த வெள்ளிக்கிழமை வெளியிடப்பட உள்ளது.

விக்கி கவுஷால், கரிஷ்மா கபூர், சன்யா மல்ஹோத்ரா மற்றும் இஷான் கார்த்தர் ஆகியோர் மும்பையில் காணப்பட்டனர். (வார்ந்தர் சாவ்லா)

மேலும் @ htshowbiz தொடர்ந்து

முதல் பதிப்பு: ஜூன் 12, 2019 21:50 IST

admin Author